• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP2 WM6.5 ROM (COM5): V42 (Core 23569) ★ OS 2.07 ★ SENSE 2.5_2013

Status
Không mở trả lời sau này.

manhvpcp

máy của em uprom ok, dung mượt, không treo nhưng thấy có hiện tượng: gọi đi thì không sao nhưng khi có cuộc gọi đến bấm nút nghe thì mình nghe thấy bên kia nói còn bên kia thì khoảng 10 giây sau mới nghe minh nói. Thành ra nhiều khi họ gọi không thấy minh nói gì họ tắt máy luôn. :))

khocan_traitim

máy của em uprom ok, dung mượt, không treo nhưng thấy có hiện tượng: gọi đi thì không sao nhưng khi có cuộc gọi đến bấm nút nghe thì mình nghe thấy bên kia nói còn bên kia thì khoảng 10 giây sau mới nghe minh nói. Thành ra nhiều khi họ gọi không thấy minh nói gì họ tắt máy luôn. :))
Thỉnh thoảng máy của Tôi cũng bị vậy! ~X(

chan_nhi

Tôi ko bị như vậy, nhưng lại bị hiện tượng phím cứng để nghe ấn ko kết nối mà lại phải trượt sang trái (lúc bị lúc không)
Sử dụng lock screen thì hay bị chồng hình: Bật máy lên có độ trễ 1s gì đó, vẫn còn hiện hình ảnh trước khi tắt nếu kích hoạt j đó là bị loạn lên ngay, nhiều khi hình nọ chồng hình kia, có khi mất cả thanh menu cả trên cả dưới, các tab lơ lửng ở giữa.

glucose

Sao mình không thấy link, có Bác nào up lại cho link khác được không? Thanks

amen

Sao mình không thấy link, có Bác nào up lại cho link khác được không? Thanks

dauroi

cám ơn bác, em dùng mấy đời máy mà chỉ sài được mõi ROM của bác thôi, nó phù hợp với công việc của em.

chieftas

BÁc Quang ơi, sắp có Rom mới chưa ạ? Nhân kỷ niệm 19/5 sinh nhật Bác, có rom mới ko ạ? À, bác cho nhà cháu hỏi liệu có cách nào ko cần bật màn hình bằng phím power ko, cháu tìm mãi chưa có cách nào bác ạ! Thanks bác nhiều !

PhamQuang

Manager
Đưa lên giới thiệu và Link tải phiên bản mới: V41
- Thay đổi OEM từ ROM Ship cho HD2, phiên bản 2.13.531.1
- Thay đổi Build của COM5: 23569.5.5.0
- Cùng 1 số chỉnh sửa hệ thống khác, thích hợp hơn cho TouchPro-2.

khocan_traitim

em là người thứ 3 down ve dung bản V41. hy vọng không bị treo máy hay bị mất sóng như các bản truocs. ThankS bác Phạm Quang nhiều

PhamQuang

Manager
em là người thứ 3 down ve dung bản V41. hy vọng không bị treo máy hay bị mất sóng như các bản truocs. ThankS bác Phạm Quang nhiều

Trong Topic này giới thiệu và lưu giữ đến nay là 4 bản ROM.
Không có bản nào là hay treo và mất sóng cả. Hãy kiểm tra lại SIM, thẻ nhớ và dịch vụ bạn đang sử dụng. Cách tốt nhất là tạm thời bạn hãy Up ROM Ship lên dùng 1 vài ngày xem sao rồi hãy Up các bản ROM trong đây, khi đó sẽ có sự đánh giá chính xác hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.