• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

tieuanhdao

Nói về ứng dụng cho di động thì nhiều lắm. Nếu dùng smartphone thì hầu hết đều có các store free trên mạng, bạn có thể vào trang wap của nhà mạng mà down. Mobile, Viettel , Vina đều có web cho down ứng dụng mobile cả :D

Em đang muốn tìm một ứng dụng mạng xã hội kiểu như Mimo cho máy đó bác , không biết có cái nào dùng cho E71 ngon không ta :? Dùng facebook riết cũng chán, do lên mobile web toàn check được chứ ko có game giếc gì dc :(

FaKe

Em đang muốn tìm một ứng dụng mạng xã hội kiểu như Mimo cho máy đó bác , không biết có cái nào dùng cho E71 ngon không ta :? Dùng facebook riết cũng chán, do lên mobile web toàn check được chứ ko có game giếc gì dc :(

Game thì down game về chơi offline thôi, có gì khó khăn đâu bạn. H điện thoại nào cũng nhiều game hết, khỏi lo chuyện đó, cứ vào box đúng điện thoại của bạn thì down về cài vào là chơi thôi

sagittariusdeux

(hỏi ngu) mimo là gì vậy bác? mà dạo này mxh nhiều wa nhỉ? chóng cả mặt ... phây búc cho nó lành :3

greenmobile

xin giúp phần mềm nghe nhạc đa định dạng cho x6

như tiêu đề đã nêu bác nào có phần mềm nghe nhạc đa dịnh dạng như FLAC,WAV cho em xin với ạ :D
em đã tìm trên diễn đàn rồi mà không thấy có:-?

wanbeytuananh

thắc mắc

e dùng dz music key 2.0, không hiểu sao chỉ dùng đc tăng giảm âm lượng và phím camera, còn phím xanh và đỏthì ko dùng đc, :(, ko biết vì sao , e dùng 5230, bản vietnamese chỉnh sửa, ai biết lỗi này chỉem với ạ

viettin76

Member
có bản baidu input v3.15 CN, anh nào rảnh tay mod sang tiếng Việt dùm em, bản mới tốn có 2 Ram, bản củ là hơn 3,5 Ram, chạy giao diện belle như bàn phím app Gravity, cài đặt có nhiều tính năng mới lạ và đẹp mắt,

viettin76

Member
như tiêu đề đã nêu bác nào có phần mềm nghe nhạc đa dịnh dạng như FLAC,WAV cho em xin với ạ :D
em đã tìm trên diễn đàn rồi mà không thấy có:-?

dùng app Kurou dingdong là có, file Wav và Flac thì dùng Totalconvert chuyển đổi phân giải của bài hát cho điện thì mới nghe được

wanbeytuananh

e dùng dz music key 2.0, không hiểu sao chỉ dùng đc tăng giảm âm lượng và phím camera, còn phím xanh và đỏthì ko dùng đc, :(, ko biết vì sao , e dùng 5230, bản vietnamese chỉnh sửa, ai biết lỗi này chỉem với ạ

ko có ai bị lỗi như thế này à :-/

wanbeytuananh

E post bài hơi sai box, mong mod bỏ qua cho e , vì e ko biết post vào box nào nữa ah
ai biết pm nào nối file video mp4 đơn giản mà gọn nhẹ ko ạ, e thử mấy soft mà ko ăn thua , ghép xong hình toàn chạy trước tiếng thôi :(

Radium

Moderator
E post bài hơi sai box, mong mod bỏ qua cho e , vì e ko biết post vào box nào nữa ah
ai biết pm nào nối file video mp4 đơn giản mà gọn nhẹ ko ạ, e thử mấy soft mà ko ăn thua , ghép xong hình toàn chạy trước tiếng thôi :(

Bạn dùng thử Camtasia studio chưa?