• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

utnseries

Của em đây. không biết đã ưng ý chưa em?;;)

Posted via Mobile Device
Hì..hì cám ơn anh nhiều lắm...bao giờ anh rảnh anh post bài qua mail hướng dẩn em làm logo cụ thể với em rất thích làm logo ,nhiều kiểu anh làm đẹp quá.nhờ anh làm hoài em ngại quá..mấy hôm nay em đã làm 200 cái logo trong trang làm logo của anh cho mà có mấy kiểu lặp đi lặp lại hoài à,nó ko có ẩn hiện,rồi qua trái ,nháy chử..v..v,và còn 1 điều đáng buồn nửa là em viết thêm dấu ko được...

namthangbk

anh làm cho em chữ tata hình uốn lượn như chữ Hoàng Ân page 38 ý...anh làm cho em chữ màu vàng nền đen...máy em là n72...thank a

onlylove80

anh onlylove80 ơi,làm giúp em mấy cái được không mấy kiểu 3d,nhấp nháy kiểu giống của utnseries ấy.....tên là Anh Tuấn mấy cái đó anh làm vừa màn hình điện thoại giúp em nha độ phân giải 240x320 để em làm hình nền,thanks anh

Anh làm cho em mấy cái làm logo và hình nền nhé..Chúc em vui vẻ:D Còn đây là 1 hình nền cực đẹp, nhìn phê lắm nhưng hơi nặng nên anh không up lên diễn đàn đc đành phải up vào 4share. HINHNEN

Chỉnh sửa cuối:

votinhlak

Anh làm cho em mấy cái làm logo và hình nền nhé..Chúc em vui vẻ:D Còn đây là 1 hình nền cực đẹp, nhìn phê lắm nhưng hơi nặng nên anh không up lên diễn đàn đc đành phải up vào 4share. HINHNEN

hì hì..anh onlylove80 ơi..làm phiền anh quá..mấy cái logo đó đẹp lắm nhưng anh làm lại giúp em mấy cái 3d Anh Tuan xoay lượn nền đen size 240x320 nha..với lại cái hình nền kia đuôi .rar máy em là s40 7210 supernova nên đọc ko được,máy em chỉ đọc được đuôi .jar thôi..anh giúp em làm lại được không anh? :) thanks anh

onlylove80

hì hì..anh onlylove80 ơi..làm phiền anh quá..mấy cái logo đó đẹp lắm nhưng anh làm lại giúp em mấy cái 3d Anh Tuan xoay lượn nền đen size 240x320 nha..với lại cái hình nền kia đuôi .rar máy em là s40 7210 supernova nên đọc ko được,máy em chỉ đọc được đuôi .jar thôi..anh giúp em làm lại được không anh? :) thanks anh

Em phải giải nén cái hình nền mà anh nén *rar ra chứ.. nó là đuôi Gif đó em. Em dùng Winrar trên PC mà giải nén rồi cài vào máy.. Đẹp lắm đó em. Còn dưới đây anh đã làm lại cho em mấy kiểu mới.

votinhlak

Em phải giải nén cái hình nền mà anh nén *rar ra chứ.. nó là đuôi Gif đó em. Em dùng Winrar trên PC mà giải nén rồi cài vào máy.. Đẹp lắm đó em. Còn dưới đây anh đã làm lại cho em mấy kiểu mới.

chà..mấy cái hình 3d đó anh làm cho em đẹp quá:) thanks anh nhìu;;)...mà sao trong flamingtext.com không có mấy kiểu 3d đó anh??:-/ à,anh bày em lun cách làm như HINHNEN.rar đó đi :)

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

ủa .anh hiếu ơi ..hình logo anh làm hình nền được luôn à..240x320 ..:O:O

Uh, Làm được mà em trai.. Nhưng những hình nền động này thì dòng Symbian như anh em mình chỉ xem mà thèm thôi chứ không dùng làm hình nền được đâu em ah. Hình nền dạng *Gif này chỉ có S40 là dùng được thôi em.

trong khu Vh s60 trubic cũng có Pm việt hoá sytem tool cũng có làm logo. Ko những thế nó còn làm nhiều việc khác như khôi phuc cài đặt gốc, format máy ... Các bạn có thể qua đó tham khảo

Posted via Mobile Device

Anh em ai có nhu cầu làm logo mạng cứ gửi yêu cầu vào đây mình sẽ làm giúp..Các bạn chỉ cần dùng PM Animsprite sau đó Move logo này vào thư mục animSpiter==>Choose Sprite==>Position Set= tuyệt vời

nhờ bạn làm giúp chữ QUANG PHONG.THANKS

utnseries

Uh, Làm được mà em trai.. Nhưng những hình nền động này thì dòng Symbian như anh em mình chỉ xem mà thèm thôi chứ không dùng làm hình nền được đâu em ah. Hình nền dạng *Gif này chỉ có S40 là dùng được thôi em.

thế thì mình làm cho nó to ra rồi hình nền chắc không có vấn đề chứ anh :-?:-?
em đả tải thử về rồi chỉnh cho nó to ra mà nó không động..