• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

huutran77

Thì 2 fw mình đều mod tối đa ram mà. Bạn sử dụng fw của 1 số thành viên khác so sánh sẽ trực quan hơn.

Bạn Tuan nói rất chuẩn. Chủ yếu nền cơ bản của firmware là gì thôi :)
Mình nghĩ tên gì cũng không quan trọng, quan trọng là có tốt không thôi.

nhoxjnhzai

vừa xem clip về trình duyệt của Anna là BrowserNG/7.3.1.26 có khi ae 523x hợp sức port nó cho cái trình duyệt lởm 7.1.4 của chúng ta đi :D,cả Flash của nó nữa cũng đc đây

bom1973

duythanh bản cfw 3/5 pua trc đó có vẫn còn lỗi về phần xem video, xem lâu khoảg 1h là máy tư dưng khởi đôg lại. Và phần camera còn lỗi nhỏ nữa. Ơ cfw này pan đã fjx dc hềt mấy lỗi này chưa? Or aj bjx fjx lỗj xem video rồj thj gjúp mjh vơj. Thank.

thangku1989

duythanh bản cfw 3/5 pua trc đó có vẫn còn lỗi về phần xem video, xem lâu khoảg 1h là máy tư dưng khởi đôg lại. Và phần camera còn lỗi nhỏ nữa. Ơ cfw này pan đã fjx dc hềt mấy lỗi này chưa? Or aj bjx fjx lỗj xem video rồj thj gjúp mjh vơj. Thank.
xem vidieo tầm 1h là nó sẽ tự khởi động lại là do nóng máy chứ không phải lỗi đâu?

thangku1989

thế FW N97mini gốc nó cũng thế à? hjc mình chưa dùng n97 mini bao giờ nên không biết nó có quay đc không

zienqn77

Cho mình hỏi tí. Bản nào của DT mình nhìn hình toàn là 60mb ram trở lên. Mình toàn dùng cfw của dt nhưng sao chưa bao giờ ram lên đến 60mb mặc dù mình đã cài ramblow và swit... K nhớ ^^ nhưng vẫn không được không biết máy mình bị gì. Lúc mới flash xong cũng chỉ 58mb ram là cao rồi dù mình chỉ cài vài app khoảng 6 app thôi. Các bạn giúp mình tí.

bom1973

pro giúp mjh. Mình k0 thích cái icon anna này lắm. Mình thích kái icon cua n8 hơn. Pro nào chỉ cho mình cách thay hết theme và full icon n8 o bản 3/5 wa bản này với? Thank trc. Júp mjh v0j.

Chỉnh sửa cuối:

king_cfc

Cho mình hỏi tí. Bản nào của DT mình nhìn hình toàn là 60mb ram trở lên. Mình toàn dùng cfw của dt nhưng sao chưa bao giờ ram lên đến 60mb mặc dù mình đã cài ramblow và swit... K nhớ ^^ nhưng vẫn không được không biết máy mình bị gì. Lúc mới flash xong cũng chỉ 58mb ram là cao rồi dù mình chỉ cài vài app khoảng 6 app thôi. Các bạn giúp mình tí.
chạy mượt là được mà :) đâu cần RAM cao lắm đâu, em flash xong cũng chỉ có 62MB RAM ( bản C6 lai N97) dùng bình thường hơn 50MB nhưng mà nhanh là khoái rùi :)

bente402

pro giúp mjh. Mình k0 thích cái icon anna này lắm. Mình thích kái icon cua n8 hơn. Pro nào chỉ cho mình cách thay hết theme và full icon n8 o bản 3/5 wa bản này với? Thank trc. Júp mjh v0j.

kím cáj theme n8 càj vào..c0ok chj cho rừơm rà mệt

bom1973

kím cáj theme n8 càj vào..c0ok chj cho rừơm rà mệt
ko phải ý mình mún là đổi hết icon ana ở bản này thành icon của n8 cơ. đổi icon mặc định trong máy lun chứ ko phải la icon theo theme đâu. giống như icon mặc định của bản anonymous 3\5 cơ. ai bix chỉ mình với

Chỉnh sửa cuối:

levanson_86

ko phải ý mình mún là đổi hết icon ana ở bản này thành icon của n8 cơ. đổi icon mặc định trong máy lun chứ ko phải la icon theo theme đâu. giống như icon mặc định của bản anonymous 3\5 cơ. ai bix chỉ mình với

thì pro tìm MOD "N8 icon pack" rồi bung rofs2, quẳng vào,repack và FLASH ! Xong!!!!!!!!!! Mình thì muốn tìm "Anna Icons Pack" giống như bản N97mn này để nhét vô bản 04/06 của DuyThanh mà ko tìm đc (vì mình vẫn thích dùng bản Anonymous 04/06 hơn)-đúng là ngược đời nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.