• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

bunrieucua

Cái đó là do theme mờ bro! Thay theme dạng Icons mặc định là thành Icons N8 ngay ;;)
Thì tại Anther để Hình ảnh CFW là thế.Anh em mem mới dễ nhầm:D
Mới sáng ra "má mì" đã đi spam=))

khoa1989

Tải ở đâu và cách làm như nèo hở bro? Nếu bro làm được ròy sao còn hỏi >:)

bạn làm thế naỳ lời bài hát sẻ chạy nhé.cài ttop dùng ttop tải lời về rồi vứt toàn bộ chổ lời đó vào phần nhạc của mình,dùng trình nghe nhạc v52 mới của nokia là lời sẽ chạy.mình đang dùng nè

Hikira

tải cái MiniLyrics về mà làm lyric chạy theo time ;;)

Mình hỏi là vì mình tưởng Anther1991 có cách add lyric vào file mp3 chạy theo time luôn chứ k có làm thêm 1file lyric riêng.
You understand

khoa1989

tượng vậy.dùng trình nghe nhạc mới nhất vứt lời vào đó đc ko nhĩ

Hikira

tượng vậy.dùng trình nghe nhạc mới nhất vứt lời vào đó đc ko nhĩ

Được :D click chuột phải vào file nhạc chọn Propesties --> Details --> Lyric rùi chép lời vào (or có thể copy lời vào notepad rùi đổi tên giống file nhạc) :D có điều sub k chạy theo time :D

khoa1989

Được :D click chuột phải vào file nhạc chọn Propesties --> Details --> Lyric rùi chép lời vào (or có thể copy lời vào notepad rùi đổi tên giống file nhạc) :D có điều sub k chạy theo time :D

bạn dung ttop download lời về lạ chạy theo thời gian đc ah

anhthat03

bản này mà cắm tai nghe vào là phím menu cứ sáng mãi chủ thớt chỉnh sửa lại được không

khoa1989

tải cái MiniLyrics về chạy trên PC rồi play bài hát,nó sẽ tự down lyric sẽ chạy theo time :D

mình dùng ttop tải lời về rồi lấy lời ra vứt vào phần nhạc thế là chạy ok

Anther1991

bản này mà cắm tai nghe vào là phím menu cứ sáng mãi chủ thớt chỉnh sửa lại được không

Bản cfw lucifer trước đây của tui có bị, mà ấn phím menu là hết. Còn bản này thì chưa thấy bị.

nuluku

sao pin nhanh hết lắm huynh. sạc full để ko từ 6h chiều tới sáng nghe 3 4 cuộc gọi là tầm 7h sáng hôm sau là còn 2 vạch pin.
thử pin mới cũng dậy luôn.

nhoc_tron36

sao pin nhanh hết lắm huynh. sạc full để ko từ 6h chiều tới sáng nghe 3 4 cuộc gọi là tầm 7h sáng hôm sau là còn 2 vạch pin.
thử pin mới cũng dậy luôn.

kiểm tra nguồn lại xem bạn, máy mình để khoảng 1 ngày rưỡi mới bị tụt 1 vạch pin mà

nuluku

kiểm tra nguồn lại xem bạn, máy mình để khoảng 1 ngày rưỡi mới bị tụt 1 vạch pin mà

mình thử rồi chi mỗi bản này bị máy bản cook khác thì đỡ hơn. thui đành sái fw thường vậy chứ làm vận tải mà đi đâu cũng kè kè theo cục sạc nản wá. thank ấy nhiều nha