• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

vole_00

ban nay cai python roi a ban, sao minh cai touchcomich vao lai bao la thieu python runtime nhi? ai co cach khac phuc ko a

kaka_nd

Cook thêm cái bàn phím qwerty kiểu đứng của sym^3 anna nữa thì good bạn à.

ak33

Có lẽ là thay đổi icon ,ko có j đột biến cả.FW C6 tràn lan 4rum.Nhìn thấy nản:( Dùng fw gốc or fw N97 của ông haifire ok fết.Đó là ý kiến riêng....

nhoc_tron36

5800 đó bạn, mà nhắc mới nhớ, để bữa nào tìm mấy file chương trình nghe nhạc 5800 cook thêm vào C6. ;;)

cái này là mình ủng hộ 2 tay 2 chân luôn nè,thích cái mượt của c6,âm thanh của 5800,mà hok biet làm sao :((

chetvislo1

c6 em thấy mọi cái đều thua n97 mini
c6 đc cái bàn phím gọi + tự động quay bàn phím qwerty khi nằm ngang thui à...
còn lại menu hok có effect... hao pin .... tốn ram ...

mrnhek

tuy không có 58 dùng nhưng mà thấy ý tưởng của bác anthen91 đang đc hưởng ứng rất mạnh ^^
khi nào PDV tean mới CFW cho 523x nhỉ

bunrieucua

5800 đó bạn, mà nhắc mới nhớ, để bữa nào tìm mấy file chương trình nghe nhạc 5800 cook thêm vào C6. ;;)
Topic mod của bún có mod MusicPlayer 15.2 + nghe nhạc như FW gốc đó.Test xem sao bạn hiền:-?

Anther1991

Topic mod của bún có mod MusicPlayer 15.2 + nghe nhạc như FW gốc đó.Test xem sao bạn hiền:-?

Cái vụ nghe nhạc như fw gốc là có ai xác nhận chưa ông :-? Nếu có người xác nhận rồi thì tui xài lun, khỏi mắc công test :D À để chạy qua hỏi vunguyenmt coi có cook mod này của ông không, nếu có là ông chết với tui >:)