• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 by Ntv_79 * PHIÊN BẢN ĐẶC BIÊT *

Gabybh

Trong Rompatcher nhiều thứ hầm bà làng quá, ko biết nó có những tác dụng gì.
Kể từ ngày biết flac' thấy yêu cái con N97 hẳn lên. Flash 2 lần mà lần nào làm phát cũng ăn ngay.

minhtien1810

các bạn ơi cho mình hỏi , bỏ pm vào ổ E thinkchange rùi làm sao cho máy tự cài đặt vậy

alvk

Bản này bị lỗi Acrobat reader,
bạn cho mình hỏi làm sao để gở bỏ phần mềm này và cài lại được không?

hantinhtu_baby

Trong Rompatcher nhiều thứ hầm bà làng quá, ko biết nó có những tác dụng gì.
Kể từ ngày biết flac' thấy yêu cái con N97 hẳn lên. Flash 2 lần mà lần nào làm phát cũng ăn ngay.

không thích pat nào thì vào Xplore del đi! Chỉ để lại pat chứng chỉ thui!
các bạn ơi cho mình hỏi , bỏ pm vào ổ E thinkchange rùi làm sao cho máy tự cài đặt vậy
giải nén vào thinkchange /e/c dưới dạng sis nha! Vào menu mở soft AutoInsta.. Kích hoạt chạy thui!

kieu21

giải nén vào thinkchange /e/c dưới dạng sis nha! Vào menu mở soft AutoInsta.. Kích hoạt chạy thui!

bạn có thể nói rõ hơn một chút ko! làm sao để giải nén dưới dạng file SIS đc! cảm ơn bạn nhìu!!1

hantinhtu_baby

bạn có thể nói rõ hơn một chút ko! làm sao để giải nén dưới dạng file SIS đc! cảm ơn bạn nhìu!!1
Giải thích rỏ rồi mà hay cố tình ko hiểu vậy:))?
Sis rồi thì giải chi nửa ,coppy đến thinkchange/là AutoIntas sẻ làm việc ngay mà.
AutoIntas... Sẻ làm việc với soft sis và java.

kieu21

Giải thích rỏ rồi mà hay cố tình ko hiểu vậy:))?
Sis rồi thì giải chi nửa ,coppy đến thinkchange/là AutoIntas sẻ làm việc ngay mà.
AutoIntas... Sẻ làm việc với soft sis và java.

Tại Mình vừa mua đc N97 nên nhiu từ ko hiểu bạn ah! Mình ko biết thinkchange là gi` nữa! bạn giải thick cho mình đc ko!! thankss Bạn nhiều!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

Cái File của Anh Ntv_79 là file .fpsx mà có phải là file . SIS đâu ah! mà Em chưa Flash bao giờ :((

Chỉnh sửa cuối:

kieu21

Trùi ui Anh Ntv_79 ơi có cách nào khác để cài bản này vào máy ko ah! bản này cool wa mà Em hok bik Flash có ai có cách nào ko chỉ giúp Em với :((

MinhThang

Manager
Trùi ui Anh Ntv_79 ơi có cách nào khác để cài bản này vào máy ko ah! bản này cool wa mà Em hok bik Flash có ai có cách nào ko chỉ giúp Em với :((

Chẳng có cách nào khác đâu bạn, đem ra tiệm bảo họ làm cho, nhớ măng theo các file cần thiết.

joeD

pro ơi có CT đổ font nào sài đc trên FW c6 hay fw n97 ko vậy hỗ trợ full TV như fontrouter vậy

kieu21

Các Anh ơi..!;;) Anh nào đã Flash Bản CFW của Anh Nvt_79 rùi thì xin viết một bài hướng dẫn cho bọn Em làm theo đc hok ah! Em muốn tự mình Flash con N97 của Mình hok muốn mang Em nó ra tiện (hok phải hok có tiền là do muốn tự mình lam thui ah:mad:)! chết tự chịu:D)
cảm ơn các Anh trước hjhj:p

Chỉnh sửa cuối:

dtphong1978

Các Anh ơi..!;;) Anh nào đã Flash Bản CFW của Anh Nvt_79 rùi thì xin viết một bài hướng dẫn cho bọn Em làm theo đc hok ah! Em muốn tự mình Flash con N97 của Mình hok muốn mang Em nó ra tiện (hok phải hok có tiền là do muốn tự mình lam thui ah:mad:)! chết tự chịu:D)
cảm ơn các Anh trước hjhj:p

Bạn vào chủ đề này tham khảo nha
N97 * CFW V22.0.110* hack vĩnh viễn * trống ổ C: của Ntv_79 bạn sẻ làm được thôi

không thích pat nào thì vào Xplore del đi! Chỉ để lại pat chứng chỉ thui!

soft AutoInstall nằm ở đâu vậy bạn xin chỉ giúp mình kiếm không thấy

Chỉnh sửa cuối:

kieu21

trời ơi!!!!!! Up bản của Anh Ntv_79 đc nửa chừng thì báo file lỗi:( bùn we' đi! có phải file đó 34Mb hok ah!

duykhiemkt

hiện tại test bản này dc 1 tuần rùi ngoài trừ cái adobe pdf và cái ovi store bị lỗi không vào được thì nuột lắm

Gabybh

trời ơi!!!!!! Up bản của Anh Ntv_79 đc nửa chừng thì báo file lỗi:( bùn we' đi! có phải file đó 34Mb hok ah!

cái đó là file đã cook thôi, bạn phải kèm cả các tệp FW gốc của đt nữa, down từ đây về. Bạn down tất cả các file FW của máy bạn về sau đó chép đè 2 file của ntv79 vào thư mục của JAF và tiến hành thôi, chúc thành công và sớm đjc hưởng thành quả. Đã lắm bạn ah/
http://www.btusers.com.ar/nan/nokia/#1043532750

kieu21

cái đó là file đã cook thôi, bạn phải kèm cả các tệp FW gốc của đt nữa, down từ đây về. Bạn down tất cả các file FW của máy bạn về sau đó chép đè 2 file của ntv79 vào thư mục của JAF và tiến hành thôi, chúc thành công và sớm đjc hưởng thành quả. Đã lắm bạn ah/
http://www.btusers.com.ar/nan/nokia/#1043532750

Trùi thế ah! Thế thảo nào ... Em mới làm lần đầu lên nhìu cái hok bik hjxxxxxxxxxxxxx! thanks bác nhìu!!