• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20 ==> X6 V30 by Hoàng Huy (cập nhật V2)

nobjtadjxega

có pác nào sài bản này mà vào opera mini 5.1 beta bị lỗi khởi động lại máy giống em không

NokiaXseries

mấy bạn thix font nào thì đưa mình cook
Dùng font này đi bạn

sieutocdo1994

có pác nào sài bản này mà vào opera mini 5.1 beta bị lỗi khởi động lại máy giống em không

mình sài opera mobile thì bình thường, ko pik mini thì sao.
Mấy bạn nói vip contact bị lỗi sao mình ko hiểu? Sáng nay mình test vẫn hiện hình bình thường. Mình để danh bạ bên sim, sau khi chọn 1 số liên lạc để làm vip contact số đó sẽ đ.c chép wa máy.

NokiaXseries

mình sài opera mobile thì bình thường, ko pik mini thì sao.
Mấy bạn nói vip contact bị lỗi sao mình ko hiểu? Sáng nay mình test vẫn hiện hình bình thường. Mình để danh bạ bên sim, sau khi chọn 1 số liên lạc để làm vip contact số đó sẽ đ.c chép wa máy.
Vip contacts là cái thanh danh bạ ngoài HS ấy, mình dùng bị lỗi không hiển thị được hình ảnh trên thanh danh bạ đó chắc tại mình để dang bạ trên máy, nếu để danh bạ trên sim thì cái trình bám số không hiển thị được tìm kiếm nhanh bạn ah, có một lỗi này rất nhiều bản CFW c6 gặp phải, đó là vào trình quay số -> options -> Open keyboard sau đó đánh ký tự thì nó không hiển thị được các kí tự, bạn tìm hiểu xem ntn nhé :))

tuyenhp

Vip contacts là cái thanh danh bạ ngoài HS ấy, mình dùng bị lỗi không hiển thị được hình ảnh trên thanh danh bạ đó chắc tại mình để dang bạ trên máy, nếu để danh bạ trên sim thì cái trình bám số không hiển thị được tìm kiếm nhanh bạn ah, có một lỗi này rất nhiều bản CFW c6 gặp phải, đó là vào trình quay số -> options -> Open keyboard sau đó đánh ký tự thì nó không hiển thị được các kí tự, bạn tìm hiểu xem ntn nhé :))

mình dùng bản tự mod thì ko co lỗi như vầy vip contact vs bàn phím S^3 ok cả ! mình cũng mod lại bản của bác binh24 mà ??

sieutocdo1994

mình nghĩ cái đó ko hỗ trợ chứ ko phảj do bản cook đâu

dkhoan_0211

sao bản của mình viết được kí tự bình thường. contact hiện vô tư :))

nguyenthanhnhan

Sau cái ttpod không hoạt động vậy, có ACE nào bị như em không, nhờ Anh sieutocdo xem lại dùm em nha.

nguyenthanhnhan

em có cần cài đặc gì không vậy anh, sau em nhấn vào thì nó không có tác dụng gì hết, còn cái trình nghe nhạc ở trên thì hoạt động tốt,

chienbinhgio

Bac edit lai bai viet di,de cai font nao de anh em con biet chu,2loai font khac nhau biet sao ma lan,nhieu nguoi phan van khi sai fw cua bac tai cai font do

sieutocdo1994

em có cần cài đặc gì không vậy anh, sau em nhấn vào thì nó không có tác dụng gì hết, còn cái trình nghe nhạc ở trên thì hoạt động tốt,

ak. Tất nhiên là bạn phải cài ttpod nửa mới sài đ.c. Thân

Bac edit lai bai viet di,de cai font nao de anh em con biet chu,2loai font khac nhau biet sao ma lan,nhieu nguoi phan van khi sai fw cua bac tai cai font do

ok. Mình sẽ edit

q630666

bình thường bạn ah. Mình còn add ttpod vào trình nhạc mặc định của máy nửa

bạn vào setting->phone
display: chỉnh thời gian tắt đèn
phone manage ment->auto.keyguard:thời gian khóa phím
Chỉ chỉnh được Khóa phím tự động thôi không chỉnh đc thời gian bạn ạ.

bình thường bạn ah. Mình còn add ttpod vào trình nhạc mặc định của máy nửa

Bạn chỉ tớ cách add TTpod vào đi.Có cho cái ttpod hiện lên nút Play - Next - P... ở màn hình chờ như trình mặc định không bạn>?

sieutocdo1994

qhc_qhc

sao bản của mình viết được kí tự bình thường. contact hiện vô tư :))

Tính PR ah?
Bạn tài thế sao ko tự cook từ bản của binh24 đi, mà lại recook từ bản của nước ngoài thế???
Bản của bạn mà ko nhờ sieutocdo1994 fix dùm lỗi camera thì làm j bạn có đ.c bản final?? Công sức người ta fix dùm bạn còn ko thanks đ.c tiếng, với lại chẳng thèm ghi ai đã fix nửa. Mình biết đây là nơi để mọi người cùng sở thix, chia sẻ với nhau. Nhưng mình thấy bạn nên xem lại cách ăn nói tí! sieutocdo1994 thật tốt khi chẳng thèm nói bạn tiếng nào về vấn đề này.