• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

cdtvgt

tôi xử dụng HD2 2 năm nay và dùng rất nhiều room, nhưng có thể khẳng định với các bạn là room này tuyệt vời nhất.pin và tốc độ là điều quan trọng cho HD2... khuyên các bạn nên khám phá Room này, vì tôi đã dùng nó từ bản sơ khai đến nay. ...

loideppc

Mình dùng CLK mà up hoai không được hic. Mặc dù làm theo hướng dẫn dù mấy rom khác up ok hic

nhan_bksg

Mình dùng CLK mà up hoai không được hic. Mặc dù làm theo hướng dẫn dù mấy rom khác up ok hic
bạn phân vùng thế nào....nhưng mình khuyên bạn nên sử dụng MARDLG vì kernel cho CLK chưa hoàn thiện..

loideppc

bạn phân vùng thế nào....nhưng mình khuyên bạn nên sử dụng MARDLG vì kernel cho CLK chưa hoàn thiện..
RUU_signed-320-5.nbh và phân vùng ETX 4 1024mb. Chắc do kernel để chờ hoàn thiện vậy. Vẫn thích CLK dù ích rom hỗ trợ thank bạn

dthungpro

battery monitor không hiển thị mA,có cách nào khắc phục không vậy chủ thớt.thank

no1tkt

Công nhận bản này dùng mượt và đẹp quá! Vừa up xong mà nghịch mãi ko biết chán... :D hihi

nhan_bksg

battery monitor không hiển thị mA,có cách nào khắc phục không vậy chủ thớt.thank
up themes hoặc vào phần RCMIX 3D chọn statusbar option chọn battery chọn batery text chọn small% hiện % pin bên cạnh biêu tượng pin(giống ip và các máy HTC chạy sence 3.5 chính thức)

misa617

tôi xử dụng HD2 2 năm nay và dùng rất nhiều room, nhưng có thể khẳng định với các bạn là room này tuyệt vời nhất.pin và tốc độ là điều quan trọng cho HD2... khuyên các bạn nên khám phá Room này, vì tôi đã dùng nó từ bản sơ khai đến nay. ...
Mình vừa thử lại các bản sence hiện hành và cũng cảm nhận bản này nhanh và mượt ! Thử thay kernel http://www.multiupload.com/DSD9BZTGH3thì càng nhanh hơn .

MINH19051991

Mình ko hiểu chỗ nếu cài theme thì -Nếu cài đặt themes thì CWR For TM 8/330/10
*Mở file flash trong CWR bằng note thiết lập phân vùng nhé.,, là sao bạn? mình ko hiểu lắm

no1tkt

Hình như ROM này ko hỗ trợ phân vùng 2 để cài apps sang thì phải...

nhan_bksg

Mình ko hiểu chỗ nếu cài theme thì -Nếu cài đặt themes thì CWR For TM 8/330/10
*Mở file flash trong CWR bằng note thiết lập phân vùng nhé.,, là sao bạn? mình ko hiểu lắm
nếu bạn xác đinh sẽ cài theme thì khi cài rom phải phân vùng máy 330mb thay vì 320mb mới đủ bộ nhớ máy để cài...bạn tải CWR về giải nên sẽ có file flash.cfg open with bằng note chỉnh lại thông số...8/320/10 thành 8/330/10

Chỉnh sửa cuối: