• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

giotlelehong

Cho em xin key của sile unlock 2.20 a.Vì thỉnh thoảng lóck vào nó cứ báo điền key hum ah.Cho em hỏi luôn.
Em tải về file QuickOffice6.3.16-Latest version về để cài a.Nhưng sao nó có hai file lận : QuickOffice6.3.16-Latest version.sis và QuickOffice6.3.16-Latest version.sis.part a .em nhấp file sí cài nó báo lỗi a.Vậy chỉ em cách cài file này ra sao ah.Hay có phải hợp hai file này lại hum ah.Nếu hợp thì hợp làm sao ah.Em cảm ơn !

manle

Cho em xin key của sile unlock 2.20 a.Vì thỉnh thoảng lóck vào nó cứ báo điền key hum ah.Cho em hỏi luôn.
Em tải về file QuickOffice6.3.16-Latest version về để cài a.Nhưng sao nó có hai file lận : QuickOffice6.3.16-Latest version.sis và QuickOffice6.3.16-Latest version.sis.part a .em nhấp file sí cài nó báo lỗi a.Vậy chỉ em cách cài file này ra sao ah.Hay có phải hợp hai file này lại hum ah.Nếu hợp thì hợp làm sao ah.Em cảm ơn !

Key của SPB Slide unlock 2.20 ko ai cho bạn được đâu. Bạn phải vào một trang web nước ngoài để xin. Còn cái Quick office mình khuyên bạn ko nền cài, cài vào full thì full đấy nhưng thao tác chả được gì. Delay và giật kinh, có khi đơ máy luôn. Phải đợi mấy chục giây mới hết, thậm chí phải tắt máy khởi động lại.

giotlelehong

Hic ... Ý mình là còn nhiều cái khác nữa a, chứ không phải cái of dâu.Bạn chỉ tớ cách cài đi a.chí tớ hum cài duoc.mấy cái này với ứng dụng, game nữa.

giotlelehong

Hic ..Sao máy n8 của tớ nó cà tưng ah.Phần mềm unlockdevice rong máy n8 có sẵn, sung đột với phần mềm slie to unlock a.Hai cái nó choảng nhau đến nối tớ không thẩ nào nhấn mở máy được ah.Nhấn nút power mỏi tay mà nó cũng hum tắt.Cúi cùng phải dùng chế độ 3 nút nó mới ngủm ah.Xin hỏi, mình làm sao nó cái unlock device có sẵn trong n8 không cho nó chậy nữa mà chỉ dùng slie to unlock thi ah !Tớ vào app tìm để xóa mà hum thấy, dùng phần mềm unintal cũng hum thấy để bỏ luôn a.Mong giúp đỡ xóa device unlock.

manle

Hic ..Sao máy n8 của tớ nó cà tưng ah.Phần mềm unlockdevice rong máy n8 có sẵn, sung đột với phần mềm slie to unlock a.Hai cái nó choảng nhau đến nối tớ không thẩ nào nhấn mở máy được ah.Nhấn nút power mỏi tay mà nó cũng hum tắt.Cúi cùng phải dùng chế độ 3 nút nó mới ngủm ah.Xin hỏi, mình làm sao nó cái unlock device có sẵn trong n8 không cho nó chậy nữa mà chỉ dùng slie to unlock thi ah !Tớ vào app tìm để xóa mà hum thấy, dùng phần mềm unintal cũng hum thấy để bỏ luôn a.Mong giúp đỡ xóa device unlock.

Sao N8 mình ko có chương trình đó sẵn nhỉ. Mình mua N8 về trống trơn ak. Bạn muốn xóa nó thì vào thư mục mà nó nằm, xong vào lựa chọn/sắp xếp, chạm giữ 3s vào icon của nó chọn xóa là xóa được. Bạn thử xem có được ko? Vì nhìu app ko có vào quản lý ứng dụng. Xóa bằng cách đó xem sao./.

giotlelehong

Hic ..to thu gỏi m hum duoc.dung spb hi thay m hum xoa duoc (trong tool ý).cỏn vào tool bình thuong của máy thì hum thấy nó đâu hít trơn.vào app cũng tìm hum ra nên hum xóa duoc.mà cái file sis.pảt cài lum sao ?

ngochien1122

hỏi về Melon.Advanced.Device.Locks.Pro ????

các bạn cho mình hỏi cái này với, trong cái này nó có phần "secure storage" là bảo vệ file nhưng mà nó cài măc định vào bộ nhớ máy, có cách nào để chuyển sang thẻ nhớ hay là mass memory không vạy các bạn
mình dung c7

manle

Hic ..to thu gỏi m hum duoc.dung spb hi thay m hum xoa duoc (trong tool ý).cỏn vào tool bình thuong của máy thì hum thấy nó đâu hít trơn.vào app cũng tìm hum ra nên hum xóa duoc.mà cái file sis.pảt cài lum sao ?

Bạn ghi rõ rành tý bạn. Mình đọc chả hiểu gì hết. Chữ thì có dấu, chư thì ko. Dịch muốn điên luôn á. file sis.part thì xóa cái chữ part đi rồi cài. Xóa trên điện thoại đấy.

giotlelehong

Hic ..tớ thử rồi mà không được a.Hai file đề báo lỗi hum cho cài.Tớ tưởng là 2 fle đó là một file chớ ?Vì khi tải về, tớ tải có một file thôi mà.Nhưng nó lại chia thành hai phai như thế.Toàn bộ không cài được.

manle

Hic ..tớ thử rồi mà không được a.Hai file đề báo lỗi hum cho cài.Tớ tưởng là 2 fle đó là một file chớ ?Vì khi tải về, tớ tải có một file thôi mà.Nhưng nó lại chia thành hai phai như thế.Toàn bộ không cài được.

Bạn bỏ 2 file đó đi. Vào thẳng ovi store tải về. Có bản 6.3 đó, free. Nhưng tải về cũng vậy ak, chả làm được gì. Cứ để bản mặc định cho nhẹ máy. Sao thèn sym^3 chưa có cái office suite nhỉ. Tìm hoài chả có.

dongtam

Youlu Address Book v1.1.2 Beta S60V3v5 S^3 Việt Hóa bởi Tuanloc1@SymPViet bản này cài được nhưng mở nó báo ....không được phép... bấm ok văng luôn có ai bị như vậy không ???

kienvp

Youlu Address Book v1.1.2 Beta S60V3v5 S^3 Việt Hóa bởi Tuanloc1@SymPViet bản này cài được nhưng mở nó báo ....không được phép... bấm ok văng luôn có ai bị như vậy không ???
bạn cài bản tiếng anh chưa .thử cài bản tiếng anh xem có bị vậy không .
mình cài bt .bạn thử xóa đi cài bản tiếng anh sau đó cài đè bản vh lên xem sao .

dongtam

bản tiếng anh cài và sử dụng bình thường cài đè bản việt hóa nó bị như thế đó bạn ơi....

kienvp

bản tiếng anh cài và sử dụng bình thường cài đè bản việt hóa nó bị như thế đó bạn ơi....

bạn thử làm theo cách này xem .mình nghĩ là được .cài bản vh .dùng pm quản lý file vào resouce/app tìm file youlu...r96 .copy nó ra chỗ khác .xóa bản vh đi .
cài bản tiếng anh vô sau đó copy file r96 theo đường dẫn trên .thấy file nào là r31 và 01 thì xóa nó đi .ok ;;)

9dragon

bác nào có phần mềm SymbianOn Private Call And Sms Guard cho symbian ^3 không ah. Trước em dùng phần mềm này cho symbian 3rd (E63) quen rôì, vài thấy nó khá hay, nay muốn cài vào symbian ^3. Các bác cho em xin nhé.

Trên symbian 3rd thì nó thế này ah

Chỉnh sửa cuối:

nlovet520

em mới mua cái C7 muốn kiếm pm giống bright light touch của s60v5 nhưng kiếm hoài chẳng thấy có bro nào biết share cho em với. thanks.

dongtam

safemgr_vi_s60v3_1.97(269).sisx bản này cài báo nỗi nhưng bản 1.96 lại cài đặt được và hoạt động bình thuơng trên N8 nhé ...

MaiDinh

có phần mềm xem video cho ^3 ko như smartmovie hay coreplay????

Có lẽ bạn muốn dùng để xem video?
Với S^3, sao lại phải cài thêm phần mềm xem phim nhỉ, trong khi nó đọc dc gần như mọi định dạng; và lại gần như không cần convert file video nữa?!