• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

bunrieucua

Cái vụ nghe nhạc như fw gốc là có ai xác nhận chưa ông :-? Nếu có người xác nhận rồi thì tui xài lun, khỏi mắc công test :D À để chạy qua hỏi vunguyenmt coi có cook mod này của ông không, nếu có là ông chết với tui >:)
Dám ông tôi với mềnh:-?Gọi anh là ok rùi khỏi ông=))
Cái đó tui lấy mod của bác galabuon mod vào cái MusicPlayer 15.2 mà;;)
Nói chung là không thể hay 100% như 5800 gốc nhưng hay hơn Default C6 nhiều đó:))
Mình thức muộn tưởng chả còn ai,có đồng bọn đi spam rùi đây>:)>:)>:)

Anther1991

Dám ông tôi với mềnh:-?Gọi anh là ok rùi khỏi ông=))
Cái đó tui lấy mod của bác galabuon mod vào cái MusicPlayer 15.2 mà;;)
Nói chung là không thể hay 100% như 5800 gốc nhưng hay hơn Default C6 nhiều đó:))
Mình thức muộn tưởng chả còn ai,có đồng bọn đi spam rùi đây>:)>:)>:)

Nhưng mà anh đã xài bản nào của galabuon vậy anh Bún ;;)
Em có add yahoo a rồi đó, có gì nhờ a tư vấn giúp mod nhé ;;)

thanhluan_phuyen

Cái vụ nghe nhạc như fw gốc là có ai xác nhận chưa ông :-? Nếu có người xác nhận rồi thì tui xài lun, khỏi mắc công test :D À để chạy qua hỏi vunguyenmt coi có cook mod này của ông không, nếu có là ông chết với tui >:)

chính xác đó bác ak, bác cứ xài luôn đj.;;)

bunrieucua

Nhưng mà anh đã xài bản nào của galabuon vậy anh Bún ;;)
Em có add yahoo a rồi đó, có gì nhờ a tư vấn giúp mod nhé ;;)
Chưa chắc mình đã pro = Anther được đâu.Mong chờ khéo lại thất vọng:-?
Hic.YH Anther là gì?Add nick mà không pm câu nào.Từ chối rồi còn đâu:O:O:O
Anther đọc nick lại đi mình add lại:D
Không thì pm YH mình cái mình add lại.Đang onl cả YH luôn mà:D
Ps:Cái mod(mà theo mọi người cảm nhận là) nghe good nhất trong mấy mod music của galabuon ấy:D

Anther1991

Cái này là thế nào nhỉ????

Khi chiếc N8 khởi động 1 ứng dụng thì có 1 vòng tròn trắng xoay giữa màn hình. Chính là hiệu ứng đó. Cái này do em xào lại từ hiệu ứng đổi theme ;;)

@All: Mình nghĩ mình đã tìm được nguyên nhân hao pin của bản cfw này, bản update sau hứa hẹn sẽ có thời gian dùng từ 2 - 4 ngày. Bên cạnh đó sẽ mang đến cho các bạn thêm vài tính năng mới và nâng cấp các tính năng hiện có :ar!

nhoc_tron36

Khi chiếc N8 khởi động 1 ứng dụng thì có 1 vòng tròn trắng xoay giữa màn hình. Chính là hiệu ứng đó. Cái này do em xào lại từ hiệu ứng đổi theme ;;)

@All: Mình nghĩ mình đã tìm được nguyên nhân hao pin của bản cfw này, bản update sau hứa hẹn sẽ có thời gian dùng từ 2 - 4 ngày. Bên cạnh đó sẽ mang đến cho các bạn thêm vài tính năng mới và nâng cấp các tính năng hiện có :ar!
Hiệu ứng đó nhìn cũng hay hay nh khổ cái hơi bị giật hả bác, click vào phải đợi tầm 3 4 giây nó mới chuyển.
bản sau icon về lại N8 đi bác, mod thêm phần âm thanh nữa

Anther1991

Hiệu ứng đó nhìn cũng hay hay nh khổ cái hơi bị giật hả bác, click vào phải đợi tầm 3 4 giây nó mới chuyển.
bản sau icon về lại N8 đi bác, mod thêm phần âm thanh nữa

Chời ạ, bỏ icon này đi thì còn gì là cfw Anna, nhưng mà icon mặc định vẫn là N8, âm thanh thì tất nhiên mod rồi . \-/

OverYou

Bỏ mấy cái hiệu ứng sao bay với sao rớt đi bro! Hiệu ứng dạng Sym^3 là ok rồi, khỏi cần màu mè >:)

Anther1991

Đang trong giai đoạn khủng hoảng giờ học, tối mai mới bắt đầu cook được. Xài từ tối qua tới giờ mà nokia battery monitor báo còn 3 ngày 5 giờ nữa mới hết pin. Kỳ này a e sử dụng cfw thoải mái rồi nhé :ar!

OverYou

Đang trong giai đoạn khủng hoảng giờ học, tối mai mới bắt đầu cook được. Xài từ tối qua tới giờ mà nokia battery monitor báo còn 3 ngày 5 giờ nữa mới hết pin. Kỳ này a e sử dụng cfw thoải mái rồi nhé :ar!

Hên xui à! Vì CFW C6 ngốn pin lắm, cùng cái hiệu ứng sao bay (Nói thật là tôi cũng ko thích xài hiệu ứng sao bay cho CFW C6 ;;))

kitafung

Hên xui à! Vì CFW C6 ngốn pin lắm, cùng cái hiệu ứng sao bay (Nói thật là tôi cũng ko thích xài hiệu ứng sao bay cho CFW C6 ;;))

Dùng hình của GF làm hình nền, bật hiệu ứng sao bay. Đưa cho GF xem : Em thấy chưa ! Trong mắt anh em lúc nào cũng đẹp lung linh. :D

bunrieucua

NokiaBattery báo pin thiếu chính xác lắm em zai yêu quý>:)
Mà dùng pin vừa thui.Trâu quá thì phải hy sinh nhiều thứ lắm.Dùng CFW C6 mà hy sinh cái đẹp cái tiện dụng thì còn nói chuyện gì nữa nhẻ:-?:-?:-?

Anther1991

NokiaBattery báo pin thiếu chính xác lắm em zai yêu quý>:)
Mà dùng pin vừa thui.Trâu quá thì phải hy sinh nhiều thứ lắm.Dùng CFW C6 mà hy sinh cái đẹp cái tiện dụng thì còn nói chuyện gì nữa nhẻ:-?:-?:-?

Giả sử thời gian dùng thực tế chỉ bằng 1/2 thời gian đó thì cũng còn nhiều lớm :)
Em có hy sinh gì đâu, sửa có 1 file txt là hết bị =))

quachphuthien_1

Đã JAF và kết quả là wifi nhận sóng nhưng không vào internet được...mạng WLAN ở nhà bình thường vì laptop vẫn vào ào ào...còn điện thoại nhận sóng nhưng không hiểu vì sao không thể lướt WEB được...:((

Anther1991

Đã JAF và kết quả là wifi nhận sóng nhưng không vào internet được...mạng WLAN ở nhà bình thường vì laptop vẫn vào ào ào...còn điện thoại nhận sóng nhưng không hiểu vì sao không thể lướt WEB được...:((

Tui lướt web bình thường :((
Không vào được nhưng mà connect được ko ??