• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CHIA SẼ TRẢI NGHIỆM] VẤN ĐỀ PIN TRÊN C6 5800

mucelago

Active Member
trời ! mod xoá nhầm bài smooth rotate theme fx rồi ( Chắc h mod bùn ngủ lém rồi)

mất 4 thx :D . mod đền đi :D

Hix, tội nghịp bác galabuon ghê. Dạo này thấy có người lên mod bắt đầu ăn nói hách dịch, xóa bài lung tung rồi đây, haizzz. Đúng là thế thái nhân tình.

Thà vẫn là VIP như galabuon mà dễ xương hơn kakaka :-X

Anther1991

Hix, tội nghịp bác galabuon ghê. Dạo này thấy có người lên mod bắt đầu ăn nói hách dịch, xóa bài lung tung rồi đây, haizzz. Đúng là thế thái nhân tình.

Nói hồi cho banned nick lun. :))

TungBach

có 1 tin là pin mình dùng bản mới làm chiều hôm qua. để 3 vạch từ tối qua đến giờ vẫn thế. để test thêm, chắc sẽ chia sẻ cho anh em sài sớm :D

P/s: hết tình trạng voi uống philatop rùi sướng ghê^^!. mà vẫn đc sài C6/5800 chứ. Mừng quá ah.

ohannguyent

kết quả cho bản 1.2#3 của mathanh có thêm mod ở trên...
11h30' pin còn 6vạch, home đầy widget,offline,effects... 7h10' sáng còn nguyên 6 vạch. Có lẽ ko đc trung thực lắm vì pin cò nhiều( pin đầy 7vạch).
Tạm thời như vậy là ổn heng!

galabuon

HÀNG VIỆT CHẤT LƯỢNG OK ĐÂY

Hiệu ứng quay cho x58/x6

ecom cho x6 xài riêng nhé : bỏ đuôi x6.7z đi

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái này quay thôi, còn sao bay thì chưa nghiên cứu nên chưa biết là dll thằng nào quyết định

@ : mà nhớ là sao bay ngày xưa x58 cũng làm dc mà

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mà topic này hình như lạc chủ đề rồi không còn trải nghiên pin mà thành hiệu ứng rồi:p:p:p:p:p

mathanh

kết quả cho bản 1.2#3 của mathanh có thêm mod ở trên...
11h30' pin còn 6vạch, home đầy widget,offline,effects... 7h10' sáng còn nguyên 6 vạch. Có lẽ ko đc trung thực lắm vì pin cò nhiều( pin đầy 7vạch).
Tạm thời như vậy là ổn heng!

cám ơn bạn đã dùng và cho ý kiến, giờ bạn mở hiệu ứng nha, vào menu điện thoại, chọn tùy chọn - chọn đổi thành danh sánh , xem, đẹp lắm

TungBach

cám ơn bạn đã dùng và cho ý kiến, giờ bạn mở hiệu ứng nha, vào menu điện thoại, chọn tùy chọn - chọn đổi thành danh sánh , xem, đẹp lắm

chắc toàn là lá với sao bay hở pác :)):)):))

mathanh

:(:(:(:(bạn nói thế thì oan cho 1 số mod quá :(:)(( buồn quá nghĩ chơi bạn luôn:D:D:D giởn chút cho có không khí, mình luôn đồng hành cùng mọi người mà=D>=D>=D>=D>=D>:)):)):)):))

ohannguyent

pin + vài món gia vị cho ae đỡ chán :))

đúng là nói tới pin ko thì cũng mau chán, nên có thêm vài thứ để trao đổi và chia sẻ thì hay hơn.
Cảm ơn mathanh nha, đã thử effects dạng list rùi, tiếc là dạng lưới thì ko làm đc như N97 của ntv_79... Nếu ép đc ram lên 60 - 70 cho em nó đc thì tuyệt, dù chấp nhận hao pin 1 tý...

mathanh

đúng là nói tới pin ko thì cũng mau chán, nên có thêm vài thứ để trao đổi và chia sẻ thì hay hơn.
Cảm ơn mathanh nha, đã thử effects dạng list rùi, tiếc là dạng lưới thì ko làm đc như N97 của ntv_79... Nếu ép đc ram lên 60 - 70 cho em nó đc thì tuyệt, dù chấp nhận hao pin 1 tý...

bản mình mod chưa thêm Pin mod của lagabuon, giời mình tiến hành sửa lại lổi 1.2#3 và thêm mod pin của lagabuon vô xem sao, sẽ thông báo khi cập nhận lại 1.2#3

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

đt e 4 vạch đề từ 12h50 đến 5h50 còn 3 vạch X_X K tắt gì hết chỉ tắt mỗi hiệu ứng :D