• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA

connguab

Ặc ặc, sorry, tôi dùng PocketMusic 5.0.6
Nghe WMA cứ đến cuối bài là dừng, ko chịu nhảy sang bài mới. MP3 không hề bị như vậy.:-??

mình cũng đang dùng PocketMusic 5.0.6 nè (bản việt hóa), nhưng k bị tình trạng như bạn, bạn thử remove rồi cài lại thử xem sao nhé !

nếu k thì tải bản này về dùng nè, mình đang dùng bản này, good lém !!!

http://www.mediafire.com/?fymx0dnng4f

Chỉnh sửa cuối:

ulysse

mình cũng đang dùng PocketMusic 5.0.6 nè (bản việt hóa), nhưng k bị tình trạng như bạn, bạn thử remove rồi cài lại thử xem sao nhé !

nếu k thì tải bản này về dùng nè, mình đang dùng bản này, good lém !!!

http://www.mediafire.com/?fymx0dnng4f

Thanks,
Tôi cũng khó hiểu với cái lỗi dở hơi này. Trước nay vẫn dùng PM đâu có bị thế đâu. Lần này up rom mới, tải hẳn bản mới của trang web gốc của nó về lại bị cái khỉ gió này, bực mình thật.

kukingkong

Tôi đang bực mình với S2U2 ver 1.02 mới.

Trên màn hình chờ luôn hiện lên cuộc hẹn lúc đầu ngày (dù đang trưa & chiều), nhìn kỹ thì hóa ra nó coi đó là cho ngày mai (dĩ nhiên ngày hệ thống tôi chỉnh đúng, Spb Diary cũng báo đúng). Tóm lại nó luôn coi hôm nay là hôm qua.

Tắt đi thì khó theo dõi ngay từ màn hình chờ bên ngoài. Các version 0.9x tôi không thấy bị, tôi vẫn thích dùng v.1.02 vì support ảnh gì động, nhưng khó chịu quá.

Tôi chỉ set đồng hồ Nixie, hình gif của Reddodo.com & nút slide-to-unlock hình batman, chỉnh reg để ko hiện thứ-ngày-tháng, chắc chẳng ảnh hưởng.

Xin chỉ giáo.

Cám ơn các bác.

aethv

Chào các bác.
Em mới vừa up rom máy xong (Windows 6.1).
Cài Core Player, Flv Player luôn rồi
Nhưng sao mà em nghe nhạc trên các trang clip.vn, nhac.vui.vn, ephim.com kô dc
Nó kô hiện lên biểu tượng windows media player trong trang web đó,
Các bác giúp em khắc phục lỗi đó với

thanhlongbbtq

CÁC BÁC GIÚP EM PHẦN MỀM QUAY PHIM VỚI

HIC EM DÙNG O2 NEO QUAY PHIM NHƯNG MÀN HÌNH BÉ QUÁ THẤY MỎI CẢ MẮT BÁC NÀO CÓ PHẦN MỀM NÀO QUAY PRO UP LÊN CHO EM VỚI NHA. THANHK CÁC BÁC;;)

minolta

Muốn nghe nhạc,xem phim online thì làm sao??

em đang sài con HTC touch II... muốn xem phim nghe nhạc online thì phải làm sao?? ai có thể chỉ giúp.. thanks

TuanQuang

nghe online thì hầu như là ko thể vì cái này phụ thuộc vào mạng, vào cấu hình PPC của bạn, phụ thuộc vào web mà bạn nghe nhạc....
Tốt nhất là down về nghe sướng hơn bạn ah. ko bị giật mà lúc nào thích thì lại bỏ ra nghe

kukingkong

Do thread template cho Insight đã khóa nên đành hỏi ở đây vậy.

Tôi cài templete báo Ngôi sao, mục Đừng cười, có những đoạn flash vui nhộn, nhưng ínight báo phải cài flash player mới xem được, dù tôi đã cài adobe flash player. Có cách nào khắc phục ko ?

Thanks.

tritrung

Cho em hỏi ạ: Có phần mềm nào cho phép ng` khác khi gọi đến máy mình có thể nghe nhạc ko ạ? Ko phải là đăng ký cho sim đối với các mạng di động đâu ạ. :-/

XuanTruong

Super V.I.P
Cho em hỏi ạ: Có phần mềm nào cho phép ng` khác khi gọi đến máy mình có thể nghe nhạc ko ạ? Ko phải là đăng ký cho sim đối với các mạng di động đâu ạ. :-/

Chưa thấy!!!:-?:-??

blackdoor

Manager
Tôi tải real player cho PPC từ trang chủ nhưng khi cài đặt từ PC thì báo lỗi active sync. Bác nào biết hướng dẫn tôi với.
Thank!

connguab

cái nì nghe cũng hay nhỉ, chắc là tương lai sẽ có , hihihi

kukingkong

Soft PPCiano này rất hay, nhưng ko hiểu sao trên màn hình Qvga chỉ hiện có 1/2 bàn phím, không chỉnh được, chỉ có 1 phím để exit. Có bác nào biết không ?

vnanhvn

Đang nghe điện thoại, bật start >>> khởi động chương trình nghe nhạc ( ko phải WMP đâu nhé ), chơi nhạc thế thôi ^^!

XuanTruong

Super V.I.P
Đang nghe điện thoại, bật start >>> khởi động chương trình nghe nhạc ( ko phải WMP đâu nhé ), chơi nhạc thế thôi ^^!

Ý Bạn đó hỏi là Người khác gọi đến và nghe được nhạc thay vì "Hồi âm chuông"!!!:p

menwoft

cho em hỏi ,em muốn xem phim có kèm file phụ đề srt, thì xài sòt gì,xài giống bình thường để chung 1 thư muc là hiện lên phụ đề luôn hay sao?smartMovie có xem dc phụ đề hay kô?thanks

NguyenTu

Super V.I.P
cho em hỏi ,em muốn xem phim có kèm file phụ đề srt, thì xài sòt gì,xài giống bình thường để chung 1 thư muc là hiện lên phụ đề luôn hay sao?smartMovie có xem dc phụ đề hay kô?thanks

Việc phim phụ đề hay không phụ đề đâu phụ thuộc vào soft đâu bạn. Mỗi PM xem phim đọc được một hoặc một số dạng đuôi phim khác nhau. Hiện nay có một số đuôi file video chủ yếu là: avi, mp4, flv, dat,... như vậy, phim của bạn có đuôi j thì lấy PM có hỗ trợ đọc đuôi đó là OK thui. Theo mình bạn nên cài PM TCMP 0.72 ----> PM này đọc được nhiều dạng file và cũng có nhiều người dung. Bạn chịu khó seach trên Rum nhé.