• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

kakaman

Có bạn nào có game xếp ảnh , 1 bức ảnh chia ra thành nhiều phần rùi xếp vào với nhau . Bạn nào có share dùm mình :D

thienma2

Mọi người ai có game n-gage bản quyền nhập key ASPHALT 3, BROTHER IN AMRS, HOOKED ON cho mình xin nhé. Thank nhiều.
P/s: mình có key mà search toàn ra bản cr@k xài không được, n-gage thì đóng cửa không down được.

gamecity992

mấy anh cho em hỏi cái game age of wonders có phần nào dùng cho S60 V3rd OS9.1.x ko ạ , hiện tại em đang dùng n95 8gb, nếu anh nào có cho em xin nha , hoặc có game heroes Như Pc cũng được
Tk mấy anh Nhìu

hoiclub

Member
bác nào có game bắn vịt của teamobi đã được bơm thuốc cho em xin 1 bản với . E cám ơn

mottydong

*** bác nào cho em xin game real football 2009 hd cho os 9.3 với, link down mỗi bản này thôi ấy
em cảm ơn trước !!!!:D

mafiavn

các bạn ơi! Ai bít giúp cái này với! Tớ xài nokia 6760 slide. Lúc sẵn đâu mua zià nó có sẵn game ASPHALT 4! Nhug vì tốn bộ nhớ tớ xoá mất! Giờ tìm cài laị thì nó báo là: ứng dụng ko tương thik vơí điên thoai của bạn! Huhu! Giờ nhìn thèn bạn chơi mà thèm! Huhu! thèn ban cug xài máy gióng em! Ai bik cách cài chỉ em với! Em tải rất nhiều banr asphal 4 rùi! Của ca 320x240 và 240x320 cài nhưng ko đc! Nó báo: ứng dụng ko tương thik với má! Cài xog vẩn có muc game và icon như củ nhug nhấp vào ko cho zô chơi! Cần giúp gấp nì! Huhu! Dua độ vơí thèn bạn! Hihi

ai giúp đc hậ tạ nhìu nhìu! hihi! Anh Cường có ở đây ko giúp em zai vs hihi

TheRains

Các bác ơi cho em hỏi game Vbag có dùng Sorcerer hack được không vậy.mình hack pokemon mãi mà không đc ....mấy game java lại ngon :((

mafiavn

các bạn ơi! Ai bít giúp cái này với! Tớ xài nokia 6760 slide. Lúc sẵn đâu mua zià nó có sẵn game ASPHALT 4! Nhug vì tốn bộ nhớ tớ xoá mất! Giờ tìm cài laị thì nó báo là: ứng dụng ko tương thik vơí điên thoai của bạn! Huhu! Giờ nhìn thèn bạn chơi mà thèm! Huhu! thèn ban cug xài máy gióng em! Ai bik cách cài chỉ em với! Em tải rất nhiều banr asphal 4 rùi! Của ca 320x240 và 240x320 cài nhưng ko đc! Nó báo: ứng dụng ko tương thik với má! Cài xog vẩn có muc game và icon như củ nhug nhấp vào ko cho zô chơi! Cần giúp gấp nì! Huhu! Dua độ vơí thèn bạn! Hihi

ai giúp đc hậ tạ nhìu nhìu! hihi! Anh Cường có ở đây ko giúp em zai vs hihi
híc! ko ai quan tâm hít à! giúp em với

suyakuga

Các bác xem giúp giùm em cái này : Số là em đang cần cái game đua xe sử dụng cảm biến chuyển động cho con N86 và N5730, lúc trước em có cài game R Thuner cho con N5230 chơi chỉ cần lắc tay, em cài qua con N86 thì nó không được phải xài phím bấm. Ai biết chỉ hộ em.

thienma2

Mọi người ai có game n-gage bản quyền nhập key ASPHALT 3, BROTHER IN AMRS, HOOKED ON cho mình xin nhé. Thank nhiều.
P/s: mình có key mà search toàn ra bản cr@k xài không được, n-gage thì đóng cửa không down được.

Hix sao mình nhờ lâu quá rồi mà không ai giúp thế nhĩ.

mafiavn

www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/...o-320x240-share-cho-anh-em-510384/index4.html

dua xe đó anh! Nhưng ko bit co cam bien ko? Hic! Vs lai vao trang 1 nha

các bạn ơi! Ai bít giúp cái này với! Tớ xài nokia 6760 slide. Lúc sẵn đâu mua zià nó có sẵn game ASPHALT 4! Nhug vì tốn bộ nhớ tớ xoá mất! Giờ tìm cài laị thì nó báo là: ứng dụng ko tương thik vơí điên thoai của bạn ! Huhu! Giờ nhìn thèn bạn chơi mà thèm! Huhu! thèn ban cug xài máy gióng em! Ai bik cách cài
chỉ em với! Em tải rất nhiều banr asphal 4 rùi! Của ca 320x240 và 240x320 cài nhưng ko đc! Nó báo: ứng dụng ko tương thik với má! Cài xog vẩn có muc game và icon như củ nhug nhấp vào ko cho zô chơi! Cần giúp gấp nì! Huhu! Dua độ vơí thèn bạn! Hihi ai giúp đc hậ tạ nhìu nhìu! hihi! Anh Cường có ở đây ko giúp em zai vs hihi

cái asphalt 4 của 6760 sẳn máy của em khi mua nó có chế độ cảm biến nưã mà kiếm mãi ko ra! Thật hối hận khi xoá nó đi! Huhu

mafiavn

xin game có thể loai như xếp Kim Cương. cảm on. Có thể là hình thú vật or bánh kẹo j đó. Cho link nha. Thank.

vaydima

anh em nào chơi game "Hỏa Vân Cuồng Đao" không. mình chơi tới LV 20 lại chết "tối Lv đó gặp thằng boss nói chuyện 1 lát rồi bị trúng độc => DIE (không đánh dấm j hết), chơi lại từ đầu" cứ thế tới LV20 lại như cũ, lại chết, lại chơi lại từ đầu,em nghiện GAME này. anh em nào có cách fix không, giúp em với.
help meeeeeeeeee