• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

Tojido

hjx , mà format thẻ nhớ thì vào phần thẻ nhớ chọn sao lưu àh , mà nó có sao lưu hết tất cả dữ liệu ko , sợ format xong cái đi hết gia tài luôn là thấy pà già...............=.=
bạn cóp hết thẻ nhớ ra PC rồi vào thẻ nhớ >> tùy chọn thẻ nhớ >> định dạng :|
4mat thì tất nhiên phải đi hết dữ liệu rồi :|

jinsk8r

trời, vậy là không phải hả?
Đúng rồi chứ k phải gì ^^

Ý mình là bạn kia nhìn cái tên Touch Re... (xem list view sẽ thấy hết), nhấp vào restart mà k đoán ra nó là gì ^^! (LOL = Laugh out loud)

randoms

hix, mình dùng FW #2 by jackpham trong phần music tìm không được bài hát nào hêt, mà trong cấu hình lại tìm thấy. mình đã format thẻ nhớ + DT luôn mà vẫn bị lỗi. ai giống mình không

Chắc bác ấy mod chỉ đọc nhạc trên E:\music thôi mà bác cho nhạc vào thư mục đó coi có được không nhé.

tuanpro_hl

mình flash bản thứ 3 của bạn đó.y mình la những hiệu ứng như khi thoát thi mưa rơi.vào menu thi lá cây bay.nhìn đẹp thật.có điều nó ra không đc ổn định cho lắm.mình muốn lúc nào dùng máy cũng có hiệu ứng.không cái này thì cái khác.như thế mới thích :D
mà hình như mình thấy thì lúc nào máy còn ít ram thì không thấy mấy hiệu ứng nữa thì phải.thỉnh thoảng retas lai ngon,hiệu ứng lại ầm ầm!
nói chung minh xài bản flash thứ 3 của bạn thì very good.rất hay.gần như là hoàn hảo.co điều mình thích cái bật đèn phím cứng mà chưa tìm đc cách.hix :H

sieutocdo1994

15.CFW #2 By jackpham - PDAViet

bản này hiệu ứng thật tuyệt, zô ứng dụng nhanh. nhưng mà sao GPRS ko ổn định. sài đ.c chút là rớt mạng. mình đã thử chỉnh cả 3 chế độ mạng nhưng vẫn zậy. có ai bị zống mình hok?

Chỉnh sửa cuối:

Tojido

mình flash bản thứ 3 của bạn đó.y mình la những hiệu ứng như khi thoát thi mưa rơi.vào menu thi lá cây bay.nhìn đẹp thật.có điều nó ra không đc ổn định cho lắm.mình muốn lúc nào dùng máy cũng có hiệu ứng.không cái này thì cái khác.như thế mới thích :D
mà hình như mình thấy thì lúc nào máy còn ít ram thì không thấy mấy hiệu ứng nữa thì phải.thỉnh thoảng retas lai ngon,hiệu ứng lại ầm ầm!
nói chung minh xài bản flash thứ 3 của bạn thì very good.rất hay.gần như là hoàn hảo.co điều mình thích cái bật đèn phím cứng mà chưa tìm đc cách.hix :H

trời ơi sao chẳng ai chịu đọc kĩ phần bonus thế này ~X(