• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

sanji90

hix.thế thì thôi vậy.down winrar về dùng tạm thôi chứ một đống app vs game đang chơi dở :(.không nỡX_X

thanhbich74111

Mình đang dùng n8 thấy có phần mềm mở khóa Slide Unlock skins hay wa, như hình như nó chỉ viết cho S60v5 phải ko z,mình thấy nó mở khóa = rất nhìu cách rất là thú vị ,còn n8 thì mình chỉ có biết là mở giông iphone,android các bác co phần mềm nào mở khóa khác hay hay ko cho mình xinh với thanks kiu nhiu

thatlongkoem

cho mjnh hoj mjnh dung c7 da caj dc hello ma khj mjnh an vao bjeu tuong con trau thj cu chay hoaj ko hjen rompack len la sao

hix.thế thì thôi vậy.down winrar về dùng tạm thôi chứ một đống app vs game đang chơi dở :(.không nỡX_X

tình hình xplore của bạn thế nào rồi vẫn dùng nó hay chuyển sang winrar. Mình thì không thể bỏ xplore được.
Bạn ơi mình hiểu tại sao xplore bị như vậy rồi do nó xung đột với phần mềm khác . Cụ thể là nó sung đột với phần mềm swype . Mới đây mình cài nó vào rồi xóa bỏ thế mà xplore bị văng luôn . Mình không cài nó nữa thế là OK!

cho mjnh hoj mjnh dung c7 da caj dc hello ma khj mjnh an vao bjeu tuong con trau thj cu chay hoaj ko hjen rompack len la sao

c7 cái con trâu không làm gì được nó đâu. Flash lại máy bằng phoenix mới hack được. Mình dùng c7 mới hack chiều qua!

sanji90

tình hình là vẫn thế bro a.mình vẫn để e nó làm cảnh ở đấy và dùng winrar.hix.mình cũng nghĩ là do xung đột pm nhưng mình đã thử gỡ tất cả ra rồi mới cài e nó mà vẫn k vào đc.mình k dùng swype.thôi chịu khó vậy.đợi fw mới ra xem tn

trungdaukho

Cần các pro giúp đỡ về x-plore

Tình hình là trước đây mình cài bản x-plore 1.52 có kèm 2 file c...k, dùng ngon lành được 2 tháng thì bắt đầu xảy ra lỗi k chạy được x-plore (khi mở chương trình thì màn hình chỉ nháy 1 cái, nhưng chương trình k chạy). Mình đã gỡ ra rùi cài lại đúng bản đó, nhưng lỗi như trên vẫn xảy ra. Mình cũng đã down 1 số bản x-plore khác đã c...k hoặc có kèm file c...k nhưng sau khi signed và cài thì có thông báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu". Mình đã thử tất cả các bản x-plore, kể cả lên trang chủ down về cũng xảy ra lỗi trên.
Các pro giải thích giúp mình về lỗi này nhé (đừng yêu cầu mình fomart máy nha). Nếu có thể thì các bạn cho mình xin bản x-plore đã c...k nha, mình ghét phải chờ 3s lắm.
Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm.

dinhung

Bạn dow từ trang chủ bản dùng thử chờ 3s cài vào máy . Mở lên dùng thử một vài lần , sau đó gỡ ra cài bản cr xem sao. Nếu không được thì không còn cách nào khác phải fomart ! lỗi không cho phép ứng dụng được yêu cầu là những file xplore trong ổ hệ thống không được gỡ bỏ triệt để. Fomart sẽ hết....

Bạn dow từ trang chủ bản dùng thử chờ 3s cài vào máy . Mở lên dùng thử một vài lần , sau đó gỡ ra cài bản cr xem sao. Nếu không được thì không còn cách nào khác phải fomart ! lỗi không cho phép ứng dụng được yêu cầu là những file xplore trong ổ hệ thống không được gỡ bỏ triệt để. Fomart sẽ hết....

mình nghĩ một khi đã bị như vậy rồi thì cài bản nào vào cũng không chạy được, kể cả bản 3s

blackrose646

Bác nào dùng C7 rồi cho em biết xem cảm ứng với tốc độ như thế nào với . có ngon lành ko các bác ???
E cám ơn ( Em ko biết đăng bài này vào đâu nên vô đây hỏi . các bác admin thông cảm em )

riêng về cảm ứng mà nói thì tốc độ của nó phải xem tốc độ những ngón tay của bạn có theo kịp không thôi

susu1004

Sao không thấy ai đề cập đến C6-01 nhỉ? Mới tuyển em này. Khi chụp hình thì không có chế độ (A) chụp Macro nhỉ???

kid_banders

Cần giúp về Ovi Map

Các bạn giúp mình tùy chỉnh Ovi map trên Nokia E7 thế nào để xem được nhà cửa với. Chỉnh được chỗ hiển thị chỗ không nhìn phát bực, mạng tốt, đã thử với 3G, Wifi. Cám ơn các bạn nhiều.

Cần giúp đỡ về greencharging

Mình có mong muốn này bạn nào biết xin tận tình giúp đỡ. Mình đang dùng phần mềm greencharging báo nhạc chuông khi sạc đầy pin nhưng mỗi khi đầy pin thì nhạc chuông nó phát ra nghe bé qúa không có cách nào làm nó to như bình thường được, có bạn nào biết cách xin chỉ giáo. Trân thành cảm ơn!

hoangtuyens

Các bác giúp em với! cài cái gì vào nó cũng báo: certificate error. Contact the aplication supplier. thế này thì phải sử lý ra sao ạ?~X(

boy_online01

Thay nhạc 320kps vào :D. Cái này là do phần mềm nó thế rồi, ko cho to hơn đc nữa đâu.

satthumuhn1

kái này ko ai giúp đc đâu bạn àk :D
mình thấy n73,n80,n97 cài vào kêu to tướg...nhưng cài vào 5800,5530,n8 thì kêu nhỏ lắm...ko biết tại sao :p

Trước mình dùng x6 cũng bị như vậy. Bung file sis ra xem có can thiệp được gì không ma pó tay. Dù sao dùng cái này cũng biết được mình đã nạp qúa bao nhiêu thời gian