• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

utnseries

:D thank anh nhiều lắm em cài được rồi.:O:O:O:O trời ơi đẹp quá trời luôn ..em cài cái logo đúng của nó vừa luôn.anh đúng là một fan tuyệt vời...=D>=D>=D>anh làm lại giúp em chử BIN BIN và HOÀNG ÂN rực lửa lại được hôn cho nó to lên ấy mà..:D sẳn tiện chừng nào anh rảnh anh làm giùm em thêm mấy kiểu nửa nhe ẩn hiện ,soay,nhấp nháy.v..v em mê quá trời:p

manhtuanpda

anh làm giúp em logo chu Kent1009, thủy kiên, .chữ cháy đỏ và xanh nhe.

sao bạn ko vào trang 32 mà xem . Và tự tạo cho mình 1logo như ý, đơn giản đến bất ngờ đó. Gàgà như mình mà làm đc ngay trong 5phút àh.Công nhận là dễ thiệc. Lúc đầu thấy anhcoj nói chỉ chưa đầy 3phút, mình nghĩ ông bạn này xạo, nhưng qủa đúng là vậy, chỉ cần từ 3 đến 5phút là qúa đủ. Đừng nói là bạn ko thế làm đc đó. Tôi pótay. Com bạn àh nha .

Posted via Mobile Device

boypeda

anh làm giúp em logo chu Tuấn Tâm chữ cháy đỏ và xanh nhe!
em cảm ơn anh nhiều!
:):):):)

utnseries

:(onlylove80 ơi làm lại giúp em chử BIN BIN và HOÀNG ÂN rực lửa đi nhưng mà phải lớn như cái mà anh làm cho con 81 của em với.anh có rảnh làm giúp em vài kiểu nữa nhé thanks:D:D

manhtuanpda

:(onlylove80 ơi làm lại giúp em chử BIN BIN và HOÀNG ÂN rực lửa đi nhưng mà phải lớn như cái mà anh làm cho con 81 của em với.anh có rảnh làm giúp em vài kiểu nữa nhé thanks:D:D

công post 1 bài thì có thể tạo cho mình hẳn 2 logo chứ ko phải 1.sao ông bạn ko tự làm cho mình đi.dễ thôi mà,ko nhẽ ông bạn lại kém đến mức đấy nữa !!!!!!!!!!!!!!!pó tay thật .=))vào đây mà làm flamingtext.com thich -mobile đã chia sẻ trang này rồi.xem lại trang 32 đi nhé.:p

utnseries

công post 1 bài thì có thể tạo cho mình hẳn 2 logo chứ ko phải 1.sao ông bạn ko tự làm cho mình đi.dễ thôi mà,ko nhẽ ông bạn lại kém đến mức đấy nữa !!!!!!!!!!!!!!!pó tay thật .=))vào đây mà làm flamingtext.com thich -mobile đã chia sẻ trang này rồi.xem lại trang 32 đi nhé.:p

thank bác nhe nhờ bác mà em tạo riêng logo cho mình được rồi:D nhưng e chưa biết chỉnh cở lớn nhỏ cho phù hợp với con 81 của em nhờ bác hướng dẩn dùm em.:-?

Thich_Mobile

thank bác nhe nhờ bác mà em tạo riêng logo cho mình được rồi:D nhưng e chưa biết chỉnh cở lớn nhỏ cho phù hợp với con 81 của em nhờ bác hướng dẩn dùm em.:-?

Các bước làm logo ảnh động như sau:

*Bươc1: Vào trang này để làm logo quá dễ luôn chỉ điền mỗi cái tên chọn kiểu logo là xong

http://www.flamingtext.com/

*Bước 2 Down Ulead GIF Animator về,có hơn 6Mb thoi,đã cr ròi,link đính kèm dưới

Mở Ulead GIF Animator chọn File>>open image>>chọn logo cần thay đổi kích thước>> chọn típ Edit>>Resize Image>>chọn k.thước cần đổi>>>xong ròi

Hoặc làm theo cái hình hướng dẫn đính kèm dưới
Vậy là xong khỏi phải nhờ vả ai cho mất công,tự làm cho nó vừa ý:mad:):mad:)

duongdinhqui

anh ơi! Júp e vơi làm cho em 1 logo ĐìnhTrọng nhấp nhắy hoặc là cháy lửa a nhé! E làm hoài mà hog đc. Thank a trứơc nha

Thich_Mobile

anh ơi! Júp e vơi làm cho em 1 logo ĐìnhTrọng nhấp nhắy hoặc là cháy lửa a nhé! E làm hoài mà hog đc. Thank a trứơc nha

Cơ bản là bồ lười thoi,ăn sẵn quen ròi.Bắt tay vào sẽ làm thấy quá đơn giản:(

duongdinhqui

júp e với. E k làm đc chứ e làm đc thì e tự làm chứ. Júp e nhé! E rất thank các bác đó

utnseries

júp e với. E k làm đc chứ e làm đc thì e tự làm chứ. Júp e nhé! E rất thank các bác đó

:-? tớ củng như bạn vậy lúc đầu ko làm được nhưng giờ làm được rồi nè nhưng không vừa ý cho bạn đâu nhé.tác phẩm đầu tay đó :p:p

duongdinhqui

E rất cám ơn các bác. E sẽ thank các b jo e onli = dt. Nhưng mà vẫn chưa có hiệu ứng các bác ạ. Júp e nốt các b nhé!

DreamLand

E rất cám ơn các bác. E sẽ thank các b jo e onli = dt. Nhưng mà vẫn chưa có hiệu ứng các bác ạ. Júp e nốt các b nhé!
Không có hiệu ứng là như thế nào vậy bạn ?
Bạn vào AnimSprite bật nó lên chưa ?
Ảnh gif phải bỏ ở thư mục C:/data/AnimSprite nhe bạn