• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Web mod + Wifi mod: Lướt web nhanh chóng hơn

shadow141206

mình cũng bị báo lỗi như vậy đó...! Nhưng mà, lỗi đó chỉ xuất hiện khi mình mod bản của DongXanh thôi ...!

sonnguyen_uiq3

mình cũng bị báo lỗi như vậy đó...! Nhưng mà, lỗi đó chỉ xuất hiện khi mình mod bản của DongXanh thôi ...![
bây giờ bạn có cách nào xem được chưa.chỉ giùm mình với.dùng wed của máy đó nha.thanks

hanguyen2811

mình cũng bị báo lỗi như vậy đó...! Nhưng mà, lỗi đó chỉ xuất hiện khi mình mod bản của DongXanh thôi ...![
bây giờ bạn có cách nào xem được chưa.chỉ giùm mình với.dùng wed của máy đó nha.thanks
Vụ màn hình không bị tắt mình cũng bị vậy. minh đang xai p1i chỉ cần xóa mod: web_mod đi là ok thôi. con mod wifi thi dể lại

dongxanh

dong_xanh ơi, cho mình xin cái mod wifi và web trên G900 đi! Thanks bro nhìu!

Bạn dùng thử cái này nhé. Vì không có máy nên mình làm tới 3 bản, bạn thử từng bản một, xem cái nào tốt thì dùng. Mình có post ở persian-forum, mọi người nói là đều dùng được, nhưng người nói V2 tốt, người nói V3 tốt, mình chẳng biết rõ nữa.

Copy vào C:\Resource rồi khởi động lại máy nhé.

caesar07

Thanks bro, mình sẽ thử rồi post kết quả lên sau. Sau khi test, mình thấy Version 3 là hoạt động tốt nhất, cái version 2 làm máy treo lun :(. Anyways thanks bro! Bro có mod nào dành cho G900 nữa không? Post lên hẳn một topic cho những ai xài G900 cùng chia sẻ đi! Mình cũng ở bên Persian Forums này, nhưng tìm hoài chẳng có cái gì --> Bùn!!!

Chỉnh sửa cuối:

samachcm

các bác cho em hỏi.lúc đầu em làm wifi_mod với wep_mod thì đc.nhưng sao khi up lại fw giờ thì làm kg đc nữa.mod rồi khởi đọng lại máy thì cũng như kg.có cách nào giúp em với

khoa123

ủa anh ơi,chỉ em coi lên mang = wf có tốn tiền hok zowj,hay là mua cục wf hay nạp tiền vào wf

myp990i

hix sao mình ko cop file mod wifi vào c/resource đc nhỉ ????

Chắc là bác đang chạy nó hoặc cái gì đó liên quan, bác phải end hệ thống đi để paste nhé. Có pM end hệ thống đấy bác (Stop 2.0) hoặc dùg SW để kill task nhé.

leonhart1607

mình đã cài vô và dùng thử thấy khi truy cập web thì những phím tắt như (bấm phím 1 là để nhập địa chỉ trang web, phím 3 để tắt tab , phím 0 để reload) không còn sử dụng được như trước nữa mà mình phải vô tận menu để bấm. mong bác dongxanh sửa lại để tiện cho việc duyệt web hơn

takacho

mod wifi cho P1i có xài dc cho w960 ko vậy các pác, em thấy 2 con này cũng gần giống nhau mà chưa thử

shadow141206

mod wifi cho P1i có xài dc cho w960 ko vậy các pác, em thấy 2 con này cũng gần giống nhau mà chưa thử

Chắc đc mà bạn. Thử đi !!!! Nhưng mod này mình thấy không có hiệu quả lắm cho P1i của mình :D

kieutt

Cáu quá, mình không tài nào copy vào c:\resource được mặc dù đã kill tất cả. Nó báo thế này: (0) files copied

XiaoGui

Cáu quá, mình không tài nào copy vào c:\resource được mặc dù đã kill tất cả. Nó báo thế này: (0) files copied

Bạn đã chuyển capsSwitch sang OFF chưa. Nếu chưa được thì bạn thử restart lại máy rồi chuyển sang OFF thử xem.