• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

binladen1206

Active Member
ý bạn là mình cài thêm PM N-Desk hay là sao? ko có folder E/system/n-desk skin

Bạn phải hack máy mới dùng được nhé ( thì phải cài phần mềm chứ bạn - trang đầu tiên chủ thớt có hướng dẫn mà)

vanchongsac

mình đang dùng CFW N97 . mình đang muốn tìm skin cho vHome mà,dùng N-Desk có hay hơn không vậy? đang dùng vHome cũng okie nên mình không để ý

J_Tuan

:| V_Home có vẻ nhiều giao diện đẹp hơn ^^, có cả màn hình chủ, menu... . N-Desk thì có 2 chức năng chính là menu và khóa máy. Mình từng dùng cả 2 p.m này, nhưng thấy V-Home cứ ảo ảo thế nào. Vậy nên dùng N-Desk thôi.

banhmj

nãn admin quá.file đính kèm down k đc hoài. Ai có trọn bộ skin n-desk trong topic này thì up hộ mình với. Or forum nguồn của mấy cái này

vinhvn1991

Hai Skin Android cho vHome đẹp tuyệt vời :D .
Ai có skill này cho mình với.Ngày nào cũng vao 4rum cho xem fix lỗi chưa mà chẳng thấy đc. Admin và anh em cố gắng lên nhé. Bọn nào đểu thật làm anh em pda vất vả thế này

cylopsking

A oi sao e down ve k dc

Diễn đàn đang lỗi file đính kèm đó bạn. Bạn nhờ ai đó xem còn giữ bản này của a kiên pot lại link khác nhé!
P/s: bạn xuống dưới tải bản của bác vutaikt dùng cũng đc đó.

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

He, cái skin này đẹp thật đó. Chỉ cần copy vào E/hanghai . Mở chương trình chọn skin sau đó ra màn hình chủ kéo lên hay xuống ở khu vực các icon để có các icon như hình nhé các bạn! Kéo chỗ ngày tháng để làm mất/có nền mở, kéo ở ghi chú để ẩn/hiện ghi chú và kéo ở các hàng icon để ẩn/ hiện hàng icon... hay thật đó! Muốn thay đổi icon hàng dưới cùng thì load cái skin Main icon changer, thay đổi xong load lại skin kia là OK. Lần đầu tiên thấy yêu V-Home vì skin này đó. Nên dùng Vhome 3.00 để có thời tiết Việt Nam.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Ồ,của ''về nhà'' hà anh,ủn nhỉ,em chỉ dùng ndesk vì chỉ dùng menu,wản lý icon ,trang gọn hơn

mdkvmdks

sao minh cài skin vô nó không được vậy h0k thấy icon đâu hết chỉ thấy có đồng hồ thôi vậy :((

Ntv_79

sao minh cài skin vô nó không được vậy h0k thấy icon đâu hết chỉ thấy có đồng hồ thôi vậy :((
Kéo ở khu vực icon lên trên sẽ hiện lên hàng icon mà bạn. Kéo xuống nó lại mất.