• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

minhchicker

tình hình là em đang muốn tự tay mình làm 1 theme có được ko các bác nhỉ? hoặc ko thì tự mình sửa lại 1 theme lấy ảnh của cá nhân cho đẹp ý mà. em có đọc bài vè MBMtool nhưng chưa thật sự chắc chắn. vậy mong các bác có kinh nghiệm chia sẻ thêm với em về vấn đề này ah.. em dùng E63 :)

datvietdatviet

tình hình là em đang muốn tự tay mình làm 1 theme có được ko các bác nhỉ? hoặc ko thì tự mình sửa lại 1 theme lấy ảnh của cá nhân cho đẹp ý mà. em có đọc bài vè MBMtool nhưng chưa thật sự chắc chắn. vậy mong các bác có kinh nghiệm chia sẻ thêm với em về vấn đề này ah.. em dùng E63 :)

các bạn có thể thay giúp hình nền của theme hộ mình với. mình làm mãi mà không được. hix
mình thích hình nền của theme 1 này:http://www.mediafire.com/?w17iyvavkl8iw14
nhưng lại thích icon của theme 2 này:http://www.mediafire.com/?5no6jhj67h1exc8
các bạn giúp mình nhé. nhớ thay sao cho icon bên trong các phần như cài đặt, tin nhắn là của theme 2 nhé.
thank các bạn rất nhiều

2 bạn qua bài NÀY
kham khảo xem sao nhé.thay
icon thay nền đơn giản như đang giỡn :D

toan_829

2 bạn qua bài NÀY
kham khảo xem sao nhé.thay
icon thay nền đơn giản như đang giỡn :D
Bắt tay thử làm xem nào bác datvietdatviet :p..yêu cầu của bác tiephien1 mình thử giúp từ lần trc rồi nhưng đúng thật là k hiểu sao k đc,k biêt mình làm sai ở đâu k.Tới giờ vẫn chịu..chờ cao thủ nào ra tay thôi :(

datvietdatviet

Bắt tay thử làm xem nào bác datvietdatviet :p..yêu cầu của bác tiephien1 mình thử giúp từ lần trc rồi nhưng đúng thật là k hiểu sao k đc,k biêt mình làm sai ở đâu k.Tới giờ vẫn chịu..chờ cao thủ nào ra tay thôi :(
nếu thích nền của theme 1 và thích ic0n theme 2 => lấy nền theme 1 đưa sang theme 2 nếu như nền nằm trong mif thì dùng mifeditor bung mif theme 1 ra svg sau đó bung mif theme 2 ra tìm tới nền và thay thôi.đơn giản mà :D dạo này đt đang hết tiền nên khôg giúp đc :p ic0n thì mình kũg đã thay đổi đc nhưng mà đưa hết ic0n của theme này sang theme kia lâu vãi ! Mà thay khôg đúng thì sấu với lại khôg đồng bộ vd như ic0n web lại nhầm lên tool... Lâu lắm trong mif có tệt hơn 1000 file cơ

haiquy

Bác nào có phần mềm,ứng dụng kích hoạt cho 'hình động' cho mình xin,mình cài hình động nhưng khi cài vào máy nó lại không hoạt động,mặc dù các hình mình cài vào máy là hình động,mình xin cảm ơn trước.

z01222282682

bạn nào có theme này thì cho mình với,thank :D
mới fomat thẻ nên mất hết file gốc,mình tìm hoài mà kô thấy :(

AlyCuong

Active Member
Bác nào có phần mềm,ứng dụng kích hoạt cho 'hình động' cho mình xin,mình cài hình động nhưng khi cài vào máy nó lại không hoạt động,mặc dù các hình mình cài vào máy là hình động,mình xin cảm ơn trước.

Chắc cái này không có quá bạn ơi, hình như S60v3 hình nền cài vào chỉ đứng im ru àh. Mà có theme có sẵn hình nền động thì phải.

AlyCuong

Active Member
các bạn có thể thay giúp hình nền của theme hộ mình với. mình làm mãi mà không được. hix
mình thích hình nền của theme 1 này:http://www.mediafire.com/?w17iyvavkl8iw14
nhưng lại thích icon của theme 2 này:http://www.mediafire.com/?5no6jhj67h1exc8
các bạn giúp mình nhé. nhớ thay sao cho icon bên trong các phần như cài đặt, tin nhắn là của theme 2 nhé.
thank các bạn rất nhiều

Mình làm giúp bạn rồi nè, nếu thấy đạt yêu cầu thì Thanks nhé. Click here

arsenal777

bác nào co phần mềm tự tạo themmer hoạc thay đổi icon cho themmer ko cho em với
, hướng dẫn em cái thank,
em mới chuyển từ WM qua nokia
thank

inspiron

ai có theme white mà bộ icon FP2 như theme của con E72 white ko nhỉ, cho mình xin với, mình dùng E71

Gigilaihuong

Làm thế nào để có thanh giao diện Horizontal icon bar trong s60v3?

Mình thấy N85 v 6700s có thanh giao diện Horizontal icon bar rất đẹp và tiện, trông giống như Orange HS của s40 và s60v5.
Bác nào bit cài nó trên s60v3 bảo e với !

Link tham khảo đây

kauchunho

Mình thấy N85 v 6700s có thanh giao diện Horizontal icon bar rất đẹp và tiện, trông giống như Orange HS của s40 và s60v5.
Bác nào bit cài nó trên s60v3 bảo e với !

Link tham khảo đây

cai nay tren 0s9.3 co ban ah. La mac dinh cua may. Nhu 6220 vao cai dat, chu de , chu de cho, thanh bieu tuog doc.
Thog cam vi bai viet k dau.

prettyboy247

cai nay tren 0s9.3 co ban ah. La mac dinh cua may. Nhu 6220 vao cai dat, chu de , chu de cho, thanh bieu tuog doc.
Thog cam vi bai viet k dau.

ai bảo bạn là ko có.mình dùng e71 ne`.bạn tìm phần mềm Smart_Workspace_Compact_v2.0.0en.sis rồi cài nhé.trong ứng dụng vh có đấy có thể tạo đc thanh đó với cực nhiều ứng dụng và có thể lựa chọn chỗ để thanh tool này lun

manle

ai bảo bạn là ko có.mình dùng e71 ne`.bạn tìm phần mềm Smart_Workspace_Compact_v2.0.0en.sis rồi cài nhé.trong ứng dụng vh có đấy có thể tạo đc thanh đó với cực nhiều ứng dụng và có thể lựa chọn chỗ để thanh tool này lun

Cài được nhưng ko đẹp, ko mượt và còn 1 icon mặc định của chương trình là danh bạ và cần phải cài python. Chương trình náy có thể cho thanh bar nằm dọc trái hoặc dọc phải, ngang, trên hoặc dưới. Mình đã thử nhưng đã remove rồi