• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

_nhattai92_

hjx, đề nghị pác chủ thớt trả lời dùm em, tại tao jaf xong rùi hôk restore đc danh bạ. hjx

pandacake

JAF rồi nhưng không thấy có Ovi Maps, đồng bộ danh bạ Ovi... thiếu nhiều thứ quá. được cái là ít hao pin. Test thêm vài hôm nữa mà ngon thì xài típ, ko thì JAF bản khác. :)):)):)) thanks phát cho khí thế. :p

ruby10

ghép với 101 đúng là perfect :) ghép cả buổi mới đc, bị test mode miết, tks bún bò :D
lúc mới flash ram trung bình là 54mb-52mb, bật effect còn 47-49mb (5mb với effect như thế thì ko phí chút nào) , font đẹp, nét mỏng, cảm ứng mượt. và bây giờ ram ổn định với effect là 54mb @.@
chờ By xíu đang up rofs 2 của 101 lên MF, Bún cho vào bài lun cho a e đỡ phải ghép 007 với 101 nha, mắc công người ta ko bít ghép thì.... ^^
-Mọi người dùng chung với core 101 của kid nha
- up xong rồi nè : cho v52.101(dùng chung core MaxSpeed của kid)
http://www.mediafire.com/?4f8kioj4jscscg9
Core của kid đây, tks kid nha share cho by cái ^^ này cho a e dùng
http://www.mediafire.com/?wa6dt5x2124ujtj

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Ruby:hay đó,thank bạn nha,ghiền bản này lắm rồi,nhưng loay hoay ko biết làm sao để ghép,tại cái nfe std0.3bị j ý,ko đóng gói dc,fiền bạn gửi tin nhắn hướng dẩn ghép dc ko,hoặc lập pic chia sẻ cho aiko bít luôn,thank bún riêu và bạn

ruby10

Ruby:hay đó,thank bạn nha,ghiền bản này lắm rồi,nhưng loay hoay ko biết làm sao để ghép,tại cái nfe std0.3bị j ý,ko đóng gói dc,fiền bạn gửi tin nhắn hướng dẩn ghép dc ko,hoặc lập pic chia sẻ cho aiko bít luôn,thank bún riêu và bạn

thêm link của kid rồi đó, khoa down 2 cái về rồi flash bình thường

_nhattai92_

Bạn đã copy các file backup bỏ vào trong thư mục backup ở thẻ nhớ chưa?

thư mục backup vẫn còn pác ơi, mình sợ nó quét ở ổ C nên chép wa C lun, nhưng vẫn restore hôk đc, nó báo là hôk tìm thấy. mình rất thik bản cook này, mà hôk restore đc danh bạn nên nạp lại bản cook cũ xài tạm.

OverYou

thêm link của kid rồi đó, khoa down 2 cái về rồi flash bình thường

Nếu bản của bro ngon thỳ up lên 1 trang mới của riêng bro đi để cho anh em khác bít mờ xài >:)

ruby10

Nếu bản của bro ngon thỳ up lên 1 trang mới của riêng bro đi để cho anh em khác bít mờ xài >:)

có đâu, by chỉ ghép rofs của bunrieu và core của kid thôi làm sao dám lập topic ^^ by up lên cho a e 101 dễ flash thôi :)

OverYou

có đâu, by chỉ ghép rofs của bunrieu và core của kid thôi làm sao dám lập topic ^^ by up lên cho a e 101 dễ flash thôi :)

Uầy! Cứ tưởng bro mod thêm dzo nữa :p Vậy cũng được mờ, chờ ổng bún riêu cá up thêm cái bản update nữa thỳ bro lại có việc mà làm típ >:)

ruby10

Uầy! Cứ tưởng bro mod thêm dzo nữa :p Vậy cũng được mờ, chờ ổng bún riêu cá up thêm cái bản update nữa thỳ bro lại có việc mà làm típ >:)

ừm xài 2 bản này kết hợp thì perfect quá này

OverYou

ừm xài 2 bản này kết hợp thì perfect quá này

Cái bản này ổng chỉnh sửa cái giao diện theme Sym^3 + thanh Media Sym^3 tỉ mỉ gúm. Nhìn cái bàn phím quay số đẹp lun (3 chấm y trang Sym^3 >:)) Nhưng ổng xóa đi nhiều thứ wa, anh em dùng cũng hơi bất tiện chút :-?

OverYou

Ổng xoá đi nhiều thứ wa, giờ cũng bó tay thoy, chờ ổng ra bản update!