• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

khangcatn

Mình dùng bản này của bạn, khi cài Vietmap vào thì không thay đổi cài đặt của Viet map được, bạn có cách gì xin chỉ giúp mình. Cảm ơn nhiều! (Các phần khác thì vào bình thường)

Anther1991

sao mình vào bookmark nó bị văn cả wed ra ngoài luon

Lỗi này đã được khắc phục ở bản update kế tiếp, bạn đón dùng nhé ;;)
Mình dùng bản này của bạn, khi cài Vietmap vào thì không thay đổi cài đặt của Viet map được, bạn có cách gì xin chỉ giúp mình. Cảm ơn nhiều! (Các phần khác thì vào bình thường)

Pác hỏi Mathanh thử xem, mình nhớ pác Mathanh biết cách giải quyết

hantinhtu_baby

Theme của cfw mà pác chỉ xin cái theme chứ ko xài cfw làm em khó xử quá. >:)
Tui thấy bên box theme có cái theme gần giống cái này. Mà thật ra theme này được em mod lại từ theme đó. Pác có thể lấy bên đó cũng được :D

Hư hư qúa!biết mà:D:D
Không biết flash cfw nên mới xin đó^^
Đấy là theme NuDark,link download nè :D
Thanks bạn gái nhiều nak^^
Theme mà tui mún chỉ hantinhtu_baby là theme được mod lại từ theme NuDark đó đó. =))

Themes do anther mod lại full icon hơn ko vậy?mình thích skin nền màu đen xài effects đẹp hơn.
Thanks bạn nhìu themes này xài vs soft N-Desk Vjp thật!
sao mình vào bookmark nó bị văn cả wed ra ngoài luon
(Cfw)Hàng kém chất lượng đó!:)):))

Anther1991

Đây là1 con kí sinh cơ hội cần dc loại bỏ =)) , mà mình có dự định là,bản cfw gốc ko biết có ai máu ko nhỉ

Pác làm chung với kitafung đi ;;) Em cook bản update Anna xong là em lặng tiếp, cook liên tục mấy bữa nay máu lửa cỡ nào cũn ngủm thôi :-??
Ặc,ngta là gentleman thứ thiệt đó,riêng chỉ cần nhìn cái tên của tui đầy nam tính ấy vậy mà ~X( hic,quyết định thay đổi avatar xâu hàng cho mọi người coi :)) >:) :D

Sao không đặt tên nick là Johnny Trí Nguyễn lun thì đâu có ai nhầm được. :p Mà gương mặt đậm chất tài tử nhỉ :D

Anther1991

Cập nhật Anna 2 nha các pác. Chúc các pác có được sự trải nghiệm thật thú vị với cfw này.

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Nghe nói cái phím số mới không dùng được symbol ký tự phải không Anther em yêu:-?

chanhkho1908

èo, đêm qua mới flash bản 1 xong :(
lúc vọc thấy ko hài lòng ở cái hiệu ứng chuyển trang, ấn 1 lúc nó hiện ra cái xoay xoay delay mất 2-4s mới vào dc-> nên bỏ cái này
vào web thì hiện ra trang trắng, mình vào cài đặt chuyển sang bookmark -> out luôn-> buồn
Ram hơi yếu mình cái ndesk, isms -> ram còn 26mb

Anther1991

èo, đêm qua mới flash bản 1 xong :(
lúc vọc thấy ko hài lòng ở cái hiệu ứng chuyển trang, ấn 1 lúc nó hiện ra cái xoay xoay delay mất 2-4s mới vào dc-> nên bỏ cái này
vào web thì hiện ra trang trắng, mình vào cài đặt chuyển sang bookmark -> out luôn-> buồn
Ram hơi yếu mình cái ndesk, isms -> ram còn 26mb

Vậy là flash bản cũ rồi, chuyển qua anna 2 flash nhé bạn ;;)

quachphuthien_1

Đã là bản final chưa vậy chủ topic...:))..chờ rồi chơi luôn thể chứ không mỗi lần JAF mỗi lần cài soft lại...:)

Anther1991

sao ko trailer luôn cái bàn phím mới cho chất,đang up bản final nè, jejeje

Định làm clip mà ngán cái khâu quay clip quá, chỉ có camera của laptop, mỗi lần quay xong em muốn trẹo cổ vì vừa núp sau cái laptop vừa nhìn màn hình điện thoại vừa canh điện thoại cho ngay camera. Trông thật là..... =))
Đã là bản final chưa vậy chủ topic...:))..chờ rồi chơi luôn thể chứ không mỗi lần JAF mỗi lần cài soft lại...:)

Bản này tập hợp các mod mới nhất rùi đóa, chừng nào có kha khá mod mới, hoặc ý tưởng mới lạ nữa thì update tiếp ;;)

nhoc_tron36

còn cái nữa quên hỏi bác, hình như fw của c6 thì mic c6 hơi bị nhỏ fai kg bác, mình nói mà ng ta nghe rất nhỏ, còn thu âm lại thì thấy bình thường,kg biet do fw hay do máy nữa

Hikira

Vừa thích cái Đích mạng của bản gốc. Vừa thích cái bàn phím mới này mà bàn phím mới k hỗ trợ bản gốc,đành chạy theo cái mới vậy :))