• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530 FW 31.0.005 COOKED BY DAUGIANG1987

Asutaka

cài themes khác zo luc chọn nó thì ko có mấy cái khung bên ngoài các widget lun.

daugiang1987

chị sửa lại mấy lỗi của FW C6 nha chị, như là lúc khóa màn hình thì 3 phím đỏ, xanh, trắng không tắt đó... mà chị nhớ giữ lại mấy cái theme nữa nha

fix các lổi đó rùi tắt máy sau 5 giây

cài themes khác zo luc chọn nó thì ko có mấy cái khung bên ngoài các widget lun.

có thể theme đang bị lổi khi cook nên giử nguyên theme của nó đợi tí đang fix lại tí cho ổn định

Asutaka

bác coi lại cái effects lun, bật lên rùi mà hầu như ko có, chỉ có cái dialler là có thui.
ah thêm cái là lúc chuyển trang ngoài hs cũng có hiệu ứng

langthangtronkiep

Anh ơi làm thịt xong thằng C6 cho 5530 chưa:D anh em đang đợi a như đợi mẹ đi chợ về nè :D e đang đợi để kiếm cái tem đây ^^

lyquay

ban ơi tại sao các bản cook này bảo là volume loa nghe nấc 10 mà sao khi đàm thoại nghe nhỏ lắm, nhỏ hơn lúc chưa flash nữa
có cách nào chỉnh loa to hơn không bạn
thanks

daugiang1987

ban ơi tại sao các bản cook này bảo là volume loa nghe nấc 10 mà sao khi đàm thoại nghe nhỏ lắm, nhỏ hơn lúc chưa flash nữa
có cách nào chỉnh loa to hơn không bạn
thanks

Như vậy là hết cở rùi đó bạn

daugiang1987

bạn ơi sao bản 8hs khi người ta gọi đến chuông chỉ reo vài giây xong im lìm =.=

- Đây là mod thêm vào cảm biến lắc máy hoặc úp máy xuống là tắt chuông khi nhận cuộc gọi

a ơi. e hack phone xong thì nó đòi pass thẻ nhớ.giúp e lấy lại với.

- Mình có đặt pass gì đâu mà đòi pass ở thẽ nhớ nhỉ, có rất nhìu người gặp phải lổi này có thể lổi này gây ra trong quá trình flash đấy