• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

loveat20

chào các pac, mình hiện đang dùng C6-01, hackphone theo cách của pac JohnyNguyenhttp://www.pdaviet.net/showthread.php?153444-SuperHot-H-ck-phone-S60v3-S-1-S-3-S-4-m%E1%BB%9Bi-nh%E1%BA%A5t-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-cer-k3y-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-PC và cài chương trinh KMS 9 crack trên forum; nhưng xuất hiện lỗi: khi xoay ngang màn hình thì màn hình trắng tinh, chỉ thể hiện icon chứ ko co tên, nếu vào danh bạ thì hok thấy j hết; duyệt web ko được dù tắt chế độ firewall của KMS, thỉnh thoảng gửi tin nhắn không được...các pac chỉ mình hướng khắc phục jum nha!! thks!!

Nếu vậy bạn hard reset lại máy đi, và hack lại theo cách hack này nè : Link, cách này vừa nhanh, gọn ko cần key cer và tỉ lệ thành công 100% không có lỗi.
Chúc bạn thành công.

loveat20

Ae cho mình hỏi, mình mua PM trên OVi, nhưng nó bắt cài trên ovi thẳng vào máy. Mình muốn lấy file cài có được không? Thấy có mấy bạn nói mua trên Ovi rồi chia sẻ cho ae, vậy làm thế nào để lấy file cài vậy?Chỉminhf với

trancongkha

Ae cho mình hỏi, mình mua PM trên OVi, nhưng nó bắt cài trên ovi thẳng vào máy. Mình muốn lấy file cài có được không? Thấy có mấy bạn nói mua trên Ovi rồi chia sẻ cho ae, vậy làm thế nào để lấy file cài vậy?Chỉminhf với
mình cũng đang cần câu trả lời này đây

JohnyNguyen

mình cũng đang cần câu trả lời này đây
Các bạn có thể tham khảo 1 trong 2 topic này
here
http://www.pdaviet.net/showthread.php?80005-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-download-%E1%BB%A9ng-d%E1%BB%A5ng-game...t%E1%BB%AB-trang-OviStore-tr%C3%AAn-PC/page6
or here
http://www.pdaviet.net/showthread.php?91674-Download-OVI-apps-b%E1%BA%B1ng-New-Agent-TESTED
Guud luck ;)

h2_viethoang

Cách đơn giản nhất nếu link ovi có dạng thế này http://store.ovi.com/content/82474?clickSource=homepage bạn xóa phần đằng đuôi sau dãy số đi và thêm /download vào là được. VD như link trên sẽ thành http://store.ovi.com/content/82474/download.

Yêu cầu: bạn phải đăng nhập vào ovi
Không phải tất cả các link đều làm được như thế

:(

h2_viethoang

Nhờ giúp.

Tình hình là em đang rất cần phần mềm chuyển/ xem lịch âm trên C7. Nếu có chức năng gán lịch hẹn theo ngày âm nữa thì tốt. Bác nào có share cho em với ạ. Thanks nhiều

:(

master09

Hiện tại mình mới mua con N8 đang còn chọc chạch vớ vẩn chưa bít gì hết. mình muốn xin bản QT full cho S^3 vì hầu hết các game đều cần QT. Mod nào cho mình xin bản QT full chuẩn. Chân thành cám ơn!

Ps: Cho mình hỏi chút sao N8 không có game mặc định của máy phải k v? máy chả có game nào

Và cái lỗi xem video màn hình bị làm sao có thể nói cho mình rõ hơn đc không?

Cảm ơn các bạn nhìu!

Chỉnh sửa cuối:

dieuuy

các bác cho e hỏi tí nhé: e thấy khi mình đang đi xe mà có tin nhắn đến thì sẽ không thể đọc được nên e nghĩ nếu có phần mềm đọc tin nhắn đến thì hay nhỉ vì trên S^3, S^5 có mặc định phần mềm đọc tin nhắn nhg chỉ có tiếng anh và nó không tự động đọc tin nhắn tới. E chưa thấy có phần mềm này nên thắc mắc vậy có gì sai các bác bỏ qua cho nhé nếu có thì tốt quá hihi

MinhThang

Manager
Hiện tại mình mới mua con N8 đang còn chọc chạch vớ vẩn chưa bít gì hết. mình muốn xin bản QT full cho S^3 vì hầu hết các game đều cần QT. Mod nào cho mình xin bản QT full chuẩn. Chân thành cám ơn!

Ps: Cho mình hỏi chút sao N8 không có game mặc định của máy phải k v? máy chả có game nào

Và cái lỗi xem video màn hình bị làm sao có thể nói cho mình rõ hơn đc không?

Cảm ơn các bạn nhìu!
QT máy đã được tích hợp sẵn rồi mà bạn.
các bác cho e hỏi tí nhé: e thấy khi mình đang đi xe mà có tin nhắn đến thì sẽ không thể đọc được nên e nghĩ nếu có phần mềm đọc tin nhắn đến thì hay nhỉ vì trên S^3, S^5 có mặc định phần mềm đọc tin nhắn nhg chỉ có tiếng anh và nó không tự động đọc tin nhắn tới. E chưa thấy có phần mềm này nên thắc mắc vậy có gì sai các bác bỏ qua cho nhé nếu có thì tốt quá hihi

Soft bạn nói ai cũng mong chờ mà vẫn chưa có bạn ơi, chịu khó ta đọc cái đã.

dieuuy

haizz tiếc quá nhỉ các bác không ngâm cứu ra được à hihi

mà bác ơi e hỏi tí là sao cài thêm vào rùi lại không gỡ bỏ được đi nhỉ?????????

Mrsiso

mọi người ơi cho mình hỏi n8 có theme noles không vậy , nếu ai có gửi cho mình nhá :D

trang84

Thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3]
Topc thắc mắc thảo luận về vấn đề cần thiết khi sử dụng HDH symbian^3 các thắc mắc về pm post vào đây
nokia C7

NOKIA N8

Nokia E7-00

Nokia C6-01

bạn nào trên diễn đàn có biết phần mềm cài các soft cho full màn hình ở nokia e6 thì post lên cho mình nhé

haduytu100

cho hỏi tí nha vì mình mới mua con nokia 603 mình làm ở DN nên dùng skype nhưng mình cài vào chạy chương trình lên thi ns lên giao diện dăng nhập thì nó tắt , máy mình chạy bình thường ai có cho mình xin pm skype tương thích trên trên nokia 603 symbian belle với...............

tranbinh183

em đang dùng nokia e6 và muốn sử dụng Xplore 1.53 ai cho em nó được không
thank moi ng nhiều
ah ma may em chưa hack phone xin mọi người cho em ý kiến với

luôn tiện có ai chỉ cho em cách hack con nokia e6 của em cái cảm ơn mọi người nhiều

Hack phone theo bài hướng dẫn cơ bản ở phần ứng dụng đó bạn, hack ngon, còn explore thì cứ cài như bt là đc mà

nokian8

Bác nào có phần mềm máy tính bỏ túi casio fx 500 hoặc fx 570 es hay ms cũng được thì cho em xin với nhé , em đang rất cần , vì đang luyện thi mà ko có máy tính :((

prodors

Trước em dùng Nokia Symbian có sử dụng PC Suite

Sau ko dùng nữa Nokia nữa, e đã remove PC Suite & những thứ liên quan

Nhưng bây giờ mọi file video e tải về đều có định dạng là Nokia.VideoManagermp4

Định dạng này làm e chỉ nghe được tiếng mà không có hình

Cách khắc phục vấn đề này như thế nào ạh

dieuuy

e thấy iphone nó có phần mềm lịch việt chuyên về âm lịch và giao diện rất đẹp có pro nào có phần mềm đó ko nhỉ?