• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA

langtu1972

GS player

Bạn chọn GS player đi nhe, .Vừa nhẹ máy lại free nữa đ1y. Giao diện không xuất sắc nhưng nhiều tùy chỉnh lam. hay nhất la SUROUND, 3D, REVERB, VA BASSBOOT rất hay.
Các chương trình chơi nhạc đều có phần chỉnh equalizer. Đơn cử như Pocket Music, Core Player, Pocket Player.
Ngoài ra bạn có thể dùng các tiện ích nhỏ để kích hoạt tính năng này như HTC Equalizer, các soft nhỏ giới thiệu tại đâyđây.

hoamaitrang

Bác nào có phần mềm nghe nhạc MP3 cho O2 Exec mà có chỉnh Equalizer và cả hẹn giờ nữa thì up lên nhe.Thanks.
bạn dung imusic đi.ngon đấy.hoặc winam.mình định gửi file luôn nhưng upload bị lỗi.nếu cần thì gửi mail cho mình.mình gửi cho bạn

bienxanhconson

Giúp mình với, mình mới download chương trình Imusic 2.10 về cài vào máy nhưng khi mở list nhạc lên thì nó báo là "The trial version cannot open play list" và chỉ cho có 3 bài thôi. Với lại khi cài chương trình này vô thì chuông trong điện thoại và chế độ rung cũng mất tiêu luôn. Các pác cho mình hỏi để khắc phục sự cố này thì phải làm thế nào đây. Thanks các pác

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Giúp mình với, mình mới download chương trình Imusic 2.10 về cài vào máy nhưng khi mở list nhạc lên thì nó báo là "The trial version cannot open play list" và chỉ cho có 3 bài thôi. Với lại khi cài chương trình này vô thì chuông trong điện thoại và chế độ rung cũng mất tiêu luôn. Các pác cho mình hỏi để khắc phục sự cố này thì phải làm thế nào đây. Thanks các pác

Vậy là bạn đang sử dụng bản trial chỉ là bản dùng thử đó bạn. Thân!!!

huynhba

bác nào đã cài Vito audio_notes_touch-v1.01 chưa.sao em cài rồi mà khi check vào fần auto reccord lại ko cho.nó chỉ hiện dấu x thôi.

HaChau

Super V.I.P
Bạn thử remove sạch sẽ VITO Audio Notes đi (xóa cả thư mục nếu thấy vẫn còn) rồi cài đặt lại xem có được không.
Xem FAQ của VITO thì thấy rất nhiều nguyên nhân dẫn đến lỗi record là do phần cứng.

bác nào đã cài Vito audio_notes_touch-v1.01 chưa.sao em cài rồi mà khi check vào fần auto reccord lại ko cho.nó chỉ hiện dấu x thôi.

salemgtvt84

lạ nhỉ, mình cài cả 2 phiên bản AudioNote 1.32 và Touch 1.01 trên máy, cả 2 cùng chạy bình thường... Bạn thử check lại xem nó có bị xung đột với pm nào trên máy ko...:)

vh1981

cho mình hỏi dùng phần mềm gì để nghe nhạc bằng tai nghe bluetouch vậy? mình dùng Win 2003

horkbajir

cho mình hỏi dùng phần mềm gì để nghe nhạc bằng tai nghe bluetouch vậy? mình dùng Win 2003

không biết bạn dùng máy gì? WM 2k3 có khi phải up lên WM5 trở lên thì mới nghe được nhạc bằng tai bluetooth

rgvbaoxan

xin giúp đỡ người mới!

anh em nào có chương trình nghe nhạc xem phim nhiều định dạng Coreplayer thì cho mình xin với (bản nào chạy ổn định nha) ! Thanks !

Lesangmd

anh em nào có chương trình nghe nhạc xem phim nhiều định dạng Coreplayer thì cho mình xin với (bản nào chạy ổn định nha) ! Thanks !

Trong chuyên đề Multimedia soft có topic "Core Player các phiên Bản " hoặc " Soft PPC ứng dụng Multimedia cập nhật" đều có giới thiệu bản Core Player mới nhất đó bạn .

Nếu Bạn hoặc Bạn nào cần CorePlayer bản mới nhất (1.2.3) FULL thì phải dùng chức năng PM(tin nhắn riêng) tới các thành viên trong diễn đàn .

PS :
Các Bạn PM cho mình , mình sẻ gửi link download Core Player 1.2.3 Full .Không xin trên diễn đàn làm loãng chủ đề nhé .
Cám ơn các bạn . Nhớ Thanks thì mình mới gửi cho nhé :D !

trongthuc

PowerCAD CE v5.6 Pro​

Phần mềm có chức năng hiển thị, chỉnh sửa, tạo mới bản vẽ kỹ thuật .DWG tương thích với chương trình AutoCAD trên PC. Phiên bản tiếp theo v5.6
Hõ trợ các hệ điều hành WM2003, WM5&6

Tham khảo thêm tại trang chủ:
Mã:
http://www.graebert.com/powercadce.html

Tải bản dùng thử tại đây:
Mã:
http://download.givemepower.de/PowerCADCE/PocketPC/PowerCADCEPro.exe

Có bạn nào đã cài và sử dụng phần mềm này chưa. Không hiểu sao mình không thể nào cài được. Nó toàn báo lỗi thế này. Mong các bạn giúp đỡ.

quanss78

Xin phần mềm chạy file có đuôi .flv

Chào anh em, hiện nay mình đang cần phần mềm chạy file có đuôi .flv trên ppc! các anh em, có ai biết cái này giúp mình với! mình cảm ơn!

phppro

Dùng TCPMP + Flv add-on là ok
Trước hết down TCPMP trực tiếp tại đây. Đây là bản 0.72, có bản mới hơn nhưng bản này là bản chính thức, nên dùng.
Còn đây là .flv add-on
Sau khi cài đặt TCPMP, giải nén và cóp 2 file .plg vào thư mục vừa cài trong đt của mình.
Giờ thì xem vô tư

vnanhvn

FLV trên PPC help!

Hiện tại mình thấy các file video định dang rất nhiều bởi Flv nhưng mình tìm hoài không thấy có chương trình nào có thể chơi các file đó trên PPC cả. Mong các bác giúp em với!