• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

kid1412v

cài này do cài đặt wifi đó.bữa trước cũng bị xong phải bảo ông anh mở mới đc.biết code thôi ko ăn thua

bunrieucua

Giả sử thời gian dùng thực tế chỉ bằng 1/2 thời gian đó thì cũng còn nhiều lớm :)
Em có hy sinh gì đâu, sửa có 1 file txt là hết bị =))
Cao nhân chỉ dạy thường dân file đó là file nào với;;);;);;)
Pm YH nhé!;;);;);;)

OverYou

Dùng hình của GF làm hình nền, bật hiệu ứng sao bay. Đưa cho GF xem : Em thấy chưa ! Trong mắt anh em lúc nào cũng đẹp lung linh. :D

Mình ghét cái hiệu ứng nửa vời của CFW C6. Nếu xài hiệu ứng sao bay thỳ trong Menu chỉ thấy sao rớt chứ không có sao bay --> Nản >:)

cuongvt112

Chờ bản final của Anther vậy, không biết pin có trâu không ? Dịp nghỉ lễ 30/4 này sẽ có nhiều sản phẩm CFW của các pro ra mắt, anh em PV thoả sức lựa chọn. Các cooker cố gắng cạnh tranh để đưa ra sản phẩm tốt nhất để anh em PV được nhờ nhé :)). Em đề xuất: nhân dịp 30/4 Ban Điều hành diễn đàn nên chọn sản phẩm CFW nào được đánh giá cao nhất để trao giải Best production.

Anther1991

up cho anh em sài đi bác đợi lâu quá

Mới cook xong, tui định dùng một thời gian rồi mới up, nhưng có lẽ up ngay bây giờ, coi như đây là bản beta. Các pác cùng test với tui nhé. ^^ Tui đã lấy rofs2 gốc của Binh24 và cook lại toàn bộ, sau mỗi lần cook 3 mod là có 1 lần flash và kiểm tra chặt chẽ. Vài thông tin về change log:
_ Ram cao hơn, nếu pác nào đã dùng bản trước rồi sẽ ngạc nhiên vì mức ram cao hơn rất nhiều
_ Pin lâu hơn, cũng sẽ ngạc nhiên vì dùng hoài không hết pin =))
_ Hiệu ứng theme Nokia C7 đã được tui mod lại cho tinh tế hơn. Hiệu ứng vòng xoay khi khởi động ứng dụng ko còn giật nữa
_ Các lỗi sau đã được fix: không cài được farm frenzy 2, không cài được qt, trình duyệt web bị thoát khi vào bookmark.
còn nhiều mod mới lạ nữa...

Vui lòng chờ link của bản beta....

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Anther biết cách fix TV out ko?

Trong cái link hôm bữa tui trả lời ông có mod fix tv out lun đó ;;)

@all: mạng chậm như con sâu, mới up được 7% thoy, các pác có thể đi làm việc gì khác thay vì chờ đợi :-?

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Mời các bạn tải bản beta, vì đây là beta nên mình sẽ ko đưa lên bài đầu, ai thấy link này thì tải, không thấy thì nữa tải bản chính thức sau.

Anna's Rofs2 (beta)

Mình dùng bản trước thấy đèn phím giữa sáng liên tục, kể cả khi đã tắt màn hình, rất tốn pin, ko bít bản này sửa chưa nhỉ?

Anther1991

Mình dùng bản trước thấy đèn phím giữa sáng liên tục, kể cả khi đã tắt màn hình, rất tốn pin, ko bít bản này sửa chưa nhỉ?

Mình có thấy vài lần, ở bản này thì chưa thấy. Mà đèn led tốn rất ít năng lượng. Ko thôi mình đã mod tắt hết mấy cái đèn rồi ;;)