• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

puoncualo

vậy thì bạn mang ra ngoài tiệm net mà cài :)).Chứ bi giờ lấy cer cho S^3 khó lắm vì phải donate mới có.
Hoặc thử cài Nokia Care Suite xem.Ứng dụng flash mới của Nokia đó :))

vừa mới cài và suýt die máy, may sao vẫn cứu được :| cạch mặt :|

h2_viethoang

Mình mới 4mat lại máy nhưng không hiểu sao ovi store không thể vào được, nó cứ xoay tròn ở màn hình khởi động ovi ấy. Bạn nào biết nguyên nhân chỉ cho mình với nhé. Thks. Mình dùng nokia c7

nobita294

Lúc cài thì nó ghi là phần mềm không tương thích với điện thoại. Nhưng mình nhấn ok lun chạy đc nhưng không có hiện lên biểu tượng python trong ứng dụng? Nếu pro có phần mêm python symbian^3 thì pro cho tớ link lun nhé. Thank Pro

nobita294

Theo mình biết thì nó bị do lỗi đổi font để sử dụng tpod đó. Xóa cái thư mục font gì đó là được, còn k là phải update QT. k biết có đúng k nhé

MinhThang

Manager
Mình mới 4mat lại máy nhưng không hiểu sao ovi store không thể vào được, nó cứ xoay tròn ở màn hình khởi động ovi ấy. Bạn nào biết nguyên nhân chỉ cho mình với nhé. Thks. Mình dùng nokia c7

Với N8 Fomat là mất Ovi store nha bạn, còn C7 thì bạn cứ thử xem có giống N8 không nhé.
Muốn cài lại phải cài QT bản mới nhất sau đó cài Ovi 1.8.

MinhThang

Manager
S^3 Soft nào không cài được khi máy chưa Hack vậy các bác, cho vài cái Link để mình test kiểm chứng cách Hack này thử xem sao.

tinkhang

h2_viethoang

Với N8 Fomat là mất Ovi store nha bạn, còn C7 thì bạn cứ thử xem có giống N8 không nhé.
Muốn cài lại phải cài QT bản mới nhất sau đó cài Ovi 1.8.
C7 mới được update lên Symbian anna đã có kèm QT mới nhất là 4.7 rồi. update lại Ovi từ software update nó xoay xoay 1 lúc rồi lại thoát ra về màn hình menu. Với lại thêm 1 cái icon Signal Boost nhưng cứ kíck vào là nó báo System Error~X(
Bác nào có cách trị thằng này không giúp em với, đang cần cài mấy phần mềm từ ovi

MinhThang

Manager
C7 mới được update lên Symbian anna đã có kèm QT mới nhất là 4.7 rồi. update lại Ovi từ software update nó xoay xoay 1 lúc rồi lại thoát ra về màn hình menu. Với lại thêm 1 cái icon Signal Boost nhưng cứ kíck vào là nó báo System Error~X(
Bác nào có cách trị thằng này không giúp em với, đang cần cài mấy phần mềm từ ovi

Bạn Flash lại đi là hết lỗi à, mình cũng bị cái Ovimap Flash tới 5 lần mới hoạt động được trở lại đây.
Còn không bạn tìm bản Ovi 1.8 cài vào và sau đó cập nhật lên.

thanhdat171087

hix mình xài con c7 từ ngày up lên symbian anna thì khi gọi nó hay báo lỗi hệ thống ko gọi dc . ae nào bít chỉ mình cách khắc phục nha. thank' trước

dongtam

Killermobile TotalRecall v4.30 S60v3 v5 S^1 S^3 Anna Belle Cr@cked-FoXPDA - Ghi âm cuộc gọi quen thuộc cho SYM Việt Hoá bởi Johny mình làm theo đúng hướng dẫn nhưng không có tiếng Việt toàn anh không hà....

hieuanh0189

các bạn cho minh hỏi c7 co hackphone được ko nhỉ.mà được thi hack bằng cách nào vậy và có bị ảnh hưởng gì đến máy ko?mình mò mãi mà ko ra.ai biết chỉ giúp cho mình với.thanks các bạn.\

MinhThang

Manager
các bạn cho minh hỏi c7 co hackphone được ko nhỉ.mà được thi hack bằng cách nào vậy và có bị ảnh hưởng gì đến máy ko?mình mò mãi mà ko ra.ai biết chỉ giúp cho mình với.thanks các bạn.\

Hack ok hết đó bạn, máy bạn hiện tại là ver mấy? Vào Topic này tải file đã được tích hợp Hack về và làm theo Topic này bạn nhé, rất đơn giản không có gì phải sợ cả và cũng chẳng ảnh hưởng gì tới máy đâu.

pearlwar

em đang dùng nokia e6 và muốn sử dụng Xplore 1.53 ai cho em nó được không
thank moi ng nhiều
ah ma may em chưa hack phone xin mọi người cho em ý kiến với

luôn tiện có ai chỉ cho em cách hack con nokia e6 của em cái cảm ơn mọi người nhiều

tranbinh183

Phiền các mem trong 4rum, mình vừa lên đời con E6 nhưng mà vào khu vực ^3 thấy hầu như các ứng dụng, game... đều dành cho màn hình cảm ứng như N8,C7... Vậy phiền các thành viên lão luyện có thể chỉ giúp tớ những phần mềm thiết yếu dùng cho con máy này đc k? Ngày trước dùng E71 tìm phần mềm vs game dễ dã man mà giờ thấy khó quá.

MinhThang

Manager
Phiền các mem trong 4rum, mình vừa lên đời con E6 nhưng mà vào khu vực ^3 thấy hầu như các ứng dụng, game... đều dành cho màn hình cảm ứng như N8,C7... Vậy phiền các thành viên lão luyện có thể chỉ giúp tớ những phần mềm thiết yếu dùng cho con máy này đc k? Ngày trước dùng E71 tìm phần mềm vs game dễ dã man mà giờ thấy khó quá.

Test thử 1 vài Games xem có hỗ trợ không bạn E6 màn hình cũng cảm ứng mà? Căng nhỉ.:D

tranbinh183

Test thử 1 vài Games xem có hỗ trợ không bạn E6 màn hình cũng cảm ứng mà? Căng nhỉ.:D
mình đã test thử game + phần mềm nhưng đa số nó chỉ nhận cảm ứng giống màn hình của N8 còn con E6 này nó lai cả 2 thì lại k dùng đc. bùn quá.hjx. Nhân đây các bác cho hỏi mình có thể sửa để phần mềm phù hợp với màn hình hiển thị của máy đc k? nếu có vui lòng hướng dẫn em cái nhá để em xử lý con này chứ dùng mà k có thêm đc cái gì thì chán quá

Chỉnh sửa cuối:

niogo

chào các pac, mình hiện đang dùng C6-01, hackphone theo cách của pac JohnyNguyenhttp://www.pdaviet.net/showthread.php?153444-SuperHot-H-ck-phone-S60v3-S-1-S-3-S-4-m%E1%BB%9Bi-nh%E1%BA%A5t-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-cer-k3y-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-PC và cài chương trinh KMS 9 crack trên forum; nhưng xuất hiện lỗi: khi xoay ngang màn hình thì màn hình trắng tinh, chỉ thể hiện icon chứ ko co tên, nếu vào danh bạ thì hok thấy j hết; duyệt web ko được dù tắt chế độ firewall của KMS, thỉnh thoảng gửi tin nhắn không được...các pac chỉ mình hướng khắc phục jum nha!! thks!!