• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

MinhThang

Manager
e thấy iphone nó có phần mềm lịch việt chuyên về âm lịch và giao diện rất đẹp có pro nào có phần mềm đó ko nhỉ?

S^3 chưa thấy có phần mềm lịch nào như vậy cả bạn à, cũng đang tìm soft dạng đó cho s^3 đây.

giangvungtau

cho mình xin ứng dụng nào có thể chèn thêm khung cho ảnh chụp với.mình tìm mà ko thấy.thanks

giangvungtau

pda dạo này có vẻ như ko được sôi động nữa,các thành viên càng ngày ko nhiệt tình trong việc giúp đỡ anh em.chán quá

dongsongvang

Trong diễn đàn có bac s nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi khong tiếng bip cho C7 không? Mình đã thử rất nhiều cái mà toàn bị tiếng bip không à? Bạn nào có thì share dùm mình nha. Cảm ơn trước.

thevinh2011

ae co phan mem wiget lich cho mjnh wjn nha.tk nhju lam

Chú ý tiếng Việt có dấu đầy đủ khi đăng bài nha bạn.

Last edited by a moderator:

truongson20689

mình dùng c7 sau khi format xong thì không thấy bản đồ đâu nữa nên nên mình cài ovimap 3.07 sau khi cài minh cắp cáp vào pc qua phần mềm nokia suite để cập nhạt dữ liệu cho bản đồ sau khi cập nhật xong mình vào bản đồ thì máy báo hãy ngắt kết nối usb để sử dụng bản đồ có ai bị vậy không cho mình cách khác phục nhé mình cảm oe nhiều

beomap

xim wiget đồng hồ và trình phát nhạc cho N8( mong mod đọc trước khi lại định xoá)

bác minh thắng ạ. bác làm việc rẩt chuẩn nhưng cho em nói thế này. em không lười mà tự í đi lập chủ đề để xin. trước em biết là đã có chủ đề này rồi, em cũng tìm rồi nhưng link down đều hỏng hết rồi nên em mới mạn phép lập để xin bạn nào down rồi còn giữ thì up lên cho em với, em đã nói rõ trong chu đề bị xoá kia nhưng chắc bác chưa đọc đã xoá rồi. bác làm ơn xem kĩ rồi hằng xoá bài nhé.

venusian

Moderator
bác minh thắng ạ. bác làm việc rẩt chuẩn nhưng cho em nói thế này. em không lười mà tự í đi lập chủ đề để xin. trước em biết là đã có chủ đề này rồi, em cũng tìm rồi nhưng link down đều hỏng hết rồi nên em mới mạn phép lập để xin bạn nào down rồi còn giữ thì up lên cho em với, em đã nói rõ trong chu đề bị xoá kia nhưng chắc bác chưa đọc đã xoá rồi. bác làm ơn xem kĩ rồi hằng xoá bài nhé.

Trước hết bạn vui lòng đọc qua: QUI ĐỊNH CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET

Không lập Topic mới để xin ứng dụng ....
Đã có hẳn một Topic về YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ THEME.
Bạn có thể Post bài yêu cầu vào đó. Yêu cầu sửa lại link ứng dụng đó. Mọi người có sẽ up lên giúp bạn.

Vjsky008

Cần hỗ trợ

Mình xài C6-01 đã flash lên Belle vào duyệt web mặc điịnh của máy bị lỗi Javascript khi vào web mp3.zing.vn các web khác vẫn bình thường. Lỗi ghi:
Lối Javascript Url http://mp3.zing.vn/ Line:6 Error: Viewport argument value "device-width" for key "width" not recognized content ignored. Ai biết giúp mình với. Cám ơn nhiều