• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM CHO IMAGIO (HTC Whitestone) ★

PhamQuang

Manager
bác này làm anh em mừng hụt, ở đấy bài cuối cùng của nó tít tận 31/12 cơ mà. Cũng mong chờ nhanh nhanh có HardSPL ra để nghịch lắm :(

Các bạn đừng vội mừng, tính cách Cmonex tuỳ hứng lắm. Nói sắp có trong vài ngày tới có khi là vài tháng sau không chừng. Tất cả phụ thuộc vào lượng Donate đấy.

huutrung2102

Bác Quang ơi xem xét đi em sốt ruột quá có cài được ko ạ?để em còn múc?mà thấy toàn tiếng Pháp thì phải nên chưa dám thử...

ttmq

Chà chà chà, nghĩa là pác happyghost2000 đang xài rom cook của đại ca PhamQuang rùi ợ?

huutrung2102

Bác ơi xem nhanh hộ bọn em đi, lâu lắm rồi chẳng thấy bác lên tiếng gì, sốt ruột quá, ngày nào cũng vào để xem bác phán ra sao mà mãi vẫn chẳng thấy tin gì của bác cả!Nhanh nhanh bác nhé!

PhamQuang

Manager
Bác ơi xem nhanh hộ bọn em đi, lâu lắm rồi chẳng thấy bác lên tiếng gì, sốt ruột quá, ngày nào cũng vào để xem bác phán ra sao mà mãi vẫn chẳng thấy tin gì của bác cả!Nhanh nhanh bác nhé!

Không có máy trong tay thì lấy gì để "phán" hả bạn thân mến??? :D

kenu97

trong khi HD2 vừa mới ra thì đã có rom cook của bác Quang, vì tools đã có sẵn.
Imagio vẫn phải chờ...

ruoicom

trong khi HD2 vừa mới ra thì đã có rom cook của bác Quang, vì tools đã có sẵn.
Imagio vẫn phải chờ...

Dùng Imagio ức phết nhở.... về OF đi, rùi em cho 1 bản cook....

cyanure111

không hiểu sao, vụ imagio này thấy ức chế quá, lý do chính là người có thể đưa ra hspl ko đưa ra chứ ko phải nó quá khó để làm ra cái hspl. Nếu như theo tin thì mụ đòi donate thì chắc a e ta đợi đến khi dân tình bỏ imagio sang hết hd2 thì may ra mới có
Nếu thế a e hãy xác định vài tháng nữa cho đỡ mệt mỏi, chứ ngày nào cũng vào ngóng kiểu này chỉ thêm nản và chán cho 1 cái máy chả có tội tình gì và hàng bao nhiêu người chờ 1 người thế này.

son_hui

ko biết đến bao giờ có HSPL đây.... lúc nào vao Net la tôi lại vào xemcó chưa... đi làm thì cứ ẩn trang PDAVIET để xem có chưa .... đợi mỏ cả mắt... hic hic

anhnpc

Dùng rom nguyên bản cũng đc đây chứ, bạn có vẻ khoái rom mới nhỉ?

PhamQuang

Manager
không hiểu sao, vụ imagio này thấy ức chế quá, lý do chính là người có thể đưa ra hspl ko đưa ra chứ ko phải nó quá khó để làm ra cái hspl. Nếu như theo tin thì mụ đòi donate thì chắc a e ta đợi đến khi dân tình bỏ imagio sang hết hd2 thì may ra mới có
Nếu thế a e hãy xác định vài tháng nữa cho đỡ mệt mỏi, chứ ngày nào cũng vào ngóng kiểu này chỉ thêm nản và chán cho 1 cái máy chả có tội tình gì và hàng bao nhiêu người chờ 1 người thế này.

HTC sản xuất ra máy với mục đích để người sử dụng ROM và các bản Update của họ thôi chứ đâu có dự định cho người dùng sử dụng ROM Cook???
Hiện tại trên thế giới rất ít người làm được HSPL vì nó phụ thuộc vào mớ mã mật của SPL do vậy mấy người làm được họ kiêu vậy đấy, không đủ lượng Donate, đừng hòng có được HSPL mà dùng.

son_hui

Bác quang ơi ! bác có thể nhờ Bepe viet HSPL cho dòng này dc ko ???? va nếu cần dolate thì là cần bao nhiêu mới đủ cho bà Comen oi.... ấy . hi

PhamQuang

Manager
Bác quang ơi ! bác có thể nhờ Bepe viet HSPL cho dòng này dc ko ???? va nếu cần dolate thì là cần bao nhiêu mới đủ cho bà Comen oi.... ấy . hi

Các bạn góp đủ tiền chuyển cho Bepe để bạn ấy có thể mua 1 máy để làm HSPL chắc là được đấy. Chắc Bepe chỉ cần có máy để làm là đủ. :D

son_hui

Bepe đang ở đâu vậy Bác.... làm thế nào liên lạc dc ! cháu sẵn sàng KÍNH TẶNG cái máy đang dùng luôn... hi ! Thank bác

xmanonline

Đòi donate thì phải nói rõ bao nhiêu chứ :D chứ bây giờ donate ko "đủ" thì ko share.
khác gì lừa đảo :D
Từ hôm đó đến giờ ko thấy bà ta nói gì luôn đưa mỗi cái link donate chán

hoangtumodel

Dùng rom nguyên bản cũng đc đây chứ, bạn có vẻ khoái rom mới nhỉ?

bản rom ship thấy nó ì ạch sao á, hard reset lại thì máy chạy mượt tí, cài vài software vào thì máy lại ì ạch, lâu lâu phải reset lại nữa, có lần em chạy game thoát ra xem lượng ram đang sử dụng thì nó là 99% :D. Giao diện Home thì lâu lâu bị đơ, mà máy vẫn chạy bình thường. Nói chung lỗi tùm lum hết :D