• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKY A800S: ROOT - RECOVERY - UP ROM & CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN

doductrungtnvn

xin chân thành cảm ơn bác atulaphan.huu khai rất nhiều.cám ơn những đóng góp.những lỗ lực rất lờn vì cộng đòng sky a800s=D>

hunglqpro

Mong bác AtulaPhan khắc phục lỗi quay Video cho anh em. để anh em có thể sử dụng đc quay video

ngocminhdl

Mong bác AtulaPhan khắc phục lỗi quay Video cho anh em. để anh em có thể sử dụng đc quay video

Mình phát hiện từ bản của huukhai kia ! nhưng tại mình cài nhiều ứng dụng quá nên mình tưởng bị xung đột ! té ra do bản room ! vậy thì nhờ bác atulaphan luôn thể vậy!!! thank bác trước !

hunglqpro

Mình phát hiện từ bản của huukhai kia ! nhưng tại mình cài nhiều ứng dụng quá nên mình tưởng bị xung đột ! té ra do bản room ! vậy thì nhờ bác atulaphan luôn thể vậy!!! thank bác trước !

Bản CM10 này ko biết tại sao coppy từ máy tính vào điện thoại em thấy rất chậm ( tất cảm các bản đều bị).

koolboyjuly

em dùng v5.5 bị khởi động máy về lại tiếng hàn hoặc anh, ko ra tiếng việt, bác atulaphan giúp em với :(

123loli

Bản CM10 của bác atulaphan đã xóa camera gốc, nên bác nào muốn quay đc video thì lấy cái camera của bản CM10 RC1 sử dụng cho bản này là ok.

atulaphan

em dùng v5.5 bị khởi động máy về lại tiếng hàn hoặc anh, ko ra tiếng việt, bác atulaphan giúp em với :(
ban chiu kho vaof setting dat tv vi loi nay xay ra khi viet hoa, minh da thu VH lai nhung ko dc.
Bản CM10 của bác atulaphan đã xóa camera gốc, nên bác nào muốn quay đc video thì lấy cái camera của bản CM10 RC1 sử dụng cho bản này là ok.
minh add cai camera cua JB 4.2 vao nhung do dt chet cam tu lau nen ko kt dc xem no hd ntn.
gui tu a800s nen ko co dau.

Chỉnh sửa cuối:

doductrungtnvn

tình hình là rom cm10 sạc pin nóng ran bác atulaphan ag.em tắt máy đi sạc thấy như vậy.còn gì chưa ổn nữa em báo cáo bác sau ag. pin chờ khá tốt,3h hết 1%,nhưng dùng thì 2p/1% trên máy của em
thêm khoản pin ảo nữa bác ơi.

Chỉnh sửa cuối:

doductrungtnvn

rom của bác fix lỗi dùng nóng máy,pin ảo tý nữa là ok. bác atulaphan ag.em mù tịt về công nghệ nên báo cáo bác vậy thôi chứ không giúp được gì cho bác mong bác thông cảm nha

phuthotx

Member
rom cm10

Các bác có thể tổng hợp lại những cachs fix lỗi hoặc để tối ưu rom cm10 new new giup e đc k, mấy hôm nay bận quá k theo dõi kỹ đc, đọc thì khó hiểu quá, cảm ơn các bác