• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Font Nokia pure - Lite

kaikool

Mình dùng font mới up của bạn cho vào fw thấy bị lỗi k hiện ký tự đặc biệt bạn à. Cả dấu space ở dailer, keyboard cũg thành hình chữ nhật hết à :-S sao vậy nhỉ?

vutaikt

aj up ho minh bản 7 trang ky tu +chjna vớj. Nén fjle rar gjúp mjnh. N8 k càj dc 7z unpack. K gjảj nén dc 7z. help

atrau

Mình dùng font mới up của bạn cho vào fw thấy bị lỗi k hiện ký tự đặc biệt bạn à. Cả dấu space ở dailer, keyboard cũg thành hình chữ nhật hết à :-S sao vậy nhỉ?

Bạn đừng cho vào FW vội, thử trước đã. Có lẽ hôm qua mình xóa thêm vài kí tự lại xóa nhầm dấu cách. Mình up lại rồi.
Nhưng 7 trang kí tự thì mình có để trong đó mà. Mình cũng không dùng 7 trang kí tứ nên không test trước được :(
Đây là hình trong font

hymalaia1

bạn thử bản này nhé, mình đã loại bớt kí tự thừa
giảm dung lượng, còn nếu vẫn chưa đc thì kiểm tra xem đã cook mod 7trang ki tu vào FW chưa , phải có cái đấy mới hiện đc, không ai post bài cho bạn mà chưa test OK đâu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

sr máy mình bị hư đang sửa không up dc luôn sr nha

Chỉnh sửa cuối:

kaikool

mod đó mìh cho rồi nhưg font k hỗ trợ thì mới bík chứ :)
Mìh cho vào Cfw bản 3,8mb thì k có kí tự đặc biệt, dấu cách . Sau đó mìh lấy font 715kb của bạn cho vào resource thì lại hiện lên!
Tức là bản 3,8mb bị thiếu :) Check dùm mìh hen :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 47 minutes:

hình như mìh c00k có vấn đề thì phải ~.~

Chỉnh sửa cuối:

hymalaia1

mod đó mìh cho rồi nhưg font k hỗ trợ thì mới bík chứ :)
Mìh cho vào Cfw bản 3,8mb thì k có kí tự đặc biệt, dấu cách . Sau đó mìh lấy font 715kb của bạn cho vào resource thì lại hiện lên!
Tức là bản 3,8mb bị thiếu :) Check dùm mìh hen :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 47 minutes:

hình như mìh c00k có vấn đề thì phải ~.~

mình cook font đó vào rùi nè. CÓ làm sao đâu, bản thử tại bản của mìng o mediafire nhe

www.mediafire.com/?ii5my8pfmh6v89i

kaikool

hình như mìh cook thiếu jif rồi! Bạn up bản bạn đag dùng dùm mìh đc hok?

hymalaia1

hình như mìh cook thiếu jif rồi! Bạn up bản bạn đag dùng dùm mìh đc hok?

mediafire trên đó pạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

aj up ho minh bản 7 trang ky tu +chjna vớj. Nén fjle rar gjúp mjnh. N8 k càj dc 7z unpack. K gjảj nén dc 7z. help

vào link mediafire của mình đi pạn hoặc tải của chủ topic và ra PC nhé

Chỉnh sửa cuối:

kaikool

àh đc rồi. Tại mìh chưa factory set nên vẫn ảnh hưởg. Mìh cop font vào resource rồi xóa đi nó lại hiện đủ.
K hiểu nữa

atrau

Bạn xóa đuôi 7z, sửa thành đuôi rar là được. :)
àh đc rồi. Tại mìh chưa factory set nên vẫn ảnh hưởg. Mìh cop font vào resource rồi xóa đi nó lại hiện đủ.
K hiểu nữa
Vậy font của mình sài được không bạn?

chanhkho1908

font này đẹp nhưng khi dùng isms và opera chữ trong hộp thoại bị khuyết, mất nét

atrau

font này đẹp nhưng khi dùng isms và opera chữ trong hộp thoại bị khuyết, mất nét

mình không dùng isms nhưng opera bị khuyết thì không có gì lạ vì bản cho s60v5 vẫn bị lỗi, dùng bản java thì không vấn đề gì hết.

Nguoi_Tuyet

Mình không có thư mục Resources, chỉ có resource thôi, mà trong thư mục resource thì lại không có thư mục Fonts, tùm lum quá

atrau

Mình không có thư mục Resources, chỉ có resource thôi, mà trong thư mục resource thì lại không có thư mục Fonts, tùm lum quá

Bạn cắm thẻ nhớ vào máy tính rồi mở folder resource (không quan trọng viết hoa hay không), tạo folder fonts rồi cop vào, đừng dùng xplore, xác suất lỗi rất cao.