• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

duongdinhqui

Hộ e chữ Dinh Trong chạy từng chữ ra 1,rồi thu lại từng chữ các bác nhé. E thak trứơc

boypeda

anh onlylove80 ơi anh có thể làm giúp bạn em chữ : THẮNG LOVE HẰNG , HUY THẮNG rực lửa, nhấp nháy được không ạ, vừa với kich thước logo mạng!
thay mặt bạn em, em cảm ơn anh!!!

utnseries

Hộ e chữ Dinh Trong chạy từng chữ ra 1,rồi thu lại từng chữ các bác nhé. E thak trứơc

nhấp vào biểu tượng làm logo của anh onlylove80 cho trên đi bạn vào trong rồi khám phá thêm làm ảnh mệt quá đấy.b-)b-)

gannine

lam sao bạn có thể xóa bỏ bớt nền đen của cái ảnh vậy, có xóa được không, chứ để cái klhung đen xì ấy ,xấu quá mất, mình dùng GifTal sao lưu ra, nhưng không biết sử dụng IDsigner, để chỉnh sửa, nên trông cái ảnh động có nền đen xấu quá mất

Whinny

Bác nào làm ơn up giùm cái anim sprite lên 4rum hoặc lên 4shared dùm em với thằng MF này uc hay opera đều không down đc 8-|
Thanks !
Posted via Mobile Device

Whinny

lam sao bạn có thể xóa bỏ bớt nền đen của cái ảnh vậy, có xóa được không, chứ để cái klhung đen x� ấy ,xấu quá mất, mình dùng GifTal sao lưu ra, nhưng không biết sử dụng IDsigner, để chỉnh sửa, nên trông cái ảnh động có nền đen xấu quá mất

Bạn vào trang: flamingtext.Com chọn kiểu logo mình thích rồi điền đầy đủ các mục ok muốn nền trong suốt thì đánh dấu vào ô transparentlà sẽ đc nền trong suốt ok!;)

Posted via Mobile Device

GiaHuy_01

các bạn làm giúp mình kiểu chữ vừa chạy vừa đổi mầu nền trong với.. Tên là Gia Huy nhé. Cảm ơn các fro nhiều. Ah làm giúp minh cả tên Huy Thúy nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

các bạn làm giúp mình kiểu chữ vừa chạy vừa đổi mầu nền trong với.. Tên là Gia Huy nhé. Cảm ơn các fro nhiều. Ah làm giúp minh cả tên Huy Thúy nữa nhé.

Mình vừa làm thử mấy kiểu chữ mới, bạn dùng thử xem sao nhé. Kiểu chữ chạy đổi mầu cũng không bằng đâu.:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

anh onlylove80 ơi anh có thể làm giúp bạn em chữ : THẮNG LOVE HẰNG , HUY THẮNG rực lửa, nhấp nháy được không ạ, vừa với kich thước logo mạng!
thay mặt bạn em, em cảm ơn anh!!!

Của bạn đây.. Sorry vì thời gian qua mình hơi bận chuyện làm ăn:D:D:D :)):))

onlylove80

:)) em đả làm cho mình mấy cái logo mà nó sấu quá..có mấy kiểu à .không giống anh làm chỉ em với..:-?:-?
Anh làm trên PC chứ kg phải trong trang Web đó đâu em ah... Lúc nào rảnh anh sẽ hd em làm nhé.

Posted via Mobile Device

WIN86

Anh Hiêu ơi anh cho em xin pm làm chữ 3D này với em đang rất cần anh ah. Giúp em với anh.

utnseries

Anh làm trên PC chứ kg phải trong trang Web đó đâu em ah... Lúc nào rảnh anh sẽ hd em làm nhé.

Posted via Mobile Device

mấy cái logo 3D anh làm đẹp quá :O:O:O bao giờ anh rãnh làm giúp em mấy kiểu nhé
:p chử NSERIES , BIN BIN , HOÀNG ÂN
thanks anh nhiều

votinhlak

anh onlylove80 ơi,làm giúp em mấy cái được không mấy kiểu 3d,nhấp nháy kiểu giống của utnseries ấy.....tên là Anh Tuấn mấy cái đó anh làm vừa màn hình điện thoại giúp em nha độ phân giải 240x320 để em làm hình nền,thanks anh

Chỉnh sửa cuối: