• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

zhenghe327

Cho mình hỏi Sym^3 đã có phần mềm Slick chưa ? Và có cách nào để cài tiếng Trung vào máy không ?
có chứ.mình có fonts anh hoa việt nè đã cài cho c6-01 hiện thị tiếng hoa ngon lành nè.mà ko biết up lên.

kakiko

mình cài cái favouriteapps rồi, nhưng ko biết đưa ra hs kiều gì... tìm trong phần ứng dụng để lựa ko thấy???

dongtam

CameraPro v2.1.5 - Phần mềm chụp ảnh quay video Pro. Mình cài cho N8 bình thường như khi chuyển về video thì không thấy phần cài đặt video nó vẫn ở phần cài đặt chụp hình ..... bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ dẫn ....
Xin cám ơn !

giotlelehong

Từ trước tới giờ, theo hướng dẫn mình tải ứng dụng về tốt.nhưng đợt này Ovi không có nút send to frien như trước nữa, mà chỉ có mỗi nút send to mobile thui a.nên tớ hum bít tải ứng dụng làm sao a.mong mọi ngừi chỉ giúp.Xin cảm ơn nhiều!!

betofool

Giúp mình về lỗi update khi cài python gấp

Tình hình là mình có cài một bộ super python (không nhớ ver). Hôm nay mình thay đổi thẻ nhớ và 4mat cái thẻ cũ. Sau đó thì mình cài một bộ super python mới. Và máy báo lỗi cập nhật. Mình nghĩ chắc đâu đó vẫn còn tàn dư cuả python cũ nhưng không biết làm thế nào. Mong anh em giúp đỡ.

denhatpt

ai co ung dung cat nhac cho symbian^3 thi cho mjnh xjn mjnh tjm maj chang thay co ,toan may kaj cho v3 mjnh kaj vo ko chay dc . Aj co thj up gjum kaj .sr vi tv ko dau minh ol = mobj

ziniboy95

s^3 là bản nâng cấp của s60v5 đấy bạn bổ sung thêm một số tính năng mới .....

nosovohdc

các bác ơi
có cách mô khôi phục máy mà không mát dữ liệu trong ổ E:/ không
khj mô 4mat là bị mất hết bực lắm

minhdale

chọn Khôi phục ở phần cài đặt gốc trong quản lí đt thì đâu có làm sao đâu bạn .
Bạn thử đặt mật mã ổ E xem sao biết đâu đấy
Hoặc đơn giản hơn là flash lại máy thôi .Nhưng mình nghĩ bạn nên vào topic thảo luận của từng dòng máy mà hỏi tiếp.Post ở đây là lạc đề đó ;))

nosovohdc

nobita294

Các pro cho hỏi xíu nha! Sao mình cài python cho c7 không được vậy? Tại lúc trước sử dụng e71 rất thích phần mềm hẹn giờ nhá máy (chỉ để phòng thân thôi). Nhưng giờ cài python không dc nên k sử dụng được.hjx. Mong các pro chỉ giúp. Mình cũng xem mấy topic của vutaik có cho phần mềm python nhưng cài vào không dc.

MinhThang

Manager
Các pro cho hỏi xíu nha! Sao mình cài python cho c7 không được vậy? Tại lúc trước sử dụng e71 rất thích phần mềm hẹn giờ nhá máy (chỉ để phòng thân thôi). Nhưng giờ cài python không dc nên k sử dụng được.hjx. Mong các pro chỉ giúp. Mình cũng xem mấy topic của vutaik có cho phần mềm python nhưng cài vào không dc.

Cài không được thì nó phải báo lỗi chứ bạn? Bạn có thể nói rõ lỗi để anh em giúp đỡ.

puoncualo

các bác giúp em với mới mua c7 muốn hack = cer và key mà tìm mãi không thấy, opda hình như die rồi thì phải, còn mấy trang kia hình như nó chỉ nhận lấy cer và key cho s60 v3 v5 thôi chứ hình như ^3 nó không làm. Ai biết được giúp em với nhá, có thể chỉ trang web hoặc tốt bụng hơn lấy giúp em luôn nha, imei của em là 358261040970259

MinhThang

Manager
các bác giúp em với mới mua c7 muốn hack = cer và key mà tìm mãi không thấy, opda hình như die rồi thì phải, còn mấy trang kia hình như nó chỉ nhận lấy cer và key cho s60 v3 v5 thôi chứ hình như ^3 nó không làm. Ai biết được giúp em với nhá, có thể chỉ trang web hoặc tốt bụng hơn lấy giúp em luôn nha, imei của em là 358261040970259

Flash bằng CFW nha bạn, đã có sẵn các bản CFW rồi mà.

puoncualo

Flash bằng CFW nha bạn, đã có sẵn các bản CFW rồi mà.

Em cũng cố gắng cài rồi nhưng phoenix máy em làm sao ấy, em đã thử tất cả các bản từ 2009 đến 2011, khi cài nó không báo lỗi gì nhưng khi khởi động thì rất lâu, mất gần 30ph từ khi hiện cái biểu tượng mới khởi động được phoenix, hơn nữa chạy cực kì giật, không thể thao tác được. Máy em cấu hình cũng khá mà, em đã cố gắng mà không được nên mới nhờ các pro chứ ạ ;)

minhdale

Em cũng cố gắng cài rồi nhưng phoenix máy em làm sao ấy, em đã thử tất cả các bản từ 2009 đến 2011, khi cài nó không báo lỗi gì nhưng khi khởi động thì rất lâu, mất gần 30ph từ khi hiện cái biểu tượng mới khởi động được phoenix, hơn nữa chạy cực kì giật, không thể thao tác được. Máy em cấu hình cũng khá mà, em đã cố gắng mà không được nên mới nhờ các pro chứ ạ ;)
vậy thì bạn mang ra ngoài tiệm net mà cài :)).Chứ bi giờ lấy cer cho S^3 khó lắm vì phải donate mới có.
Hoặc thử cài Nokia Care Suite xem.Ứng dụng flash mới của Nokia đó :))

puoncualo

vậy thì bạn mang ra ngoài tiệm net mà cài :)).Chứ bi giờ lấy cer cho S^3 khó lắm vì phải donate mới có.
Hoặc thử cài Nokia Care Suite xem.Ứng dụng flash mới của Nokia đó :))

nghe hấp dẫn à nha, sao mình không biết nhỉ, bác thông minh quá :)) để em thử ngay, thank bác nhiều :))