• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW Cho C6 -> 5800/5530/523x

Các Mod mình đưa ra có dùng tốt không, có Mod nào lỗi không

• Total voters
    105

TungBach

nếu mình muốn mở lại thì làm thế nào?cái này mình copy vào rồi flash ha?còn mọi thứ làm theo hd o trên hả pồ?

đúng rùi, copy vào rùi là oke, mọi thứ cứ theo HD trên mà làm thôi. còn muốn trở lại là trở lại cái gì mình kô hỉu :-??

TungBach

không phải là làm biếng,mà cái này sửa bằng soft nào chứ?

soft mình đã đăng nó ở bài #5 của topic, bạn quay lại xem nhé! RSC Editor ấy ;;);;);;)
@@@: có gì mới mình toàn cập nhật lên trang 1 mời các bạn đón đọc. thân!

Chỉnh sửa cuối:

smileforeverv1

cho hỏi có ai biết cách làm cho rompatch không mất sau khi 4mat không? (chỉ Flash mới mất thôi ý)

TungBach

cho hỏi có ai biết cách làm cho rompatch không mất sau khi 4mat không? (chỉ Flash mới mất thôi ý)

tức là bạn cook nó vào Rom rồi jaf thì nó sẽ kô mất, cái đó ở trong topic này có đấy. bạn đọc từ từ tất cả sẽ tự làm đc cho mình 1 bản thôi :D

TungBach

Có cách nào mà k cho cái photos đọc videos k Bro ?

bạn dùng mod ở bài # 2 của topic xem, nó cũng sẽ cũng kô quét ở thư mục mình thích đó.^^! nếu dấu vào thư mục đó thì cái video hình như cũng kô quét đc lun :D

kitafung

Cho mình hỏi có mod nào xóa 4 theme Nseries đi kèm CFW C6/N97 không vậy ? Chủ thớt có thì cho mình xin luôn nha. Thanks

TungBach

Cho mình hỏi có mod nào xóa 4 theme Nseries đi kèm CFW C6/N97 không vậy ? Chủ thớt có thì cho mình xin luôn nha. Thanks

bản đó gồm 4 theme tương ứng ở các UID 20022F26, 20022F27, 20022F28 và theme 101f84b9. 3 theme trước thì có thể xóa đc theo cách bình thường. còn theme 101f84b9 thì kô xóa đc, nếu xóa sẽ gây lỗi đến hệ thống, dẫn đến flash máy lên đều die ! Bạn có thể tham khảo ở bài #29 trang thứ 3 xem thê nào nhé. thân !

cuongdien

Muốn nghe phát âm trong từ điển A-V thì làm thế nào ? mình đang dùng bản C6 V10 trện 5800 và tự mod từ bản gốc của PNHT và đã xóa trình đọc tin nhắn = tiếng Anh. Cảm ơn các bạn

TungBach

Muốn nghe phát âm trong từ điển A-V thì làm thế nào ? mình đang dùng bản C6 V10 trện 5800 và tự mod từ bản gốc của PNHT và đã xóa trình đọc tin nhắn = tiếng Anh. Cảm ơn các bạn

sửa lỗi đọc tin nhắn ở trên kìa anh bạn, nó đấy, dùng cả cho từ điển đó ;;);;);;)
dow về chém thôi !>:)>:)

natan

Có cách nào làm file java tuân theo đường dẫn xắp xếp theo ý mình kô pác tungbach

TungBach

Có cách nào làm file java tuân theo đường dẫn xắp xếp theo ý mình kô pác tungbach

hình như là có đấy, bên DM mình thấy có 1 bạn làm nt nhưng thấy kô cần thiết lắm nên kô hướng dẫn sag đây cho anh em :D

natan

hình như là có đấy, bên DM mình thấy có 1 bạn làm nt nhưng thấy kô cần thiết lắm nên kô hướng dẫn sag đây cho anh em :D

Pác bổ sung vào thêm topic này đi mình thấy cái đó củng hay lém đó,mình nghĩ cũng nhìu người wan tâm lắm nhưng kô bít tìm ở đâu

ohannguyent

tungbach chỉ dùm mình cách reg bên DM với, muốn wa bên đó tìm hiểu chút cho vui mà ko biết làm sao...
Thanks nhiều nha!