• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhluan_phuyen

cái lỗi tv hok phải mathanh đã fix rùi sao

cái tập tin đính kèm đó hả bạn?
thế phải làm như thế nào vây? " pó tay "

"5k8 bj gjowf nhiều sụ lựa chọn quá, nào là của anh thanh, anh binh và còn có của mrquyen93 nữa chứ. thật là hông biết lựa chọn sao đây."

Chỉnh sửa cuối:

hatranbeclin

cái tập tin đính kèm đó hả bạn?
thế phải làm như thế nào vây? " pó tay "

"5k8 bj gjowf nhiều sụ lựa chọn quá, nào là của anh thanh, anh binh và còn có của mrquyen93 nữa chứ. thật là hông biết lựa chọn sao đây."

Tải tập tinh đính kèm về rồi JAR thôi!
p/s: tùy theo sở thích mà dùng bản nào!
Mình thì mình dùng bản N97mini của mathanh! vì RAM cao ->> máy ổn đinh! Tuyệt

tai_ntt

con 5800 của mình xài bản cook của Binh24 và của bạn MaThanh xài được vài ngày thì bị lổi cảm ứng, không bấm được, phím xanh đỏ cũng ko có tác dụng lun. khôi phục cài đặt gốc lại thì được nhưng hình như xài được vài ngày, không biết tại máy mình bị lổi hay có đụng phần mềm gì ko nhỉ mình chỉ cài 1 số phầm mềm thông dụng thôi. có bạn nào bị lổi tương tự vậy ko?

LastKnight

con 5800 của mình xài bản cook của Binh24 và của bạn MaThanh xài được vài ngày thì bị lổi cảm ứng, không bấm được, phím xanh đỏ cũng ko có tác dụng lun. khôi phục cài đặt gốc lại thì được nhưng hình như xài được vài ngày, không biết tại máy mình bị lổi hay có đụng phần mềm gì ko nhỉ mình chỉ cài 1 số phầm mềm thông dụng thôi. có bạn nào bị lổi tương tự vậy ko?

Cái đó là do dt bạn rồi,mình theo fw của anh mathanh từ C6 1.26 đến fw này,chưa thấy ai nói lỗi như bạn..:D

thechipmunks

bác ơi cho em hỏi , e dùng bản fw v52 , giờ chỉ down mỗi cái core v52 rồi bỏ vào fw v52 gốc rồi jaf là ok à ?

tai_ntt

Cái đó là do dt bạn rồi,mình theo fw của anh mathanh từ C6 1.26 đến fw này,chưa thấy ai nói lỗi như bạn..:D

Chác do dt mình rồi, nảy j jaf lại FW gốc v52 vẫn còn bị nè....... đem đi gặp bác sỉ thôi, còn hông thì kím con c6-01 thay thế con 58k này lun..:))

caotuanan

bác ơi cho em hỏi , e dùng bản fw v52 , giờ chỉ down mỗi cái core v52 rồi bỏ vào fw v52 gốc rồi jaf là ok à ?

bạn chọn core52 + bản cook tải về tại đây màu đỏ của mt up đó,cho vào rm-356 rồi jaf thui

thechipmunks

Tải tập tinh đính kèm về rồi JAR thôi!
p/s: tùy theo sở thích mà dùng bản nào!
Mình thì mình dùng bản N97mini của mathanh! vì RAM cao ->> máy ổn đinh! Tuyệt

cứ thế nhét vào Rim 356 rồi jaf thôi à ? mà bạn dùng fw N97mini cho 58 thì ram trống bao nhiêu vậy ?

LastKnight

cứ thế nhét vào Rim 356 rồi jaf thôi à ? mà bạn dùng fw N97mini cho 58 thì ram trống bao nhiêu vậy ?

fw N97mini thì mình dư ram 47mb lận,chắc giải phóng Ram thì nhỉnh hơn 1 chút nữa.

ai dùng v52 thì sửa tên file thành
RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20
rồi đêm flash với core v52 nha
Bạn down file "bản cook tải về tại đây" về rồi sửa lại tên nha

hunterboy_nb

mathanh đã kiểm định core v52 mới từ adonix pnht chưa? Tính up thử mà pc lỗi win, đang cài lại. Muốn xin ý kiến của bồ cho chắc.

mathanh ơi, liệu flash bản này với core v52 của pnht có sao ko?

thanhluan_phuyen

DÙNG CỦA MT CHO LÀNH.BÊN KIA THƯƠNG MẠI HÓA MÌNH K THIK,HƠI MẤT CẢM TÌNH:(

chắc là có vấn đề gì đó bên trong mà mình không biết thôi bạn ak,nhưng theo mình thì làm như thế cũng không hay mấy................:(

haysuzuki

các bạn cho mình hỏi!core bản c6 này nó chạy chung core mini ah?dow về có chữ mini??

ohannguyent

các bạn cho mình hỏi!core bản c6 này nó chạy chung core mini ah?dow về có chữ mini??

C6/N97 khác nhau bởi file rofs2, còn core hay cái lõi của nó vẫn là của 5800. Vì vậy nên dùng core mini, hay core C6 cũng chỉ là một mà thui!

tochungdo

anh thanh ơi cho em ngoài lề tí, e đập hộp c6-01 bằng nào vậy anh? Tết xong chắc em cố gắng đc gần 6tr, cũng muốn lên c6-01, chan sym1 58 quá, nhưng lại tiếc cái vụ music, c6 có một loa thui hả anh?!

mathanh

anh thanh ơi cho em ngoài lề tí, e đập hộp c6-01 bằng nào vậy anh? Tết xong chắc em cố gắng đc gần 6tr, cũng muốn lên c6-01, chan sym1 58 quá, nhưng lại tiếc cái vụ music, c6 có một loa thui hả anh?!

vậy thì chờ mua X7 luôn đi 4 loa

[video=youtube;hvHTA918F_k]http://www.youtube.com/watch?v=hvHTA918F_k[/video]

Status
Không mở trả lời sau này.