• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

ronglua95c

Có pác nào có pm xem dung lượng pin hk??? Dung lượng Chíh xác nhá...có wiget trên thah gần cục pin càng tốt.... 2 pm lun nhá.....tkss

xuanminh9x

cho mình hỏi

cái bookmark của opera mini nằm ở thư mục nào trong máy vậy?nhờ ae giúp đỡ

xuanminh9x

thank pạn

nhưng làm sao biết đc bookmark đã được đồng bộ và làm sao để khôi phục cái bookmark sau khi mình fomat máy vậy?nhờ bạn hướng dẫn kĩ cho cái nhé!

Radium

Moderator
nhưng làm sao biết đc bookmark đã được đồng bộ và làm sao để khôi phục cái bookmark sau khi mình fomat máy vậy?nhờ bạn hướng dẫn kĩ cho cái nhé!

bạn đăng ký tài khoản thì nó load 1 hồi báo ok là được. Khi muốn khôi phục thì bạn nhấn vào hình opera link và nhập tài khoản. Đợi nó load xong là ok

xuanminh9x

i

bạn đăng ký tài khoản thì nó load 1 hồi báo ok là được. Khi muốn khôi phục thì bạn nhấn vào hình opera link và nhập tài khoản. Đợi nó load xong là ok

Thank pan nhju,mình đã làm đc

rylthanhhai

Bác nào biết chỉnh thanh Belle Topbar cho nó trong suốt thì chỉ mình tut với :)

Chỉnh sửa cuối:

maxkyn

[Xin] Phần mềm chỉnh sửa theme trên s60v5

Như tiêu đề ai đang và có sử dụng phần mềm trên dùng ngon. Cho mình xin, mình đã search google và có cái Theme DIY nhưng không sử dụng được. Các bạn có bản nào có thể chỉnh sửa được background nhé.

Radium

Moderator
Như tiêu đề ai đang và có sử dụng phần mềm trên dùng ngon. Cho mình xin, mình đã search google và có cái Theme DIY nhưng không sử dụng được. Các bạn có bản nào có thể chỉnh sửa được background nhé.

bạn lập topic như thế này là sai quy định rồi. Chỉnh sửa theme thì có siscontent là thông dụng nhất. Chi tiết bạn qua box theme tìm hiểu. Đừng lập topic kiểu này nữa bạn nhé!

ronglua95c

Cho mìh hỏi cáj.... Hồj trc zô ''quản lý tập tin'' còn thư mục hìh zớj video mà sao h zo hk thấy nữa.... Trìh duyệt ảnh mặc định kũg hk tìm thấy hìh.... Photo brower thì thấy.... X-plore thì thấy thu mục lun..... Nhưng zo qlttin thì hk thấy.... Tìm kũg hk thấy lun....help help....

MinhThang

Manager
Cho mìh hỏi cáj.... Hồj trc zô ''quản lý tập tin'' còn thư mục hìh zớj video mà sao h zo hk thấy nữa.... Trìh duyệt ảnh mặc định kũg hk tìm thấy hìh.... Photo brower thì thấy.... X-plore thì thấy thu mục lun..... Nhưng zo qlttin thì hk thấy.... Tìm kũg hk thấy lun....help help....

Để thấy đầy đủ bạn cần dùng X-Plore, trình quản lý tập tin của máy rất hạn chế về điểm bạn đã nêu.

P/S: Chú ý viết bài bằng tiếng Việt đúng chính tả.

ronglua95c

Để thấy đầy đủ bạn cần dùng X-Plore, trình quản lý tập tin của máy rất hạn chế về điểm bạn đã nêu.

P/S: Chú ý viết bài bằng tiếng Việt đúng chính tả.

mìh viết đúng đấy chứ... Chắc bằg đt nên zậy..... Mà trc đây mìh vẫn vào đc bt.... Hk hjũ sao hôm nay zô thì foder bị ẩn.... Foder hìh cũg thế.... H hk hiển thị hìh ảnh trog duyệt ảnh lun....

style144

Mọi người có cái apps nào xem youtube đẹp tí ko , ko cần đẹp quá đâu, nhưng cũng đừng tệ quá T.T, thấy ip nó xem = safari thấy mê quá, mấy cái app kia thỳ xem chả đẹp tí nào , cứ như là 3gp ấy T.T...
Ai có share mình nha, tks nhiều:ar!

MinhThang

Manager
Mọi người có cái apps nào xem youtube đẹp tí ko , ko cần đẹp quá đâu, nhưng cũng đừng tệ quá T.T, thấy ip nó xem = safari thấy mê quá, mấy cái app kia thỳ xem chả đẹp tí nào , cứ như là 3gp ấy T.T...

Dùng youtube mà xem chứ đòi xem bằng gì nữa? Mình vẫn xem bình thường có sao đâu?

tohiepvn

Bác nào biết cho em xin phần mềm khóa máy Nokia 5800 bằng password giống iphone chẳng hạn, giúp em với thanks

MinhThang

Manager
Bác nào biết cho em xin phần mềm khóa máy Nokia 5800 bằng password giống iphone chẳng hạn, giúp em với thanks

Thiếu gì Soft hấp dẫn chẳng hạn cái này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?136357-thinkchange-fingerprint-v302-full-mo-khoa-bang-dau-van-tay-viet-hoa-boi-Johny

Hoặc cái này hay hơn:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?183717-thinkchange-mazelock-v22-unsigned-s60v5-s-3-anna-belle&highlight=ThinkChange+MazeLock+v2.20

ronglua95c

xem bằng youtube ák.... Có pm mà.... Hk thì xem bằng duyệt web mặc địh ák.... Cực nét.... Mà sao h mìh xem hk đc nữa(fash).... Fảj xem bằng trìh xem video mặc địh....