• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA

TuanQuang

Hiện tại mình thấy các file video định dang rất nhiều bởi Flv nhưng mình tìm hoài không thấy có chương trình nào có thể chơi các file đó trên PPC cả. Mong các bác giúp em với!

bạn có thể dùng TCMP hoặc Flash Payêr nhé . 2 soft này trên 4rum rất nhièu. bạn chịu khó search nhé

Juliette

Mình thấy soft pocketmusic nghe nhạc khá hay,nhưng ko có bản nào free nhỉ .cài crack cũng chỉ đc vài ngày ,ai có cách nào khắc phục ko ?

tuanty

Mình thấy soft pocketmusic nghe nhạc khá hay,nhưng ko có bản nào free nhỉ .cài crack cũng chỉ đc vài ngày ,ai có cách nào khắc phục ko ?

Sao lại được vài ngày hả bạn , mình cài xong vẫn dùng fà fà mà , bạn pm cho mình , mình gởi phiên bản 5.06 cho nhé

dube1311

bác nào có chương trình chạy file rm rvm rbvm thì share cho mình với, thanks

vnanhvn

Bạn xem lại nhé, vì mình vẫn dùng bt khi đã sử dụng kkkk.
Bạn cũng có thể sang " phần mềm đã việt hóa " để dow bản việt hóa, có thể sẽ dễ sử dụng hơn với bạn đấy!

thienlongnd

O2 exec xin giúp đỡ

Tôi dùng O2 exec cài phần mềm TCPMP v0.81. Khi xem một số chương trình truyền hình trực tuyến ở một số website như pda.vn chẳng hạn thì toàn báo lỗi: "Not found file..." (tôi ko nhớ hết). bác nào biết cách khắc phục chỉ cho tôi với. Thanks

namphi

Bác nào có soft : Euro mobile 2008 cho ae dùng với ...
Tôi dùng O2 exec cài phần mềm TCPMP v0.81. Khi xem một số chương trình truyền hình trực tuyến ở một số website như pda.vn chẳng hạn thì toàn báo lỗi: "Not found file..." (tôi ko nhớ hết). bác nào biết cách khắc phục chỉ cho tôi với. Thanks
Theo tui bạn cứ dùng WMP theo máy dùng xem các pro trực tuyến rất tốt, còn nếu dùng TCPMP thì bạn vào đây http://www.tcpmp.com và thêm http://corecodec.org thử xem sao.

Last edited by a moderator:

BADBIGBOY

Mình đang sử dụng tai nghe bluetooth của Motorola nhưng khi kết nối với máy chỉ nhận được cuộc gọi còn nếu mở nhạc thì không nhận.Có bác nào có phần mềm quản lý hay hỗ trợ tai nghe bluetooth không thì cho mình nhé.Cảm ơn nhìu. ^=^

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình đang sử dụng tai nghe bluetooth của Motorola nhưng khi kết nối với máy chỉ nhận được cuộc gọi còn nếu mở nhạc thì không nhận.Có bác nào có phần mềm quản lý hay hỗ trợ tai nghe bluetooth không thì cho mình nhé.Cảm ơn nhìu. ^=^

Cái này còn phụ thuộc vào một số bản rom có hỗ trợ tính năng đó nữa không đó bạn........

tphuongcdc

PPc- Click vào pictures không xem đc trực tiếp

Tình hình là con PPC (P525) của em click vào pictures không xem đc trực tiếp mà phải xem qua picture viewer! các bác có cách nào giúp em phát!

Rất cảm ơn !!!

CongNam

Tình hình là con PPC (P525) của em click vào pictures không xem đc trực tiếp mà phải xem qua picture viewer! các bác có cách nào giúp em phát!

Rất cảm ơn !!!

Thế chắc máy của bạn không có hổ trợ trình duyệt ảnh rồi.

ulysse

Có ai bị lỗi Repeat Function với file WMA không?
Tôi chạy file MP3 thì chuyển bài ngon, nhưng cứ WMA là đến cuối bài nó dừng. Phải ấn phím mới nhảy sang bài mới.
Chẳng hiểu thế nào.
Bác nào giúp với

cuonganhoto7899

em đang dùng o2 xda exec, em đã cài phần mềm NR Deluxe rồi nhưng để cho nó học rất lâu mà vẫn không được. Bác nào biết chỉ giúp em với.

ulysse

Có ai bị lỗi Repeat Function với file WMA không?
Tôi chạy file MP3 thì chuyển bài ngon, nhưng cứ WMA là đến cuối bài nó dừng. Phải ấn phím mới nhảy sang bài mới.
Chẳng hiểu thế nào.
Bác nào giúp với

híc chẳng có bác nào giúp em cái sao?:((

ulysse

Làm sao giúp được khi không biết bạn dùng phần mềm gì ???

Ặc ặc, sorry, tôi dùng PocketMusic 5.0.6
Nghe WMA cứ đến cuối bài là dừng, ko chịu nhảy sang bài mới. MP3 không hề bị như vậy.:-??