• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

xiah_pro

Các bác đã sử dụng qua bản 3.20 này, cho em lời đánh giá về pm này có hơn bản 3.10 không vậy? vẫn sử dụng được Skin PDAVIET chứ?

vẫn thế...một số tính năng mới tớ chưa biết nhưng kết nhất là hiển thị tiếng việt có dấu unicode đã chuẩn lăms rồi

number1hl

vẫn thế...một số tính năng mới tớ chưa biết nhưng kết nhất là hiển thị tiếng việt có dấu unicode đã chuẩn lăms rồi

CÓ bản 3.20 việt hóa rồi hả bạn?

Chưa có bản Việt hóa đâu. Có lẽ hiển thị tiếng Việt Unicode ở đây là hiển thị trong tên bài hát và Lyric thôi. Hy vọng sớm có bản VH để anh em xài, thích quá trời luôn rồi...

MinhThang

Manager

Cảm ơn các bác vậy ta vẫn sài bản cũ, Vì nó rất ổn và tuyệt rồi.

xiah_pro

files 7z của Dũng là files nén chứ kô phải file đổi tên đâu...dùng winrar giải nén ra thôi

MinhThang

Manager
files 7z của Dũng là files nén chứ kô phải file đổi tên đâu...dùng winrar giải nén ra thôi

Mình cứ đổi 100 cái là nó ra 100 cái y chang nên nói vậy.:)) 7z sao dùng winrar giả nén được hả bạn.

Auto

Khi dow trên web về thì đuôi 7z cứ đổi thành rar, zip, sis và thử xem cái nào dùng đc pác ơi.
E dow bằng đt và giải bằng xplorer toàn phải làm thế. ;)
Có 1vài file k bít mấy chú nén thế nào mà phải chạy te ra net mới giải nổi ::)
Posted via Mobile Device[/ui]

namhien

Posted via Mobile Device
hon ban cu nhju caj nhug dat bjet,am thanh hay hon,va khj khoj dog rat mjn,

Em cũng chả hiểu ngôn ngữ Việt Nam sao lại như thế này nữa,thật đáng buồn,sorry nếu ở Forum VF thì cái kiểu post bài như này thăng lâu rồi

troly

Well-Known Member
Em cũng chả hiểu ngôn ngữ Việt Nam sao lại như thế này nữa,thật đáng buồn,sorry nếu ở Forum VF thì cái kiểu post bài như này thăng lâu rồi

Thông cảm bạn ơi, post bài trên phone đấy!;)

die_for_love_vn

Cho mình hỏi tí! Mình chỉnh aqualize xong rồi nghe phê lắm nhưng chỉ được mỗi một bài đang nghe. Hết bài rồi tự động next bài tiếp theo thì aqualize lại kô có tác dụng. Thế là sao nhỉ?
Posted via Mobile Device

056886533

Cho mình hỏi tí! Mình chỉnh aqualize xong rồi nghe phê lắm nhưng chỉ được mỗi một bài đang nghe. Hết bài rồi tự động next bài tiếp theo thì aqualize lại kô có tác dụng. Thế là sao nhỉ?
Posted via Mobile Device
Hj cái này cỏ thể la do data bản cũ v3.1 vẫn còn.bạn thử vào xóa data cũ đi là dược a. Vao .ttpod\data xóa các file trong này đẻ hệ thống phục hoàj lại.

Status
Không mở trả lời sau này.