• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

bibikill3979

cho hỏi BenQ p50 thì là dòng nào
ai rành con này vui lòng chỉ e cách sử dụng và các ứng dụng nên cài luôn nhé.Cảm ơn nhiều,mới sài WM lần đầu.Nên chứ biết j

kunkundn

mình đang dùng con 02 mini,mình thấy nó đủ các chức năng mà mình cần nên chắc cũng chẳng mún đổi nữa

thanchet1987

đầu tiên là o2 xda; kế đó là con o2s; đến HP 6365; đến o2 mini; giờ là cungular 8125. Tương lai sẽ là cingular 8525; đang thèm :p

dalmate

mún bít mình đang dùng con nào thì cứ tháo pin ra rùi nhìn vô cái nhẫn của nó là thấy ngay thôi mà.việc gì phải hỏi nhặng lên thế nhỉ?

XuanTruong

Super V.I.P
mún bít mình đang dùng con nào thì cứ tháo pin ra rùi nhìn vô cái nhẫn của nó là thấy ngay thôi mà.việc gì phải hỏi nhặng lên thế nhỉ?

Bạn đọc bài đầu tiên của trang 1 sẽ biết lý do!!!;;);;);;)

osama

Trước giờ mình vẫn trung thành với dòng HP iPaq, hiện đang xài con 2795 thấy rất tốt và ổn định. Nhưng bất tiện là nó không có phone, nên đang tính đổi qua dùng fone có WinMobile. Mình thấy dòng máy HTC và Eten đẹp quá nên đang tính đổi qua nó xài. Bạn nào có kinh nghiệm về hai thằng này cho mình hỏi: HTC vs Eten, thằng nào bắt sóng mạnh hơn và máy chạy ổn định hơn vậy?
Chân thành cám ơn các bạn nhiều.

habubi

Mới chuyển sang O2s. Thấy cấu hình, tốc độ, rom quá ổn. Chưa có nhu cầu mơ ước thêm

salemgtvt84

E đang xài con Dopod M700 , dòng Love, nhưng tko thấy trên bảng phong thần, đành nhắm mắt đưa tay tích bừa vào Artemis...:))

Mới chuyển sang O2s. Thấy cấu hình, tốc độ, rom quá ổn. Chưa có nhu cầu mơ ước thêm

O2s hiện nay đang đứng đầu bảng hạng bầu chọn, tiếp đến là dòng UNI, thật ra hai dòng này được chuộng nhất cũng dễ hiểu, vì tốc độ và độ "trâu" :D.
Mình đang xài MDApro, không thích màu đen của Exec, giá như Exec có vỏ màu trắng...

gianglinh

hiện tại mình đang dùng con HP6818 mình không hiểu nó là dòng nào để download rom về up mong các cao thủ giúp đỡ chút nhé

hkd2hn

O2s hiện nay đang đứng đầu bảng hạng bầu chọn, tiếp đến là dòng UNI, thật ra hai dòng này được chuộng nhất cũng dễ hiểu, vì tốc độ và độ "trâu" :D.
Mình đang xài MDApro, không thích màu đen của Exec, giá như Exec có vỏ màu trắng...

Bác bị nhầm à UNI hiện nay đang đứng đầu bảng hạng bầu chọn, còn tiếp đến mới là o2s

Rygar

Mình xài con Atom Exec, thấy đứng thứ 4 trong bảng. Hồi trước k dùng WM, khi chuyển qua thì nghe nói thấy chip nhanh, nhưng ko thích kiểu dáng nhỏ gọn của nó cho lắm. Thích kiểu to đùng như O2s,i... hơn .

Status
Không mở trả lời sau này.