• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

acura

là sao bạn có thể nói rõ cho mình được không, vì mình hay dùng cái này để tìm đường lắm, gì không có khó chịu lắm. Có gì nhờ bạn chỉ hộ mình với, cảm ơn bạn trước nhé

phiphong_78

Bản này down về là dùng luôn hả bạn............. Full chưa mà đã ai test thử chưa nhỉ

mình test kỹ rồi mới up đó.dow về cài chay phần mềm nó bat đang ký thoát ra vào lai là ok.giống như ban vietmap full của s60v3 thôi

phiphong_78

là sao bạn có thể nói rõ cho mình được không, vì mình hay dùng cái này để tìm đường lắm, gì không có khó chịu lắm. Có gì nhờ bạn chỉ hộ mình với, cảm ơn bạn trước nhé
có nghĩa là là đã có bản crack sãn rồi ban đow về cài.chứ ko phải dùng xflo chỉnh sửa nữa.ban tìm ở bài #79 mình có up rồi đấy

mr_dog88

mình test kỹ rồi mới up đó.dow về cài chay phần mềm nó bat đang ký thoát ra vào lai là ok.giống như ban vietmap full của s60v3 thôi

Bản này của s60v3 à...... mà sao dung lượng có 757.79 KB là thế nào hả bạn ơi........ làm ơn chỉ dùm hộ mình

lat123

Sao bản VietMap của mình cài vào vẫn văng nhỉ ? :-s (sử dụng bản Cook của bác Anther)

phiphong_78

Bản này của s60v3 à...... mà sao dung lượng có 757.79 KB là thế nào hả bạn ơi........ làm ơn chỉ dùm hộ mình

mình nói là cách chay vietmap để nó full giống như bản của v3 thôi chứ đây là bản dành cho v5 mà hỗ chơ đầy đủ cho màn hình cảm ứng.máy mình statio fw mới quá ko hack đc ko dùng xflo chỉnh sửa gì đc,mình cài bản này chay phà phà có sao đâu .ban cứ cài vào dung lương nó sẽ ra hơn 1M đấy

h2love4ever

cài xong nó báo memory full trong khi đó mình đóng tất cả ứng dụng vào rồi. test trên cả N97 và N97 mini đều bị như thế là sao nhỉ

Cleonardo

E cũng ko cài đc , chắc là bản này giành cho v3 , nhưng sao nằm trong v5 vậy a?

mr_dog88

Ở trang 79 đã có bản FULL cho V5 xài rất OK. Bạn tìm mà down và cài nhé

Trang 79 có nhiều người post quá ko biết cái nào full mong mode chỉ dùm để anh em còn xài........... thanks trước nhé

Cleonardo

Hôm qua tới nay trang VM ko còn vào dc , mình ko thể dow dữ liệu về dc .Mấy pác cho share cho mình toàn bộ dữ liệu dc ko , cám ơn nhìu.