• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E72

Status
Không mở trả lời sau này.

vudinhhiep

e chả hiểu add file lên pda kỉu j luôn, rối rắm vãi, bác nào cần thì pm yahoo e nhé: congtu_hathanh311. Các bác cho e hỏi ngu tí, e dùng ebuddy nhưng khi chat k biết add symbols kiểu j (symbol chứ k phải emoticons đâu nhé), ấn vào nút Sym của máy thì nó k nhúc nhích j cả, trc đây e dùng N95 khi bấm vào cửa sổ chat thì nó hiện lên như kiểu lúc nt, nhưng khi dùng E72 thì k như thế nữa nên là k biết gõ các symbols kiểu j luôn :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
e chả hiểu add file lên pda kỉu j luôn, rối rắm vãi, bác nào cần thì pm yahoo e nhé: congtu_hathanh311. Các bác cho e hỏi ngu tí, e dùng ebuddy nhưng khi chat k biết add symbols kiểu j (symbol chứ k phải emoticons đâu nhé), ấn vào nút Sym của máy thì nó k nhúc nhích j cả, trc đây e dùng N95 khi bấm vào cửa sổ chat thì nó hiện lên như kiểu lúc nt, nhưng khi dùng E72 thì k như thế nữa nên là k biết gõ các symbols kiểu j luôn :(

Với E72 thì có một số PM không tương thích hoàn toàn với bàn phím E72 nên một số phím nhấn sẽ không ăn. Chắc là do lỗi FW thôi. Hy vọng khi có FW mới sẽ OK hơn.

IPHONE12

các bác cho em hỏi ver 023:002 sao máy Em không cài đc ứng dụng đã sign bằng cer & key imei máy Em đc.Cài hellox 2.02 & 2.03 đều lỗi chứng chỉ.đã sign mà vẫn bị.thế là sao ạ.Em vô Q.lý ứng dụng cài đặt lại nhưng vẫn k đc

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bác cho em hỏi ver 023:002 sao máy Em không cài đc ứng dụng đã sign bằng cer & key imei máy Em đc.Cài hellox 2.02 & 2.03 đều lỗi chứng chỉ.đã sign mà vẫn bị.thế là sao ạ.Em vô Q.lý ứng dụng cài đặt lại nhưng vẫn k đc

Bạn xem lại CER và k3y có đúng không hay cách SIGN có bị gì không? Lỗi chứng chỉ là do bạn SIGN không đúng chứ không phải lỗi do file hello.ox đâu nhé

ngtrung

co bac nao xem mobi tv cua vina bang e72 chua thi chi minh voi, sao mo phan mem My tv tai tren vina ve chi co tieng ma kg co hinh, da dang ky goi cuoc roi.

romano81

FW mới mình thấy có cái mới. Đó là khi có wifi và gprs thì khi mình vô mạng nó sẽ tự động nhận wifi luôn, ko còn bước hỏi kết nối nữa

tuan0407

cho mình hỏi FW mới nhất của E72 đã hack dc chưa ?
FW cũ của mình cứ bị treo máy hoài à và music player của máy nhìu khi ko chơi nhạc được!

ssaadd

sao mình đang update thì nó ngắt kết nối và tắt luôn, ai biết chỉ dùm mình với

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình đang update thì nó ngắt kết nối và tắt luôn, ai biết chỉ dùm mình với

Tắt máy rồi thì bạn mở lên và gắn cab tiếp thì nó sẽ tiếp tục update cho tơi khi xong thôi

ssaadd

Cám ơn bạn BuuPhuc nhưng nó không mở lên được nữa, ấn power nó chỉ rung một cái rồi tối thui luôn hà, mình không biết làm sao luôn, chắc đem ra cửa hàng wa.

kyohiros

Cám ơn bạn BuuPhuc nhưng nó không mở lên được nữa, ấn power nó chỉ rung một cái rồi tối thui luôn hà, mình không biết làm sao luôn, chắc đem ra cửa hàng wa.

Xin chúc mừng con E72 của bạn thành dead phone rùi, cài phoenix rùi flash lại thui. Xem chi tiết trong diễn đàn nhá.

TuanSymbian

Tắt máy rồi thì bạn mở lên và gắn cab tiếp thì nó sẽ tiếp tục update cho tơi khi xong thôi

Đang update mà hết pin đt / lỏng cáp / máy tính tắt thì đt thành cục gạch hết, ở đâu có vụ mở lên lắp cable cho tiếp tục update vậy? Trên màn hình update của NSU luôn cảnh báo ko đc tắt hay để lỏng cable đt.

Bạn gì ở trên mang ra Nokia làm cho lành.

Status
Không mở trả lời sau này.