• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

arsenal777

em đã cài đặt đủ 20 themmer. bay h ko cái thêm được nữa, bác nào chỉ em cách xóa themmer cu đi được ko hay là cài thêm được ko nhỉ
thank, em dùng Ê61i
thank

Gigilaihuong

Cài được nhưng ko đẹp, ko mượt và còn 1 icon mặc định của chương trình là danh bạ và cần phải cài python. Chương trình náy có thể cho thanh bar nằm dọc trái hoặc dọc phải, ngang, trên hoặc dưới. Mình đã thử nhưng đã remove rồi
Mình đã cài rùi nhưng chỉ thấy nó mặc định ở bên dưới chứ có chuyển sang trái phải đc đâu !

tranbinh183

AE thân, hiện nay tớ đang edit 1 cái theme riêng cho con e71 của tớ, nhưng gặp 1 vấn đề khá là không nhỏ, đa số các icon tớ đã tìm được đủ và ưng ý, nhưng còn sót lại 4 cái mà tớ k tìm ra được UID và chưa biết làm cách nào thể thay. Đó là các folder ngay khi vào menu nó sẽ hiện ra, mang tên: Communic, Office, GPS, và Help. Lưu ý rằng đây là tớ muốn thay đổi các icon này nhé, icon này là của folder chứ không phải của app,đã cài cái AppUidView mà cũng k xem được. Bạn nào biết cách đổi thì có thể cho tớ biết nha, hoặc pm nick YM: boy_cp_cute. Thanks AE nhìu lắm!

3huuong

Cho mình hỏi xíu...mình down về PC rất nhìu themes bi giờ muốn cài mà không biết cái hình của nó ..không biết có PM nào để coi hình themes trên pc kô ..nếu có thì cho mình xin cùng vài lời hướng dẩn ..rất cám ơn

tranbinh183

bạn cài sisconten vào,bung sis cái theme ra rùi dùng mpmtool vào xem các hình trong đó, mấy cái hình có size bằng size màn hình của bạn chính là hình nền của theme đó

bestgames

Member
Mình muốn hỏi liệu v3 có thể sử dụng theme có hình nền là tệp Flash giống như S40v3, S40v5.... được không???

huy_turbo

Em có cái theme của HTC đẹp quá mà cột báo pin & sóng nó tụt xuống dưới bực quá , anh nào sửa dùm em , thank !

TẢI VỀ

haiquy

Bạn nào biết xin chỉ và hướng dẩn giùm mình, số là mình có cài 1 cái themes Nokia đen, cài xong cài đặt giờ nó lại thêm 1cai đồng hồ chờ bằng chử số nhưng mình thấy nó hao pin quá nên muốn xóa bỏ nhưng không xóa được mình vào Quản lý ứng dụng mà vẩn không xóa được bác nào biết xin chỉ giúp mình,cảm ơn nhiều.

AlyCuong

Active Member
Bạn nào biết xin chỉ và hướng dẩn giùm mình, số là mình có cài 1 cái themes Nokia đen, cài xong cài đặt giờ nó lại thêm 1cai đồng hồ chờ bằng chử số nhưng mình thấy nó hao pin quá nên muốn xóa bỏ nhưng không xóa được mình vào Quản lý ứng dụng mà vẩn không xóa được bác nào biết xin chỉ giúp mình,cảm ơn nhiều.

Chụp cái hình lên coi bạn?

thai294

minh muốn tìm bộ theme full icon cho E52 mà khó quá ak có ai có theme full icon cho mình với

tranbinh183

minh muốn tìm bộ theme full icon cho E52 mà khó quá ak có ai có theme full icon cho mình với

Bạn có thể dùng pm siscontent để add thêm icon vào bộ theme đó cũng được mà. Nếu thấy khó khăn thì pm mình hoặc gửi mail cho mình cái theme bạn ưng mà thiếu icon, mình có thể tìm để thêm cho đủ bộ. Nhưng mình k thay đổi đc icon các phần mềm cài thêm đâu nhé, chỉ thay các cái có sẵn thôi. Mail của mình kutecp@gmail.com

thai294

Bạn có thể dùng pm siscontent để add thêm icon vào bộ theme đó cũng được mà. Nếu thấy khó khăn thì pm mình hoặc gửi mail cho mình cái theme bạn ưng mà thiếu icon, mình có thể tìm để thêm cho đủ bộ. Nhưng mình k thay đổi đc icon các phần mềm cài thêm đâu nhé, chỉ thay các cái có sẵn thôi. Mail của mình kutecp@gmail.com

mình gửi mail cho bạn rùi có gì giúp mình nhé

ahgnaoh_h2t

Mình thích dùng cái theme Win7 này,mà khi có người gọi đến thì không nhìn đc vì font chữ trùng với màu trắng của máy,ai có thể sửa cho mình thành font chữ mày đen ko,cám ơn nhiều nhé

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sxd8vq72o3tu9r2[/DOWNLOAD]

khoa99

Dạ thưa cho em xin theme trà sữa và I love you của bete_seeya. Cảm ơn các anh em nhiều

haiquy

Mình đang sử dụng E.71,mình muốn nhờ các bạn giúp hướng dẩn giúp mình cách xóa themes trong Xplore,số là mình có cài một cái themes trong máy nhưng giờ muốn xóa di thì khi vào quản lí ứng dụng thì không xóa được chỉ còn cách vào Xplore để xóa nhưng khi vào Xplore thì không biết nó nằm ở ổ nào và thư mục nào nên không dám, vì sợ xóa nhằm file hệ thống, Bác nào biết xin hướng dẩn và chỉ dùm mình,Mình xin cảm ơn nhiều.

Yugi_Drakwork

Cho m hỏi có cách nào lấy theme mặc định của máy ra không ? M thích cái theme mặc định của N95 mà kiếm hoài không có.. Còn muốn lấy ra nhưng không biết làm cách nào ?

Mình đang sử dụng E.71,mình muốn nhờ các bạn giúp hướng dẩn giúp mình cách xóa themes trong Xplore,số là mình có cài một cái themes trong máy nhưng giờ muốn xóa di thì khi vào quản lí ứng dụng thì không xóa được chỉ còn cách vào Xplore để xóa nhưng khi vào Xplore thì không biết nó nằm ở ổ nào và thư mục nào nên không dám, vì sợ xóa nhằm file hệ thống, Bác nào biết xin hướng dẩn và chỉ dùm mình,Mình xin cảm ơn nhiều.

Vào private > 10207114 > thấy có mấy thư mục đó chính là theme đã cài.. Chỉ cần xóa thư mục đó là xong..ok