• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS: 9.1, 9.2, 9.3

ngoctrien

Member
có ai giup mình ko vậy. nếu up date lên Fw30.019 thì n-gage có bị thay đổi gì ko? có ảnh hưởng gì về hack fone ko?

có thêm những Fw của đời máy mới nhất thui ko có gì cả và ko ảnh hưởng gì về hack phone hết chỉ sợ lên phiên bản cao quá chưa có hello để hack thui!

chiduc07

nhưng mình đang xài n-gage và chơi được full game rùi. nhưng phiên bản n-gage này cũ vào chậm wa. mình muốn chuyển sang n-gage2.0 full,bạn có cách nào hay ko chỉ mình với hay link nào hướng dẫn vậy ko cho mình xin. mà ko cần cài secman vì máy mình đã hack rùi. chỉ cần file cài n-gage2.0full là ok rùi. xin mấy bạn chỉ giúp mình. mình thanks nhiều.

datvietdatviet

Ae cho mình hỏi : mình có 78mb ứng dụng và 37mb image sao mình add 78mb ứng dụng vào 1 file zip thì nén đc xuống 31mb nhưng add image thì vẫn 37mb là sao nhỉ ?

Kojiro

Super V.I.P
Ae cho mình hỏi : mình có 78mb ứng dụng và 37mb image sao mình add 78mb ứng dụng vào 1 file zip thì nén đc xuống 31mb nhưng add image thì vẫn 37mb là sao nhỉ ?

Thế chất lượng khi bung ra có cái nào hư ko nè? Nếu ko thì đó là do cơ chế nén, chứ biết sao mà trả lời cho rốt ráo vấn đề này đây bạn :D

datvietdatviet

Thế chất lượng khi bung ra có cái nào hư ko nè? Nếu ko thì đó là do cơ chế nén, chứ biết sao àm trả lời cho rốt ráo vấn đề này đây bạn :D

file zip ấy là file game dragon ball mình vất game ra rồi add ứng dụng vào thì nén đc chứ file zip lấy ở máy chẳng nén đc tí nào.78mb nén vào zip vẩn 78mb. Khôg hiểu bọn nc ngoài làm file zip ấy kiểu gì mà nén khiếp thế

ngoctrien

Member
có ai giúp được mình ko vậy? hjx đang suy nghĩ về vấn đề này nhiều we.

theo mình ngĩ thì ko thể thay đổi game ở trong máy sao bạn ko dowload những game hay về sài nhỉ liệu v3 có sài được của v5 ko theo mình ngĩ là ko!

chiduc07

n85 s60v3 Fb2 cài n-gage2.0 được ko mấy bác? và chơi được game full ko máy bác? nghe nói muốn cài n-gage2.0 phải cài secman,nhưng máy mình đã hack bằng helloOX2.03 vậy có cần cài secman nữa ko? nghe nói cài secman để chạy n-gage2.0. ko bik có cần cài ko nữa. xin mấy pro chỉ giúp mình với?

zeor1810

Chào tất cả! Mình là Mem mới
Khi cài đặt phần mềm thì máy báo lỗi "Required application access not granted",bạn nào biết cách khắc phục thì giúp mình với.Thanks
p/s: máy của mình E71, imei:356059031300821

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
bác ơi file này la file cài sao có 1 file vậy. nghe nói có file patch gì nữa mà. bác có cái nào cài full ko? để cài full game n-gage đó mà.

Bạn cài thử đi, mình ko thấy có cái nào nữa. Mà theo mình biết chi game mới cần patch chứ trình chơi game sao lại cần patch :-?

chiduc07

Bạn cài thử đi, mình ko thấy có cái nào nữa. Mà theo mình biết chi game mới cần patch chứ trình chơi game sao lại cần patch :-?

mình ko dám chắc bác ạ. vì máy mình đã cài n-gage1318 phiên bản cũ nó có file patch cài vào n-gage. sau đó mới cài game n-gage full được. giờ đổi lại n-gage2.0 mình sợ ko chơi game full được thì phiền phức lắm bác ạ.có bài nào mà hướng dẫn về cái của mình thì tốt bik mấy rùi.:-/

Kojiro

Super V.I.P
mình ko dám chắc bác ạ. vì máy mình đã cài n-gage1318 phiên bản cũ nó có file patch cài vào n-gage. sau đó mới cài game n-gage full được. giờ đổi lại n-gage2.0 mình sợ ko chơi game full được thì phiền phức lắm bác ạ.có bài nào mà hướng dẫn về cái của mình thì tốt bik mấy rùi.:-/

Theo mình biết thì ngage đến bản 14xx rồi, bạn qua khu vực Game tìm nhé, tìm trong này ko thấy đâu!

onelove27

bác nào biết cho mình hỏi chút,là fomat và chạy lại FW nhiều có hại gjf cho máy điện thoại ko ah

onelove27

em thấy có người nói sẽ hại đến flash của máy và main của máy và làm máy chạy chậm đi ah.ko biết có phải ko nữa