• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnPhoneDirectory - Danh bạ điện thoại cho Nokia 3rd

Kojiro

Super V.I.P
các anh ơi cho em hỏi là copy dữ liệu vào đâu để chương trình nhận được vậy?. em cám ơn nhá

Nếu bạn cài vào thẻ nhớ thì đường dẫn sẽ là E:/DBĐT nếu C thì tương tự nhé! Đọc kỹ trước khi hỏi nhé!

Thân!

hanbaoquan

tại sao chép đúng đưòng dãn rồi mà vẫn không hiện lên cho tiết mà chỉ hiện lên là mã tỉnh thành thôi.Nếu cập nhật file 00.txt thì nói làm gì nữa,mình đã biết số đó ở đâu rồi cần gì phải tra nữa.Các mod cố kiếm cách giúp anh em với

Kojiro

Super V.I.P
tại sao chép đúng đưòng dãn rồi mà vẫn không hiện lên cho tiết mà chỉ hiện lên là mã tỉnh thành thôi.Nếu cập nhật file 00.txt thì nói làm gì nữa,mình đã biết số đó ở đâu rồi cần gì phải tra nữa.Các mod cố kiếm cách giúp anh em với

Bạn phải hiểu đây là PM miễn phí, data muốn sử dụng thì phải mua cơ sở dữ liệu của người ta. Như vậy thì tác giả không đủ khả năng!

Có sử dụng là tốt quá rồi, đòi hỏi toàn diện cho 1 PM miễn phí thì ko nên chút nào. Bạn chịu khó add data đi. Khi nào có data cập nhật sẽ có người up cho mọi người.

Đừng đòi hỏi phải có danh bạ mới nữa nhé!

Thanks to hieuvpn!

duylong187

Chương trình này rất hay, cám ơn bạn nguyenpa rất nhiều. Nhưng download vất vả quá, nhất là đến file 41 trở đi...bạn có thể gởi mail cho mình luôn được ko, địa chỉ của mình là duylong187@yahoo.com.vn. Cám ơn bạn lần nữa nhé.

Last edited by a moderator:

ntc217

bác nguyenpa ơi sao cái dữ kiệu của thành phố Hải phòng nó không hiện chi tiết gì hết vậy.nó chỉ hiện mỗi tên thành phố thôi ahe đã tải cả 2 file zip 31 của Hải phòng rồi mà không được.

Bạn à sao Thái Bình không có vậy nếu có up lên cho mình với nhé
Mã vùng là 036.Cảm ơn nhé

Kojiro

Super V.I.P
vnPhoneDicrectory bản 3.9

Thêm 1 chức năng, add số vào data trực tiếp trong giao diện của chương trình!

Đây là 2 chức năng chính của chương trình:
1/ Nếu có 1 list nhiều số thì thêm vào trong file 00.txt ( nằm trong file 00.zip ). Đọc hướng dẫn trong file 00.txt và làm theo nhé.
2/ Để sửa/thêm 1 số nào đó thì chọn số trong danh sách "các cuộc gọi đến" hoặc "các cuộc gọi đi" sau đó nhấn phím # . Nếu số muốn thêm/sửa k có trong danh sách thì cứ nhá máy vào số đó rồi tìm trong danh sách "các cuộc gọi đi" rồi nhấn #.

Link down và các file data: http://www.4shared.com/dir/5287696/9266b599/sharing.html

Thanks to hieuvpn!​

truonggiang

Các bác ơi em đã tra thử cả thuê bao có cả trong txt rồi mà vẫn không được nó chỉ lên có BAC GIANG thôi.Một lỗi rất nhiều anh em đã bị vấp phải và rất quan tâm,mong có cao thủ tìm cách giải quyết.

hotrung

phần mềm tôi dùng là bản mới nhất nhưng tại sao không truy được số ngay khi tôi dùng chính số đã có trong cơ sở dữ liệu của chương trình. Tôi dùng cơ sở dữ liệu của Đà Nẵng (511). Dùng N73 xài bản 3.13. MOng tác giả lưu ý dùm. THân chào

R4jShjT3RuN

Ko biết có dùng đc cho 6681 ko thế bạn .
Bạn nào có bản dùng đc cho 6681 thìcho mình xin nha

TraiNgheoHn

Cho mình hỏi,mình cài phần mềm này,sao nó không cùng khởi động khi tắt máy nhỉ?Khi tắt máy,bật lên cứ phải khởi động chương trình,bác nào có cách nào chỉnh không ạ?

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi,mình cài phần mềm này,sao nó không cùng khởi động khi tắt máy nhỉ?Khi tắt máy,bật lên cứ phải khởi động chương trình,bác nào có cách nào chỉnh không ạ?

PM không hỗ trợ sao mà chỉnh hả em :p PM free nên còn nhiều thiếu sót, tuy nhiên được như vậy là quá hay rồi.

tichau

PM không hỗ trợ sao mà chỉnh hả em :p PM free nên còn nhiều thiếu sót, tuy nhiên được như vậy là quá hay rồi.

Các bạn cài cái Power boot này vào là ok luôn.

Vào installed apps chọn ứng dụng cần auto start thôi :D.

tichau

Update

Đã có bản 3.18 với nhiều tính năng mới.

***Thực hiện cuộc gọi = phím màu xanh lá cây

**Trong "Danh bạ của tôi" : Nhấn phím # để sửa. Phím 0-9 + "C" để tìm số. Phím * để bật/tắt tìm bất kỳ vị trí nào.

**Chọn Export data để backup hoặc chia sẽ danh bạ của bạn ( trong file e:\DBDT\import.txt )

**Nếu bạn có file import.txt của ai đó thì copy vào e:\DBDT\ rồi chọn "import data"

File cài đặt v3.18 signed

Tải data DBDT_S603rd.rar (50.39 MB)

Copy các file dữ liệu .zip cần dùng vào thư mục E:\DBDT ( không giải nén ).

Chỉnh sửa cuối: