• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UP ROM WM5 CHO DÒNG BLUE ANGEL (Old 2)

Status
Không mở trả lời sau này.

phamthaitl

Đúng là lỗi cố hữu của BA2005, tốt nhất bạn nên dùng phần mềm Winmobileapps FlightMode là ok ngay

mình dùng bản Fix2 củya anh logout có sao đâu.khi mở lại cần bấm vào wireless manager l;à ok thôi.

vit_cz

bác nào có bản room của hemi mới nhất không.c em với.em thử coi sao,từ trước tới giờ trung thành với bác logout.nhưng thấy quảng cáo bản kia quá trời.muốn thử coi sao
cám ơn trứơc nhé.

kenshins

không biết bạn nào ở HN có thể hướng dẫn mình up rom lên win2005 cho O2s được nhỉ,kinh nghiệm còn thiếu nên không dám làm,hic.Bạn nào bít chỉ giúp với,thanks nhé

anhvuvtv

không biết bạn nào ở HN có thể hướng dẫn mình up rom lên win2005 cho O2s được nhỉ,kinh nghiệm còn thiếu nên không dám làm,hic.Bạn nào bít chỉ giúp với,thanks nhé
kenshins qua Chủ đề "Những điều cần biết trước và sau khi Up rom" ới mình 1 câu mình chỉ lại cụ thể cho chứ ở đây hỏi câu đó là dễ bị phê bình lắm đó!

kenshins

mình cũng đọc qua rồi nhưng chỉ sợ tay nghề chưa có đang up mà làm máy die thì chết,bác biết thì hướng dẫn giúp mình

VUNHATVAN

mình cũng đọc qua rồi nhưng chỉ sợ tay nghề chưa có đang up mà làm máy die thì chết,bác biết thì hướng dẫn giúp mình

Bạn cứ mạnh dan up đi, O2s khó die lắm, làm một lần rồi hạm làm liên tuc ấy chứ. Chỉ chú ý đùng làm mất điện, hoặc rút ra khoi cốc khi đan up thôi. kenshins - dũng cảm lên bạn.

kenshins

ơ thế up bằng dây syn có được không,hay bạn nào biết mình mang máy đến nhờ up giúp,cafe sẵn sàng mời các bác

YingYu

ơ thế up bằng dây syn có được không,hay bạn nào biết mình mang máy đến nhờ up giúp,cafe sẵn sàng mời các bác

up rom đưa về BootLoader dùng cable (dây sync mà bạn nói đó) để up.
hoặc cẩn thận hơn thì tắt sync đi trước khi up (Ative Sync/Connections Settings/Allow USB connections)

up giùm cũng được :D nhưng mà bạn ở đâu thế ?

phuonglev

Up bằng dây sync hoặc cốc sạc đều được. Bạn ở đâu, nếu ở HN thì mình sẽ up giúp cho :D

nguyenha85bg

Mình vừa cài bản fix2 của bác logout xong thì không hiểu sao lại bị mất hết tiếng. Thử dùng máy khác gọi đến máy mình vẫn nhận được tín hiệu nhưng không thấy chuông reo dù máy vẫn rung, nghe nhạc bằng wmp không có tiếng (không hề để ở chế độ mute),....Mình đã bật volume on, đã vào phần setting để thiết lập phần sound để thử nhưng vẫn không hề có tí âm thanh nào.
Bác nào biết nguyên nhân làm ơn giúp với.

THAMTUTU

Bạn thử UP lại xem sau nhé. Và tránh cài nhiều chương trình set nhạc chuông vào chung nhìu wá nhé. Mình vừa UP fix2 nè xài tốt chán. Chỉ khicài iMusic cài vào nó làm máy không set chuông MP3 được cho dù có cài chương trình nào.

THAMTUTU

Bạn nên mạnh dạn UP đi. Theo mình nghỉ đã sử dụng PDA thì tự mài mò làm mọi thứ sẽ hay hơn nhìu. Cứ làm theo i như hướng dẫn theo các bài viết trước thì sẽ tốt thôi. Không có việc gì khó chỉ sợ mình không dám làm thôi.Chúc bạn thành công nhé.=D>

kenshins

Up bằng dây sync hoặc cốc sạc đều được. Bạn ở đâu, nếu ở HN thì mình sẽ up giúp cho :D

uh mình ở HN,bạn chỗ nào mình qua,giúp mình cái nhé,cho số điện thoại để mình còn liên lạc,1 chầu cafe nhá :)

kenshins

đã táy máy up được rom nhưng đến bước cuối cùng là Cleaner Registry và Format Storage như hướng dẫn của Anh Tu nhưng không thể thực hiện được,ai biết chỉ hộ mình

YingYu

đã táy máy up được rom nhưng đến bước cuối cùng là Cleaner Registry và Format Storage như hướng dẫn của Anh Tu nhưng không thể thực hiện được,ai biết chỉ hộ mình

HR máy lại
Power+SR vừa thả ra nhấn liền camera + recorder

dùng 2 nút camera + recorder để chỉnh lên xuống, yes/no theo thứ tự no-yes-yes là okie thôi.,

chúc thành công :)

phamthaitl

trời ơi.mấy hôm nay đang bực vì bản fix2 của anh logout không syn được với PC đã tìm đủ mọi cách mà không được.làm thế nào bây giờ các bạn ơi.

phamthaitl

HR máy lại
Power+SR vừa thả ra nhấn liền camera + recorder

dùng 2 nút camera + recorder để chỉnh lên xuống, yes/no theo thứ tự no-yes-yes là okie thôi.,

chúc thành công :)
dùng 2 nút camera + recorder để chỉnh lên xuống, yes/no theo thứ tự no-yes-yes là okie thôi., nhưng cuối cùng phải bấm vào nút có hình phong bì thư đó(nút xem tin nhắn)va bấm ok thì mới fomat được.
chúc thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.