• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

cutmeo

hi all ! mình dùng vietmap hết 99 ngày rồi reset để dùng lại thì ko đc, ko có C:\system nữa luôn. bạn nào biết chỉ giúp mình với. thanks !

phiphong_78

hi all ! mình dùng vietmap hết 99 ngày rồi reset để dùng lại thì ko đc, ko có C:\system nữa luôn. bạn nào biết chỉ giúp mình với. thanks !
trời a!máy nào chảng có c/system ban dùng xflo vào cài đat tích vào ô "show hidden files" và ô "show system file/folders" là thấy ngay. ban cài bản vietmap của ban chieutruc áy ko phải vào c/system sửa gì cả chỉ viec cài vào thôi.mình cài rất lâu rồi ko để ý là đã qua 99 ngày chưa nhưng lâu lám rồi mà vẫn ok

Lan_Truong

Bạn kiểm tra lại dữ liệu chép đúng đường dẫn và đầy đủ chưa?

Mình dơ file đính kèm ở trên rồi cài đặt vào thẻ nhớ thôi.
còn phải làm sao thì nó ko bị như vầy"vui logf chờ..... rời oa luôn".
chép dữ liệu gì vào đau vày pro

opportunity

có bản S17T crack sẵn ko bạn.mình dùng 5230 đã hack flash nhưng vẫn ko chạy HelloOX đc để làm như bạn hướng dẫn

phiphong_78

Mình dơ file đính kèm ở trên rồi cài đặt vào thẻ nhớ thôi.
còn phải làm sao thì nó ko bị như vầy"vui logf chờ..... rời oa luôn".
chép dữ liệu gì vào đau vày pro

đó là ban moi cài đat phần mềm vietmap thôi.ban phải dow dữ liêu trên trang chủ vietmap về giải nén ra đc môt folder vietmap ban cop vào thẻ nhớ.trong folder đó có 4 folder là:folder maps chứa 19 file dữ liêu bản đồ ; voiceVN chứa 190 file am thanh dẫn đường bàng giong nói ; profile chứa 3 file chay là L_standard.mb5 ; P_standard.mb5 và standard.mb5 cuối cùng là folder user là folder tao ra khi khởi chay vietmap nên ko quan trong lám.chủ yếu ban phải chép đủ file trong các folder đầu đat trong folder vietmap và cop vào thẻ nhớ là phần mềm vietmap sẽ chay bình thường

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này thì chép vào đâu đây bác, e chưa có dữ liệu gì hết nên nó báo : vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần cho lần sử dụng đầu tiên, thank

Chép all vào thư mục vietmap và chọn ghi đè lên dữ liệu cũ là OK.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao e tìm k thấy nhỉ

Tỉm không thấy thì bạn cứ vào ttrang chủ vietmap.vn tìm down bản cho S60V5. Sau đó giải nén ra sẽ thấy folder vietmap. Chép nguyên folder này lên thẻ sẽ có dữ liệu đềy đủ và mới nhất ngay

acura

Tình hình là mấy hôm nay VM của mình vào bỗng nhiên báo còn 0 ngày dùng thử, mình gỡ ra và cài lại cũng không tránh được tình trạng trên. còn phần mềm X-plore 1.33 mình đang dùng cũng trở chứng không vào đưọc cũng bị văng ra có bác nào biết cách trị tình trang trên không chỉ giúp mình với (vì phần mềm này dùng để xem file và chỉnh ngày sử dụng nên mình hỏi chung luôn xin mod đừng dell của em nha)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là mấy hôm nay VM của mình vào bỗng nhiên báo còn 0 ngày dùng thử, mình gỡ ra và cài lại cũng không tránh được tình trạng trên. còn phần mềm X-plore 1.33 mình đang dùng cũng trở chứng không vào đưọc cũng bị văng ra có bác nào biết cách trị tình trang trên không chỉ giúp mình với (vì phần mềm này dùng để xem file và chỉnh ngày sử dụng nên mình hỏi chung luôn xin mod đừng dell của em nha)

Bạn xài bản nào thế?