• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

samiboy007

Chán quá vẫn hem down dc pac ui, thử sang máy khác vẫn thê ah. Down bản V1 của pac vẫn chạy phè phè 700k/s, chả hiêu sao bản này tắt ngúm luôn. Pac up lại cho e cái đc hông. Hix.

èo.mình onl pằng mobile sao up link kháx cho pạn đc.pạn thôg cảm nha.pạn thử nhờ pạn nào up link kháx dùm pạn đi.

boykeongot

Ok, down dc ui pac ah. Flash ngon lành. Ah mà sao cái internet radio ko dùng đc vậy pac, cần cài đặt j hong vậy. Vs cả cái ttpod nữa, chả thấy nó ở đâu cả.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Ok, down dc ui pac ah. Flash ngon lành. Ah mà sao cái internet radio ko dùng đc vậy pac, cần cài đặt j hong vậy. Vs cả cái ttpod nữa, chả thấy nó ở đâu cả.

Radiointernet và ttpod bạn phải cài thêm vào bạn ah.Cài vào sẽ có trong menu music.;;);;)

toan11101987

tưc là mình muốn thay đổi icon cho một ưng dụng ví dụ như opera chẳng hạn khi cài vào máy thì hiện icon của IE chẳng hạn

samiboy007

tưc là mình muốn thay đổi icon cho một ưng dụng ví dụ như opera chẳng hạn khi cài vào máy thì hiện icon của IE chẳng hạn

kái này mình k rành lắm pạn ah.nó liên quan đến bên box theme r.mình k hay làm mấy káj này nên mình k gjúp pạn đc.pạn thôg cảm nha.
Ps/ pạn hỏj bro ntv_79 đi.

toan11101987

à bạn sami ơi mình thấy bản này khi nghe nhạc bằng tai nghe ko chuyển bài bằng nút trên tai nghe đc và vào mục cập nhập phầm mền vẫn báo phần mềm điện thoại quan trọng

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

à bạn sami ơi mình thấy bản này khi nghe nhạc bằng tai nghe ko chuyển bài bằng nút trên tai nghe đc và vào mục cập nhập phầm mền vẫn báo phần mềm điện thoại quan trọng

pạn kiểm tra tai nghe lại đi.mình vẫn next prvew trên taj nge bt nhé.
Cập nhật phần mềm thì có : ovi 3.6 (đag xài 3.06 ), music 15.2 (mặx dù đag xài 15.2). Radiointernet 2.2 .mà kệ nó đy.để ý làm j.cứ xàj bthườg đc r.

mới check xog

toan11101987

Cập nhật phần mềm thì có : ovi 3.6 (đag xài 3.06 ), music 15.2 (mặx dù đag xài 15.2). Radiointernet 2.2

mới check xog
bàn v1 thì mình dùng đc mà .những phần mền bạn nói thì mình biết nhưng là cái phầm mềm quan trọng kiểu như có phiên bản mới đấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Cập nhật phần mềm thì có : ovi 3.6 (đag xài 3.06 ), music 15.2 (mặx dù đag xài 15.2). Radiointernet 2.2

mới check xog
bàn v1 thì mình dùng đc mà .những phần mền bạn nói thì mình biết nhưng là cái phầm mềm quan trọng kiểu như có phiên bản mới đấy

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

k pít nữa.mình đag xài pản này. (hồj nãy cook bị lỗi,xoá nhầm rofs2 nên tảj pản trên về flash lun chưa kịp chỉnh sửa j.next preview bt)
còn cập nhật pm thì pạn xem 2hjnh sau:
http://www.4shared.com/photo/fEd0ACp-/GifTailor_0001_2.html
http://www.4shared.com/photo/cWUzn34Q/GifTailor_0002_4.html

kissokill88

tai nghe xài bình thường bạn ơi

vpkado

Lão Samiboy Chỉ dùm tui cách xóa hết theme chỉ để lại 1 em thôi được k