• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20 ==> X6 V30 by Hoàng Huy (cập nhật V2)

sieutocdo1994

K len cook ttpod vao fw,no ra ban moi thi k voc duoc dau

Mình ko cook vào rom bạn ah. đó chỉ là 1 đường dẫn tới TTPOD trong mục music ở mwnu thôi

Tính PR ah?
Bạn tài thế sao ko tự cook từ bản của binh24 đi, mà lại recook từ bản của nước ngoài thế???
Bản của bạn mà ko nhờ sieutocdo1994 fix dùm lỗi camera thì làm j bạn có đ.c bản final?? Công sức người ta fix dùm bạn còn ko thanks đ.c tiếng, với lại chẳng thèm ghi ai đã fix nửa. Mình biết đây là nơi để mọi người cùng sở thix, chia sẻ với nhau. Nhưng mình thấy bạn nên xem lại cách ăn nói tí! sieutocdo1994 thật tốt khi chẳng thèm nói bạn tiếng nào về vấn đề này.

dù sao cũng là ae chơi chung forum mà bạn, dkhoan_0211 chắc chỉ đùa tí thôi mà

tuyenhp

- Music 5800 V52( cải thiện âm thanh loa ngoài)
@sieutocdo bạn cho mình cái MOD này đc ko ? mình tập tành mod 1 chút ! bản C6 âm thanh nghe củ chuối quá ! thank trước :D

chienbinhgio

Thoi moi nguoi,toan ae ca ma,k len lam the,bac std su dung font nao the,edit lai cho ro rang di bac
to all/ k pha topic cua bac std nhe :))

tuyenhp

bạn std ơi bản này mình vào thư mục ảnh khi xem 1 bức ảnh xong di sang trái phải để xem ảnh khác thì rất chi là lag dù đã tắt effect đi rồi

sieutocdo1994

Thoi moi nguoi,toan ae ca ma,k len lam the,bac std su dung font nao the,edit lai cho ro rang di bac
to all/ k pha topic cua bac std nhe :))

Mình đã fix lại ảnh

bạn std ơi bản này mình vào thư mục ảnh khi xem 1 bức ảnh xong di sang trái phải để xem ảnh khác thì rất chi là lag dù đã tắt effect đi rồi

ok. mình đang fix chỗ này

@qhc_qhc và dkhoan_0211. hai bạn bỏ wa đi, chuyện cũng chẳng có gì mà. ai share cũng đ.c, ae có sài đ.c rùi

chienbinhgio

Dùng font này đi bạn

dung cai font nay di bac,cai font android do nhin roi mat lam bac ah

chienbinhgio

Ban nay la beta phai khong bac std

font nay cung duoc ma minh khong biet ten

mình ko nhớ đây có phải là font gốc ko. bạn nào có font này thì port lên để mình cook. thx

the bac dang dung fw nao the

Chỉnh sửa cuối: