• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

alex147258

ttpod

cho mình hỏi tai sao ttpod trên 5530, mới đầu mình chép lyrics vào file Ttpod thì nó nhận ra lời nhưng hôm sau mở nhac lên thì không hiển thị lời nữa? không biết mình có bấm nhầm vào đâu không hay ttpod cua mình bị gì?

ronglua95c

Cho mìh hỏi cáj dzmusickey lúc thì set dc lúc thì ko set đc.... Phím đỏ với phím gọi ák.... Help zớj..... Ai pk chỉ zớj

ronglua95c

Bác nào có pm karaoke cho s60v5 cho em xin zới....tksss thấy trên google toàn là bản 320x240 hk àk....

wanbeytuananh

ai có cái phần mềm dzmusic key dùng điều chỉnh nhạc bằng phím cứng khi khóa máy thì cho e xin đc ko ah. Tìm , mãi mà ko thấy, :(

KG9x

Xin phần mềm unlock v5 giống iphone4

Hum trc vô tình thấy cái unlock giống iphone4 cho v5 giao diện nền đen ngày giờ màu trắng trông rất đẹp mak lượn hk thấy xin ae giúp đỡ giùm nhak. Thanks
Ae vào trang này xem hình giùm e nhak http://ihackthatifone.com/typophone-4/

Chỉnh sửa cuối:

duongkk

xin hướng dẫn cài đặt phần mềm JulyPlayer trên 5230

Chả là lần tr tớ dùg vẫn bthườg. Nhưg hum nọ up lại cfw lại mất file cài đặt. Lang thang trên mạg tải mấy file đều cài đc. Nhưg k mở đc. Nhấp vào nó nháy 1 cái rồi hết. T đã cài python rùi. Bgiờ xin m.n file cài đặt và hd c.đặt! Thank.

hevipway

ai có cái fmobi cài ngon trên v5 thì cho mình xin với,thử mấy bản rồi mà ko được:(

tieuanhdao

Điện thoại xài…Java cũng lên được mạng xã hội!?

Thằng em họ em đang xài con dế E71, mà em nghe nó nói, dế của nó có thể lướt mạng xã hội chả thua gì smart phone. @@ Nó đang bận thi cử, ko tiện qua hỏi, lên đây hỏi mấy bác diễn đàn mình xem sao, bác nào nghe nói cái này thì khai sáng cho em với, vì em cũng đang xài dế Samsung, dòng trượt chỉ hỗ trợ Java. :O

Radium

Moderator
Bạn lập topic sai quy định rồi. E71 là điện thoại dạng xịn rồi đó. Lên mạng thì vô tư. Lướt web trên nền java thì bạn nên dùng Opera mini 4.2. Cái này có thể tìm trên google. Thân!

peter_anh002

Thằng em họ em đang xài con dế E71, mà em nghe nó nói, dế của nó có thể lướt mạng xã hội chả thua gì smart phone. @@ Nó đang bận thi cử, ko tiện qua hỏi, lên đây hỏi mấy bác diễn đàn mình xem sao, bác nào nghe nói cái này thì khai sáng cho em với, vì em cũng đang xài dế Samsung, dòng trượt chỉ hỗ trợ Java. :O

E71 mà sợ không lên được mạng gì bạn ơi. Dùng ứng dụng onl còn được mà :-s

tieuanhdao

Bạn lập topic sai quy định rồi. E71 là điện thoại dạng xịn rồi đó. Lên mạng thì vô tư. Lướt web trên nền java thì bạn nên dùng Opera mini 4.2. Cái này có thể tìm trên google. Thân!

Mình đang hỏi về ứng dụng cho điện thoại di động đó Radium. Không biết post bài ở đâu. Mà bài bị move lên topic này rồi :( Mình thấy có mấy ứng dụng cho mobile, chỉ cần cái đặt rồi mở lên là dùng, ko cần nhập địa chỉ như browser. Không biết E71 thì có thể chạy được các ứng dụng loại nào. ( Ngày trước mình dùng đập đá , cậu mới cho cái này nên ko biết gì nhiều , google thì hiểu sơ sơ ) Mog mọi người giúp đỡ :(

Radium

Moderator
Mình đang hỏi về ứng dụng cho điện thoại di động đó Radium. Không biết post bài ở đâu. Mà bài bị move lên topic này rồi :( Mình thấy có mấy ứng dụng cho mobile, chỉ cần cái đặt rồi mở lên là dùng, ko cần nhập địa chỉ như browser. Không biết E71 thì có thể chạy được các ứng dụng loại nào. ( Ngày trước mình dùng đập đá , cậu mới cho cái này nên ko biết gì nhiều , google thì hiểu sơ sơ ) Mog mọi người giúp đỡ :(

E71 dùng được rất nhiều ứng dụng nha bạn. Trước tiên bạn nên hack nó đã, có hướng dẫn ở đây. E71 là dòng s60v3 nên bạn có thể qua đây để tìm hiểu thêm.

tieuanhdao

E71 dùng được rất nhiều ứng dụng nha bạn. Trước tiên bạn nên hack nó đã, có hướng dẫn ở đây. E71 là dòng s60v3 nên bạn có thể qua đây để tìm hiểu thêm.

Hình như cái này cậu mình hack rồi :D đỡ quá xá. Thank kiu bạn.

nhoxwin

Nói về ứng dụng cho di động thì nhiều lắm. Nếu dùng smartphone thì hầu hết đều có các store free trên mạng, bạn có thể vào trang wap của nhà mạng mà down. Mobile, Viettel , Vina đều có web cho down ứng dụng mobile cả :D