• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"PPC_ROM Series" LEO SENSE Trans & CLEAN

ppcboy

cảm ơn sự góp ý của bạn, mình sẽ khắc phục các phần còn thiêu sót. à bạn cho mình xin các bản fix nhé, cảm ơn bạn!

phamthaitl

cảm ơn sự góp ý của bạn, mình sẽ khắc phục các phần còn thiêu sót. à bạn cho mình xin các bản fix nhé, cảm ơn bạn!

bạn n ày mình kết quá. mà chờ đến nửa ngày vẫn chưa dawload đc.chán quá.

staythesame

Mình gửi bạn một số bản fix mà mình nghĩ là bạn cần. Cái này giải thích và nhặt nhạnh ra từng cái hơi dài dòng nên bạn chịu khó cần cái gì thì dùng cái đó nhé! Một số bản cab thì cài đặt trực tiếp được. Còn các bàn file zip thì bạn copy vào thư mục window của máy rồi khởi động lại là OK nhé! Ko phải cái nào cũng có hiệu lực nhưng mình đã test thử trên bản Room của bạn thì đa số đều OK. Chúc bạn thành công... :D
Link dowload: http://www.mediafire.com/?5ltbsu2tzb72i4l#2

ppcboy

Mình gửi bạn một số bản fix mà mình nghĩ là bạn cần. Cái này giải thích và nhặt nhạnh ra từng cái hơi dài dòng nên bạn chịu khó cần cái gì thì dùng cái đó nhé! Một số bản cab thì cài đặt trực tiếp được. Còn các bàn file zip thì bạn copy vào thư mục window của máy rồi khởi động lại là OK nhé! Ko phải cái nào cũng có hiệu lực nhưng mình đã test thử trên bản Room của bạn thì đa số đều OK. Chúc bạn thành công... :D
Link dowload: http://www.mediafire.com/?5ltbsu2tzb72i4l#2

Cảm ơn bạn nhiều!

phamthaitl

hôm qua ì ạch dawload về.chưa thử vì muộn quá.hôm nay lại bản mới.mà hot này của bạn khó dawload quá.

staythesame

hôm qua ì ạch dawload về.chưa thử vì muộn quá.hôm nay lại bản mới.mà hot này của bạn khó dawload quá.

Đồng ý với bạn. Ko phải là khó dow mà là quá khó. Mình mất cả ngày dùng IDM mà loạch oạch quá!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Nhờ bạn hướng dẫn mình fix lỗi vào web bằng Opera với! Dowload về oải quá!

Chỉnh sửa cuối:

ppcboy

mình đang up lên Hotfile, bạn đợi thêm chút nhé, mình up lên cũng oải lắm

phamthaitl

cám ơn bạn.mình dawload đc rồi.nhưng bản này không chơi nhạc được ở HTC music ngoài today bạn à.và phm registry editor.

Chỉnh sửa cuối:

staythesame

cám ơn bạn.mình dawload đc rồi.nhưng bản này không chơi nhạc được ở HTC music ngoài today bạn à.và phm registry editor.

Uhm, chính xác là ngoài màn hình Home ko chơi nhạc được. Nhưng ở tab Music thì OK

Sao bạn ko up lên mediafire ấy! Mình thấy Media up cũng dễ và dow cũng dễ bạn à! Hotfile mà dowload free cũng chậm lắm!

ppcboy

Cảm ơn Bác đã góp ý, đúng là registry editor không chạy. music ngoài today thì Bác remove đi rồi add lại là chạy được. em sẽ sửa trong bản sau.

phamthaitl

Cảm ơn Bác đã góp ý, đúng là registry editor không chạy. music ngoài today thì Bác remove đi rồi add lại là chạy được. em sẽ sửa trong bản sau.

bạn có thể cho mình file registry editor.cab không.mình ngại dawload lắm.muốn dùng luôn bản này.bởi thấy cũng ổn định.

smartmobee

Làm ơn up lên mediafire đi bạn ơi, thật sự rất thích ROM này nhưng chưa bao giờ download được ! ~X(~X(~X(

ppcboy

Làm ơn up lên mediafire đi bạn ơi, thật sự rất thích ROM này nhưng chưa bao giờ download được ! ~X(~X(~X(
bạn chờ chút, mình đang upload mediafile

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Link mediafile cho bạn nè:
http://www.mediafire.com/?aye5aqc9bsgwdqj

Chỉnh sửa cuối:

phamthaitl

bạn chờ chút, mình đang upload mediafile

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Link mediafile cho bạn nè:
http://www.mediafire.com/?aye5aqc9bsgwdqj
ngày nào bạn cũng cho ra một bản thế này.anh em tha hồ mà vọc.
rom của bạn giao diện đẹp.chạy mượt.ít hao pin.theo mình bạn nên có ý kiến với mot đưa lên chú ý để anh em dễ tìm.
cám ơn bạn.